1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ảnh của Kissme nè

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi kissme, 24/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Hê! Bà Zombie kia, tôi ăn nói cái gì mà lung tung hả? Tôi chẳng vi phạm cái gì hết. Chả lẽ tôi nói thế mà là linh tinh à. Đấy là thằng loveme nó thấy tôi trêu bà nhiều wá nên nói hiểu nhầm----> nói linh tinh. Đấy các bác xem, em có nói là cưa Zombie đâu mà là thằng loveme nó nói đấy chứ. Bà Zombie đúng là kiêu, toàn tự nhận! Hic! (Chả giống con gái HP gì cả).
    Nói tóm lại, thằng loveme mới ăn nói linh tinh, bà Zombie có tức tối điều gì thì cứ cắt nick thằng Loveme ấy, chứ quy tội cho em thì oan wá á á....!
    Interceptor
  2. Interceptor

Mà giữ tư cách như kissme là sao hả? Tay kissme đó với tay hippo11 bạn bà Zombie xuốt ngày nói xấu nhau trên này thì sao bà không nhắc họ đi mà bảo tôi ăn nói linh tinh. Mà tôi nói gì mà bà bảo ăn nói linh tinh. Oan wá!
    Interceptor
  3. kissme

kissme Thành viên rất tích cực

Sơn bây giờ ăn nói kinh hồn thật, phục quá, Loveme Dũng còn không mau gửi ảnh mấy bạn Hèn Cuốc cho em nó đi, he he.
    Zombie nói đúng quá, bọn này hư thật, chỉ mỗi kissme nhà ta vẫn ngoan hiền dễ thương, he he
    Delta: Anh điên thì điên thật, được ra sớm thế là nhờ lành bệnh, các chú còn điên thì người ta còn bắt trong trại, thôi đừng buồn, để Tết anh dẫn hội HP đến thăm nhá !

I am gonna kill you and cut you in pieces and than eat them all !

4. Interceptor

Ờ! Kissme thì lúc nào mà chả "ngoan hiền dễ thương". Hic! Có wá lời không nhỉ? À này, kissme ơi! Bạn Hoa có về HP ăn tết không vậy? Mà bạn ấy thứ mấy mới về? Nếu bạn ấy không về trước CN thì ông bảo hộ bạn ấy là tôi rủ bạn ấy về cùng nhé. He he! Ngẫm lại thì bạn Hoa cũng xinh phết kissme ạ. Đúng là con gái HP có khác. Kiểu này em phải tán cho bằng hết con gái HP thôi. Em thấy con gái HP ai cũng xinh cả, he he! Tán đê! Tán đê!!!!
    Interceptor
  5. thuhuong

thuhuong Thành viên mới

toan la meo khen meo dai duoi thoi cac bac oi
  6. zombie

zombie Thành viên rất tích cực

interceptor:Hippo với cả kissme nói gì đi nữa vẫn không nói năng cái kiểu vớ vỉn không chấp nhận dược như bạn,góp ý thôi,kiểu đấy không hợp với bạn đâu.Be what you be!
    hêh,tớ sẽ yêu con trai Hải Phòng và lấy chồng Mù Căng Chải
    alternative can be zombie!
  7. zombie

zombie Thành viên rất tích cực

alternative can be zombie!
  8. Quoc_Viet_new

Quoc_Viet_new Thành viên quen thuộc

o day vui nhi, cac bac cho em xin mot chan. Chac chang bac nao biet em dau, thanh vien moi ma. Moi cung day
    Tha mot phut huy hoang roi chot tat
    Con hon buon le loi suot tram nam
  9. Interceptor

Ha ha! Không thèm cưa Zombie đâu nhá! Ta đây sẽ cưa các em HP khác cơ! Chứ cưa cái xác ướp làm gì cho mệt. Cứ tưởng bở!
    To Zombie: Đôi khi người ta cũng nên thay đổi chính mình cho nó mới mẻ, vui tươi hơn chứ nhỉ. Chứ cứ làm cái thằng chán đời thì khổ lắm. Vô tư đi!
    Mà ai muốn biết thêm về Zombie thì sang REFC(Resident Evil Fan Club) mà xem. Nghe nói Zombie là người bình thường bị nhiễm T_Virus mà thành. Zombie này cắn vào ai thì người bị cắn cũng thành Zombie luôn đó. Các bác nên tránh xa Zombie ra nếu không thì cũng thành Zombie như bà ý đó.
    Interceptor
    Được sửa chữa bởi - interceptor vào 02/02/2002 20:55
  10. kissme

kissme Thành viên rất tích cực

Ôi trời ơi, ông Intercep ơi, càng ngày tôi càng phục ông đấy, he he. Thôi Zombie để cho bạn nó vui vẻ một tí, làm gì mà cáu lên thế, có lấy chồng Mù Căng Chải thì sau anh em HP đi du lịch miền núi miễn phí nhỉ!
    Không ngờ cái Topic của mình từ 1 cái ảnh mà sinh ra lắm chuyện hay ho thế này đấy. Công nhận người HP sáng tạo thật, he he

I am gonna kill you and cut you in pieces and than eat them all !