1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ảnh cuộc gặp gỡ Box YTST lần 2 - 15h00 ngày 21/11/2004 (trang 3)

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi srilanka, 05/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuyduongnsx

thuyduongnsx Thành viên rất tích cực

Những người đến buổi off lần 1 thì biết rồi, còn những người chưa đến thì đây là sơ đồ:
  2. thuyduongnsx

Buổi offline lần trước nè (tưởng là đã đã đưa link lên rồi hoá ra chưa). Ôi ngày mai không biết như thế nào nhỉ:
    http://www.ttvnol.com/ytst/367030/trang-7.ttvn
  3. NTVT

NTVT Thành viên mới

Hê, Không tham gia được rồi Thuỳ Dương ơi, nhưng cứ cho tớ làm thành viên với nhé. Khoái cái box này roài đấy ...
    À cái vụ làm Site cho Box... cứa giao cho tớ, nhưng ..hề ...đồ hoạ và mỹ thuật là do Dương lo đấy ....
    Mà cứ lập cái Mapsite trước ... chiều thứ 2 đưa cho tớ nhé ...
    ( Ý quên, nói từ nãy tới giờ ...quên mất, chưa giới thiệu, tớ là Trung ...)
    Mọi người Off vui vẻ ...tớ cũng phải đi Off đây ...
  4. lionftu

lionftu Thành viên mới

Tui cũng là lính mới ....Hy vọng răng ngày mai được sự chỉ bảo, và nhanh chóng hoà nhập được với mọi người.
    Thuỳ Dương ơi ..có "chính sách" làm sao để cho các thành viên mới ngày mai có thể hoà nhập ngay được với mọi người nhé. Đúng là không bị "ma cũ bắt nạt" đó.
    Hy vọng rằng buổi offline ngày mai sẽ ...thật vui và được việc , mọi người nhỉ !
    Chuẩn bị mai đi offline thôi ! .

5. NTVT

NTVT Thành viên mới

Trời ...có lo gì ma cũ, cứ như Thuỳ Dương chẳng hạn...muốn bắt nạt cũng chẳng đủ sức nhể ....
    Khỏi lo đi bạn ... người mới mí quan trọng mới là tâm điểm ..hì hì ...Mai có uống beer...để dành cho tớ một cốc ...
  6. srilanka

srilanka Thành viên mới

Thông báo một tẹo, buổi off hôm qua rất vui và cũng có nhiều ý kiến hay (khong ho). Sri làm thư ký (khoảng 1tiếng đầu tiên) đã "tóm" được nhiều câu thú vị của mọi người. Tiếc là Sri có việc đột xuất nên phải về sớm . Tiếc quá, không biết sau khi mình ra về, mọi người có vụ gì hấp dẫn ko???
    Hiện mình ko có biên bản cuộc off ở đây nên ko thể kể chi tiết cho mọi người được. Nhờ Dương nhé (Gian quá ). Nhưng mà nói gọn lại thì... với tinh thần thế này... lần sau chúng ta off tiếp. Hy vọng tìm được đối tác... các bác nhỉ?
  7. songdanamdinh01

songdanamdinh01 Thành viên mới

Hôm trước có nhận được mail mời tham dự offline của Dương, nhưng tiếc quá hôm qua bận ko đi được. Đang muốn được làm thành viên của box, bỏ lỡ mất cơ hội gặp mọi người.
    Tiếc hùi hụi
  8. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Nếu không gặp hôm nay thì ngày mai sẽ gặp! Vấn đề là bạn sẽ để sự tiếc nuối đó đi về đâu?
    Có gì mới không bà con? Mà bà con nha ta nói gì vậy nhỉ? Có tin không tức gì vui không? Sao không có ai tường thuật gì cả vậy?
  9. _godfather_

_godfather_ Thành viên mới

Một cuộc gặp mặt đáng nhớ!chỉ tội các thành viên về sớm quá!có khách mà chẳng tiếp đón hết mình gì cả!làm thế thì...Lần sau off nhớ gọi thằng em nhé
  10. thuyduongnsx

Bây giờ mới rửa ảnh, mới có ảnh
    Loa_ken_den_si đang nói về sáng tạo
    Lionftu và anh thatwhy
    Những người dự buổi offline hôm đó, thiếu Srilanka về sớm