1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ảnh cưới - Nơi chia sẻ những khoảnh khắc hạnh phúc (Tầng IV)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi be_heo, 14/12/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Duonganh

Duonganh Thành viên rất tích cực

2. vochongTL

vochongTL Thành viên mới

Đại kinh dị. Càng ngày càng nặng nề
    Ko up nổi ảnh, thể nào cũng bị mắng
  3. plinh2501

plinh2501 Thành viên mới

Trích từ bài của Duonganh viết lú
    @Hoikon,phươnglinh, nowwhat... các em là gái thì phải. ăn nói cẩn thận cái mồm,Cứ lẵng nhẵng bám đuổi người khác, nguời ta post 1 em reply lại 10, chưa chồng mà nói thế có ngày có chó nó lấy đấy em ạh, không chừng mang tiếng ghanh tỵ với người khác. .
    @Uizaza: em này là boy là girl hay 8 vía nhờ, anh ko xác định được giới tính. Là gái thì em tởm quá, là zai thì anh chuẩn bị cho cái váy mà mặc.
    Convert_love_me là bạn học cùng trường của DA. Thế nhá. Hết thắc mắc
    [/quote]
    Bạn DA nói thế thì mình hết lời với bạn rồi. Mình vốn theo "phe hoà bình", ko muốn tham gia vào cuộc cãi nhau này. Mình bảo mọi ng` stop cãi nhau ở đây, muốn cãi nhau thì ra topic khác, đây là chỗ cho mọi ng` post ảnh chứ ko fải để cãi nhau. Có j` sai sao???
    Còn việc có chó nó lấy á?? Xin lỗi bạn nhé, tôi chẳng việc j` fải khoe với bạn hay với mọi ng` là chồng tôi ntn, tôi có n~ ai "xin chết".
    Trc đây tôi cũng có thiện cảm với bạn vì n~ comment về chụp ảnh ở Moza. Còn bjờ thì tôi thấy thất vọng với bạn đấy. Bạn xem, mọi ng` ở đây đều dùng từ lịch sự, còn bạn thì sao??
    Tại sao mà mọi ng` fải "lãng nhẵng, bám theo" bạn?? Bạn tưởng mọi ng` thik xía vào chuyện của bạn lắm ah?? Sao bạn còn cố tình "ganh đua" với mọi ng` từng câu như vậy?
    Được plinh2501 sửa chữa / chuyển vào 14:34 ngày 07/04/2008
    Được plinh2501 sửa chữa / chuyển vào 14:35 ngày 07/04/2008
  4. vochongTL

vochongTL Thành viên mới

Mình cũng chỉ kịp đọc được bài viết đó của DA, ko kịp quote lại. Bài này DA viết nặng nề quá. Có đáng để làm thế ko nhỉ?
    Sao tớ ko up ảnh được nhỉ. Chán....
  5. Hoikon

Hoikon Thành viên mới

Bạn DA nói thế thì mình hết lời với bạn rồi. Mình vốn theo "phe hoà bình", ko muốn tham gia vào cuộc cãi nhau này. Mình bảo mọi ng` stop cãi nhau ở đây, muốn cãi nhau thì ra topic khác, đây là chỗ cho mọi ng` post ảnh chứ ko fải để cãi nhau. Có j` sai sao???
    Còn việc có chó nó lấy á?? Xin lỗi bạn nhé, tôi chẳng việc j` fải khoe với bạn hay với mọi ng` là chồng tôi ntn, tôi có n~ ai "xin chết".
    Trc đây tôi cũng có thiện cảm với bạn vì n~ comment về chụp ảnh ở Moza. Còn bjờ thì tôi thấy thất vọng với bạn đấy. Bạn xem, mọi ng` ở đây đều dùng từ lịch sự, còn bạn thì sao??
    Tại sao mà mọi ng` fải "lãng nhẵng, bám theo" bạn?? Bạn tưởng mọi ng` thik xía vào chuyện của bạn lắm ah?? Sao bạn còn cố tình "ganh đua" với mọi ng` từng câu như vậy?
    Được plinh2501 sửa chữa / chuyển vào 14:35 ngày 07/04/2008
    [/quote]
    Đúng là bản tính khó rời, hình thức đã nthế, bản chất còn chẳng đc lấy 1 fần luôn! Đi hết topic này topic kia post bài khoe bản thân, khoe chồng, rồi chẳng ai khen mà còn dập tơi bời --> ức chế ko làm j đc thì bắt đầu fát ngôn vớ vẩn. Chẳng hiểu bạn ở ngoài đời như nào nhỉ DA nhỉ? Càng nói càng thể hiện là mình thiếu văn hoá!
  6. Convert_love_me

Convert_love_me Thành viên mới

@Hoikon,phươnglinh, nowwhat... các em là gái thì phải. ăn nói cẩn thận cái mồm,Cứ lẵng nhẵng bám đuổi người khác, nguời ta post 1 em reply lại 10, chưa chồng mà nói thế có ngày có chó nó lấy đấy em ạh, không chừng mang tiếng ghanh tỵ với người khác. .
    @Uizaza: em này là boy là girl hay 8 vía nhờ, anh ko xác định được giới tính. Là gái thì em tởm quá, là zai thì anh chuẩn bị cho cái váy mà mặc.
    Mấy em trí tưởng bở siêu quá đấy
  7. snowprincess

snowprincess Thành viên mới

Em DA này định chửi bằng nick Convert_love_me nhưng đăng nhập nhầm nick DA
    Nhầm lẫn tí mọi người thông củm
  8. callalys

callalys Thành viên mới

TÔI NGHĨ MOD NÊN XÓA TOÀN BỘ NHỮNG BÀI LIÊN QUAN ĐẾN CÃI NHAU VỀ ẢNH CỦA DA ĐI ĐỂ LÀM TRONG SẠCH TOPIC NÀY.
  9. NgocLan2412

NgocLan2412 Thành viên mới

[<P><FONT face="Courier New" color=seagreen><EM><STRONG>Thì cuộc đời chắc hẳn sẽ buồn tênh !
    </STRONG></EM></FONT></P>[/sign]
    [/quote]
    Định up ảnh cho bạn tham khảo nhưung TTVN lỗi rùi, ko than phiền đc mà cũng ko up ảnh đưọc. Chán thế.
    [/quote]
    Ấy up đi, cho tớ xem. Tớ đang băn khoăn cái vụ ảnh ọt này lắm í
  10. green_pepper

green_pepper Thành viên mới

trời ơi, xong cái nick convert me kia lại còn paste lại như này nữa chứ híc híc đang định vào xem ảnh, k biết đầu cuối như nào nhưng đọc 2 bài liền nhau buồn cười quá
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa