1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh em bạn bè hãy vào đây để lập nên box Electronic Dance Music

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi Hades_Alone, 27/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Toni_Guy

Toni_Guy Thành viên rất tích cực

Oài, đi tìm mãi ko thấy ai cùng chí hướng lập Box Cải Lương ... thôi thì nghe Trance giải sầu vậy
    1 vote from me
    Cập nhật lại tin tức 1 tí, Paul Olkenford lên ngôi số 1 rồi à? có ai có đoạn nào tiêu biểu ko? share cho anh em đú với
  2. bravery

bravery Thành viên rất tích cực

Bạn hiền nghe tin đó ở đâu vậy.....Paul Oakenfold sự nghiệp đang thụt lùi, bây giờ xuống hạng 6 rồi. No.1 vẫn là Tiesto nhưng tớ nghĩ chẳng bao lâu nữa Tiesto sẽ rớt hạng....bây giờ có quá nhiều DJ trẻ tuổi tài cao đang nổi lên.
    Click on www.thedjlist.com 4 futher information.
    Nếu muốn nghe Paul Oakenfold thì tìm thêm các Album Ibiza, Global Underground, Swordfish (mix nhạc nền cho film Swordfish), Great Wall,Perfect Remixes Vol. 1...trên Net đầy rẫy.
    Creamfields là compilation mix mới nhất , nhưng cái này thường ko có gì sáng tạo cả.

3. robert_pham

robert_pham Thành viên mới

hay đấy, cho ngộ 1 vote nhé. Box nhạc trance, ý tưởng được đấy chứ nhẩy
  4. Toni_Guy

Toni_Guy Thành viên rất tích cực

kà kà kà... tại vì thấy chú em này nói thế, nên mới hỏi thăm tình hình thế nào thôi
  5. deejayz-x

deejayz-x Thành viên rất tích cực

yeah yeah, phải thế chứ... :D, đúng như chú em bravery nói: vạ vật lang thang mãi bên box LPFC thật khổ sở, các bạn nào thích nhạc Trance thì vào đây vote cho một cái.
  6. bravery

bravery Thành viên rất tích cực

Đi jầy, my son...bố dậy con thế nào mà con cứ cãi nhem nhẻm, thế là thế léo nào...
  7. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

Từ từ nhé, đề ra phương hướng xây dựng và phát triển box. Lập thì không khó, giữ nó và làm nó sống động mới là khó.
    Tớ sẽ thay mặt anh em viết bản kế hoạch. Rồi sẽ xin lập box.
  8. nothing_can`t_change

nothing_can`t_change Thành viên rất tích cực

bác giáo hoàng chắc chả nhớ em là ai đâu nhỉ,dạo này em bận quá nên không liên lạc với bác đươc,em kiếm được 2 đĩa gốc cua nhóm SCOOTER rồi,nghe chỉ muôn lấy bình xăng đốt nhà thôi,các bác lập box DANCE thì hay hơn vì TRANCE chỉ là một thể loại của nhạc dance mà ,em kiến thức âm nhạc thì dốt chả phân biệt được các thể loại ,không biết nhiều thông tin vê các ban nhạc nhưng trình độ thưởng thức chắc chả kém bác nào,các bác cứ lập box đi cho em làm member với ,chắc chắn với các bác đống đĩa của em sẽ lam cho box nhạc dance lừng danh cho mà xem,em không biết làm thế nào để up load nhạc lên,các bác chỉ em nhé,còn sau đây là những gì em muốn đóng góp cho box nhạc dance
    1 SCOOTER ENCORE LIVE ĐĨA GỐC
    2 SCOOTER WE BRING DA NOISE ,ĐĨA CHÉP ĐÚC TỪ ĐĨA GỐC
    3 SUPER RAVE 1993 2003,ĐĨA TẬP HỢP CÁC ANH TÀI NHƯ PAUL VAN DYK ,TIESTO,PAFFENDORF,WARP BOTHER ,ATB..... 2 ĐĨA GỐC
    4 TRANCE MISSION 02 CŨNG TỔNG HỢP NON STOP CÁC DJ Ở TRÊN
    5 ELECTRONIC POWER DANCE ,DỄ NGHE VÀ CŨNG RẤT HAY ,CỦA NHIỀU TÁC GIẢ THÔNG THƯỜNG ,CÓ MỘT BÀI LÀM EM MÊ TÍT ĐĨA GỐC
    6 TECNO EURO DANCE ,CŨNG LÀ NON STOP
    7 DANCE ANTHEM THE BEST
    8 ATB ALBUM ĐẦU TIÊN CỦA NÓ ,MOVIN MELODIES ,ĐĨA CHÉP ĐÚC TỪ ĐĨA GỐC VÀ ALBUM DEDICATED
    9 BEST 2002 ,ĐĨA CHẮC AI CŨNG BIẾT VÀ CỰC KỲ HAY
    10 BEST REMIX DJ NON STOP,CŨNG NHIỀU BÀI HAY
    11GROOVE NATION
    12POWER DANCE 2
    13TECHNO POWER
    14 TIESTO BLACK HOLE ALBUM ĐĨA CHÉP ĐÚC TỪ ĐĨA GỐC
    15PAUL VAN DYK THE POLOTICS OF DANCING 2 ĐĨA ĐĨA CHÉP ĐÚC GỐC
    16 DJ MYSTYK KHONG BIET TUA ALBUM NGHE GIONG ATB
    17ALICE DEEJAY WHO NEEDS GUITARS ANYWAY ? ĐĨA CHÉP ĐÚC TỪ ĐĨA GỐC
    18DJ TIESTO IN SEARCH OF THE SUNRISE ĐĨA CHÉP ĐÚC TỪ ĐĨA GỐC
    19 PAUL OAKENFOLD TRAVELING ĐĨA CHÉP ĐÚC TỪ ĐĨA GỐC 2 ĐĨA
    20BASE IBIZA NHẠC DANCE Ở CÁC VŨ TRƯỜNG TẠI IBIZA
    21ĐĨA NHẠC FILM THE FAST THE FURIOUS TẬP 1 2 ĐĨA CHÉP ĐÚC TỪ ĐĨA GỐC
    22 TRANCE ENERGY CỰC HAY NGHE LÀ MUỐN GÀO THÉT LIỀN 2 đĩa
    23 GROOVE COVERAGE 2 ĐĨA ĐĨA CHÉP ĐÚC TỪ ĐĨA GỐC NHẠC PHỔ THÔNG MÀ
    24 ITALIAN DJ ĐĨA GỐC TIÊU BIỂU LÀ GIGI DE AGOSTINO VÀ MABEL
    25 EIFEL 65 2 ALBUM ĐĨA CHÉP ĐÚC TỪ ĐĨA GỐC ,AI KHÔNG BIÊT NHÓM NAY COI NHƯ CHƯA TỪNG NGHE NHẠC DANCE
    26 THE POWER OF THE DREAM DANCE CÁC BÀI LOVE SONG ĐĨA GỐC 2 ĐĨA CỰC HAY LUÔN MEGAMIX
    27 MỘT ĐĨA CỦA ÔNG ANH Ở HÀ LAN ĐEM VỀ CŨNG HAY MA KHÔNG NHẬN DẠNG ĐƯỢC TRÊN MẠNG ,
    28 ĐĨA ALBUM TỔNG HỢP CŨA HAI DJ MARIO PIU VÀ MAURO PICOTTO
    VÀ KHOẢNG 5 6 CÁI ĐĨA TỔNG HỢP NỮA
    HIỆN TẠI EM CHỈ ĐÓNG GÓP ĐƯỢC TỪNG NÀY
    MONG CÁC BẠN KHÔNG CHÊ CHỨ NHỈ
    TRONG TPHCM THÌ HẦU NHƯ KHONG KIẾM ĐƯỢC ĐĨA DANCE HAY VÀ ĐỘC NÊN TẠM CHỈ CÓ VẬY,NẾU Ở HÀ NỘI SẺ KHÁ HƠN ,MONG CÁC BÁC ỦNG HỘ CHO DỰ ÁN MỚI LẬP BOX CỦA CHÚNG TA
  9. DJXO9116

DJXO9116 Thành viên rất tích cực

Bác này ở HN hay TP Hồ chí Minh thế nhỉ nếu mà ở HN thì hôm nào cho anh em giao lưu nhé
    anh em cùng nhau chia sẻ nhạc nhẽo cho đỡ bức xúc nhỉ
    nghê bác này kể có nhiều nhạc hay và độc nũa chứ
    call Tuấn 095 336 9116
  10. nothing_can`t_change

nothing_can`t_change Thành viên rất tích cực

em là dân Hà nội đây nhưng vì học ngu quá nên mới chui vào TPHCM này ,nếu bác gặp em thi chắc phải đến tết thôi, em me dance lam ,em thì hay phân biệt hai loại nhạc dance theo cách nghĩ của em ,là loại nghệ thuật,thể hiện dẳng cấp,mix và sáng tạo,theo kiểu TIESTO PAUL VAN DYK.......,VÀ loại còn lại là làm cho người ta đưng dậy ma lắc,SCOOTER chẳng hạn,nghe fê vật ,thì em nói rồi các bác cứ lập box em ủng hộ hết mình, chuyện post bài post nhạc thì cứ yên tâm,em lắp ADSL rồi,post cả ngày cho box,như thế cho các bác yên tâm chưa