1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh em cựu CTXH PCT và CTXHPCT hiện tại ui !!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Phan Châu Trinh' bởi novia, 24/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. novia

novia Thành viên quen thuộc

Anh em cựu CTXH PCT và CTXHPCT hiện tại ui !!

Anh em đâu rùi , lấy danh sách xem được bao nhiêu nhân mạn nhé

Em mạn phép ghi tên truớc

NoviA : 96-99 : thời anh Trương Văn Việt , Lê Xuân Hùng , Phan Bảo An , Sơn v.v nhiều lắm kể không hết

À , hiện nay CTXHPCT Community dã hoàn tất việc xây dựng giai đoạn 1 , đang còn thử nghiệm , khi nào hoạt động chính thức em sẽ báo . Trong giai đoạn 2 , em định xây dựng một cái gọi là Phan Châu Trinh Community (bao gồm trang web của trwờng , diễn đàn v.v), dành cho học sinh , cựu học sinh , thầy cô giáo v.v và tất cả những ai quan tâm đến Phan Châu Trinh , nếu thực hiện được thì đây là công trình chào mừng Phan Châu Trinh 50 năm . Nhưng hiện nay đang còn thiếu nhân lực và nhiều thứ khác nữa nên chưa thể bắt đầu.

Nếu anh chị nào quan tâm đến việc xây dựng PCT Community thì báo cho em một tiếng nhé , đặc biệt nếu ở Đà Nẵng càng tốt , học tin , rành về design web , develop Forum , và các ngôn ngữ lập trình web thì quá tốt , chứ em đây còn non tay wá

www.ctxhpct.vze.com : địa chỉ của CTXHPCT Community , nhưng hiện nay đang thử nghiệm nên , các bác đừng đăng ký tham gia nhé , mới cho tham quan thui

Em cũng mạn phép kêu gọi các anh chị Cựu Đội viên , các Đội viên nếu có khả năng hãy xem xét hổ trợ bọn em cái tên miền quốc tế và nếu khi PCT Community xây dựng vàhoạt động thì tiếp tục "nhặt" thêm một cái nữa cho PCT Community

Em xin hết ạ
    novia12@yahoo.com - trg81@movemail.com

My heart flies when I'm with you?
  2. hoangtienhai

hoangtienhai Thành viên rất tích cực

chao may bac
    toi cung la` dan CTXH ne`
    tui la` cuu doi pho tai 1 truong o TPHCM
    toi co the kla`m gi` o day duoc ko?
    hoc hoi va` tham gia?

TIEN HAI

3. novia

Xin chào bạn ,
    Tôi cũng là một cựu đội phó đây , thế là chúng ta cùng chức rôi , hiện nay tôi là thành viên cố vấn cho CTXHPCT . Bạn có thể vào trang web của chúng tôi để có thể biết thêm về chúng tôi , còn làm gì ah , là dân hoạt động với nhau chắc bạn cũng biết các hoạt động xã hôii chứ
    Nếu có thể hãy giới thiệu thêm về bạn , và về Đội của bạn ?

My heart flies when I'm with you???
    .: CTXHPCT Community :.
  4. hoangtienhai

mình vừa mới xuống cách đây vài ngày thôi
    Đội mình được thành lập cách đây 2 năm sau khi đi chiến dịch tình nguyện Hoa Phượng Đỏ 1999
    mình thì di Mùa Hè Xanh 2000 và được gia nhập đội CTXH với danh hiệu Chiến Sĩ Giỏi Í
    số lượng:18(những ngày đầu thành lập),36(2000),hiện giờ là hơn 60 kể cả khối 12
    Ban chỉ huy đội gồm 3 người:1 đội trưởng,1 đội phó (dạy kỹ năng và phong trào),1 đội phó( tổ chức)
    Đội mình chỉ có nhu thế thôi

TIEN HAI

5. novia

Thế ah , phong trào cũng mạnh đấy chứ ! Do trường mình có đến 2 đội nên việc hoạt động và giữ thành viên cũng hơi khó , trung bình là 30 thành viên . Hè này Đội đang chuẩn bị tiếp nhận thành viên mới để làm các hoạt động xã hội ,
    Tháng 7 này mình sẽ tham gia Lễ Kỷ Niệm 10 năm thành lập Đội , nếu bạn có cơ hội đến ĐN vào tháng 7 thì chúng ta có thể gặp nhau

6. hoangtienhai

Đà Nẵng à?
    quê mình ở đó chứ đâu
    trường bạn có cả trang web riêng nữa ,thật đáng nể
    co kế hoạch he` rùi hả bạn?
    trường mình chưa có,chỉ có kế hoạch sinh hoạt trong tháng tới thôi
    mình sẽ về ĐN cuối tháng 8 đó

TIEN HAI

7. novia

Đó là trang web riêng của CTXH Phan Châu Trinh thôi, còn trang web riêng của trường thì mình đang xúc tiến , nhưng có lẽ mình sẽ phối hợp với BCH Đoàn , BGH để làm , vì như vậy thông tin của trang web sẽ là thông tin chính thức , vì hiện nay có một số tragn web cũng làm về trường nhưng thông tin không chính xác và có một số trang không ổn cho lắm
    Tháng 8 à , hơi trể , không biết lúc đó Trại Họp Bạn đã tổ chức chưa , nếu chưa thì chắc bạn sẽ tham gia được đó

8. hoangtienhai

vậy à
    tôi chỉ vào tham quan thôi,học hỏi để về truyền lại cho đàn em

TIEN HAI