1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh em cựu SV hàng hải đang sống, công tác tại Hà Nội thì xin mời chui vào đây hộ tôi! (Kêu gọi lần

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi 3daysgrace, 14/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oceansua

oceansua Thành viên rất tích cực

@Hill: đều là dân VIMARU cả mà, đâu có phân biệt ở HN, HP, SG .... đâu chứ! Nên đổi tên topic là: Nơi gặp mặt của anh em sv DHHH, các thành viên box VIMARU cùng với bạn bè - dự tính off box vào ngày ... gì gì đấy (hoặc tháng 7...) Còn khi nào có thể tham gia off đc với box thì cứ chủ trì đi, chủ chi để anh tính [{D]
    @3daysgrace: thời gian 1/6 em đưa ra chỉ là để tham khảo ý kiến của mọi người thôi
    @all: Có thể dự định sẽ off vào tháng 7, còn thời gian thì khoảng ngày 7-8 trong tháng (thứ 7 hoặc CN, cái này cũng mong mọi người vào cho ý kiến nữa). Hi vọng với khoảng thời gian như thế, mọi người sẽ sắp xếp đc công việc của mình hihi. Vì không gì vui bằng box sẽ tham gia đông, cùng bàn tính và xây dựng. Có những người cũng đâu có tham gia đc dù rằng rất muốn vì hoàn cảnh, thời gian...(giống mình quá!!!). Và tất nhiên là những ai là tv của box cũng đều mong muốn đc hiểu về nhau nhiều hơn rồi.
    Hi vọng mọi người sẽ ủng hộ, đóng góp ý kiến để chúng ta sẽ có 1 buổi offline thật vui vẻ và thành công.
    @vinamarine.org: em hi vọng các bác bên đó nếu có thể sắp xếp đc thì cũng qua với bên em cho vui, cũng đều là người 1 nhà (trường) cả mà
  2. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Tình hình hôm nào off ẹp nhau một phát ở Hải Phòng vui đấy, thi thoảng vẫn lượn dưới đó suốt, anh em ngồi cho zui zẻ.
    Còn cái chuyện sửa Topic thì không nên lắm, bác vimaru.org nói đúng đó, dù ở HN hay HP thì cũng là dân Hàng hải cả... Mod thì cũng nên xem tính chất của topic để cân nhắc xem sửa hay không ....???
    @3day grace: em nghĩ cứ 1 tháng off một lần là đẹp rồi, nghe 3 tháng một lần tưởng đơn giản, nhưng nghĩ 1 năm gặp nhau 4 lần cứ chuối chuối ....
  3. tinhbien1911

Tình hình hôm nào off ẹp nhau một phát ở Hải Phòng vui đấy, thi thoảng vẫn lượn dưới đó suốt, anh em ngồi cho zui zẻ.
    Còn cái chuyện sửa Topic thì không nên lắm, bác vimaru.org nói đúng đó, dù ở HN hay HP thì cũng là dân Hàng hải cả... Mod thì cũng nên xem tính chất của topic để cân nhắc xem sửa hay không ....???
    @3day grace: em nghĩ cứ 1 tháng off một lần là đẹp rồi, nghe 3 tháng một lần tưởng đơn giản, nhưng nghĩ 1 năm gặp nhau 4 lần cứ chuối chuối ....
  4. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Em nghĩ rằng cũng nên đổi tên topic đi, chứ chỉ là nơi cho dân HH ở HN thì hơi bị ích kỉ đấy.
    Nhưng mà em chưa nghĩ ra đc cái tên nào fù hợp, mọi người góp ý cho em cái nào.
  5. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Em nghĩ rằng cũng nên đổi tên topic đi, chứ chỉ là nơi cho dân HH ở HN thì hơi bị ích kỉ đấy.
    Nhưng mà em chưa nghĩ ra đc cái tên nào fù hợp, mọi người góp ý cho em cái nào.
  6. tinhbien1911

Có gì là ích kỉ hả em, những người đang học tại trường tìm nhau thì dễ, liệu dân Hàng hải đang sốg và làm việc ở HN thì có dễ không em, xin một khoảng đất khó đến thế à. Bao nhiêu topic off line chết yểu, có cái này sống được là nhờ có tâm huyết của mọi người trong này.... Có nhất thiết phải tân hoá theo cách này không
  7. tinhbien1911

Có gì là ích kỉ hả em, những người đang học tại trường tìm nhau thì dễ, liệu dân Hàng hải đang sốg và làm việc ở HN thì có dễ không em, xin một khoảng đất khó đến thế à. Bao nhiêu topic off line chết yểu, có cái này sống được là nhờ có tâm huyết của mọi người trong này.... Có nhất thiết phải tân hoá theo cách này không
  8. Thao_my

Thao_my Thành viên rất tích cực

Đổi thành toppic chung cho anh em 3 miền cũng được, nhưng lúc đó các bác gặp gỡ hẹn hò nhau là loạn toppic lên đấy. Lúc đó tìm nhau á, có mà mỏi mắt.

@ tibi: tui thấy ông hồi này có vẻ hơi khó tính rùi đấy
    À, tiện thể các bác HN, tháng tới em lên đó học 1 tháng các bác hội họp ới em với (tibi nhớ ới tôi nhá)
  9. Thao_my

Thao_my Thành viên rất tích cực

Đổi thành toppic chung cho anh em 3 miền cũng được, nhưng lúc đó các bác gặp gỡ hẹn hò nhau là loạn toppic lên đấy. Lúc đó tìm nhau á, có mà mỏi mắt.

@ tibi: tui thấy ông hồi này có vẻ hơi khó tính rùi đấy
    À, tiện thể các bác HN, tháng tới em lên đó học 1 tháng các bác hội họp ới em với (tibi nhớ ới tôi nhá)
  10. trinhvanminh

trinhvanminh Thành viên mới Đang bị khóa

Smile