1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh em mở cuộc thi nói ... phét đê !!! ( Cấm nói thật ! )

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi wawetau, 14/10/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. wawetau

wawetau Thành viên rất tích cực

Anh em mở cuộc thi nói ... phét đê !!! ( Cấm nói thật ! )

Chào các pác. Em có ý kiến thế này, anh em ta mở cuộc thi nói phét đê. Xem bác nào có óc tưởng tượng hay nhất.
    Em xin mở đầu:
    Thực ra câu chuyện của em cũng là nguồn gốc cái NICK của em thôi. Ngày đó em mới mua đc con WAWE tàu (dững 4.500.00 đ). Một hôm em đi uống rượu về phê quên ko tắt chìa khoá điện. Tối hôm đó em đi ngủ ko hiểu có con muỗi nào bay va vào cái nút đề hay là có con thạch sùng nào rơi vào cần khởi động mà nó nổ máy. Ngạc nhiên nữa là nó chạy garăngty êm đến mức cả nhà ko biết. Sáng hôm sau em dậy dắt xe đi làm thì xăng trong bình đã hết sạch (Rõ ràng hôm qua em đã mua đầy bình)
    Thế mới tài
  2. fanmatic

fanmatic Thành viên rất tích cực

tớ cũng muốn thi cùng ấy,dưng mà từ bé đến giờ ngoan ngoãn thật thà không sửa đc, nên cấm có nói phét câu nào. chả thi đc-chán thật
    Được fanmatic sửa chữa / chuyển vào 22:22 ngày 14/10/2005
  3. bulubuloa

bulubuloa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Các bác có biết có người sống kô cần ô xi mà dùng CO2 với CO để sống không! Em tận mắt chứng kiến rồi đấy, nhà bác wavetàu chứ đâu, xem nổ máy cả đêm trong nhà mà sáng hôm sau vẫn tỉnh táo dậy đi làm!!
  4. wawetau

wawetau Thành viên rất tích cực

ơ thì em nói phét mà lị. Bác hỏi cục thuế xem họ có đánh thuế ko để em còn nộp.
  5. bulubuloa

Thì em cũng đang nói phét!! Bác wavetàu hôm nào qua nhà em chơi cho không khí nó trong lành nhé, nhà em dạo nay bẩn quá! Bác qua lọc không khí dùm!
  6. caramen_ngon_ngon

caramen_ngon_ngon Thành viên mới

đến nước bó bột toàn tập với 2 bác, đúng là vỏ quýt dày có móng tay nhọn
    2 bác cứ thế ma fát huy cho bà con đc nhờ
    em cũng muốn tham gia lắm, đặng mà nhất thì còn có chút giải thưởng đặng sau này con cháu còn đc nhờ....nhưng tự thấy mình tài hèn sức mọn nên chỉ dám đứng sau cánh gà xin cái chân giám khảo thui cố lên mọi ng, em ủng hộ nhiệt tình đấy
  7. bulubuloa

Được bác ca ra men ủng hộ, em viết tiếp nào!
    Ai dà, nói dã cả miệng, khô cả họng, bỏng cả lưỡi mới mời được bác wave tàu sang nhà, (dân tàu có khác) phải uống hết 5 quả dừa với cả 6 chai wít ki mà vẫn khát! Hiệu quả từ ngay cửa nhà, từng làn khói đen đen xanh xanh do mẹ em đang nhóm than tổ ong, quạt phành phạt , được bác wavetàu hít đầy buồng phổi. Và theo hơi thở ra là 1 làn sương trắng tinh không ô nhiễm kèm theo tiếng tách tách của ô hai tinh khiết phản ứng nổ với nhau kèm với một mùi là lạ của ô ba tạo thành mà lần đầu tiên em mới được thưởng thức (do kô có tiền mua máy lọc kô khí)!
    Tiếp theo là màn vào phòng khác và phòng ngủ, không những xê ô hai được lọc thành ô hai mà ngay cả bụi bặm cũng được lọc luôn. Màn ấn tượng nhất là khi vào cái nhà kho năm mươi năm vẫn còn bẩn của nhà em. Bác wave tàu cơ mặt dãn ra, miệng cười toét đến tận mang tai, nhảy cỡn lên như người bắt được vàng. Miệng mác hít xìn xịt còn mạnh hơn cả cái máy hút bụi nhà em. Bụi bặm, ruồi muỗi bay kô kịp, mạng nhện và cả những con nhện kinh tởm kém may mắn đều bị bác hít vào rồn rột. Và cũng giống như cái máy hút bụi, bác hít vào đằng trước thì đẩy ra đằng sau, làm em phải chạy bán sống bán chết ra khỏi nhà kho.
    Sau khi cám ơn bác wavetàu rối rít và một tay bịt mũi một tay kéo bác ra tận cửa (lúc này vẫnn đang hít và xả ), em chạy vào trong nhà và khoá chặt cửa vì bác wàve tàu cứ đập cửa rình rình đòi vào! Mãi đến khi bà bán bún ốc ở bên đường cầm gạch ném vì bác làm chạy hết khách của bà ta, bác wavetàu mới xoa bụng hả hê đi về!
    Rồi bỗng nhiên cái nhà kho đang bị bịt kín cửa nổ cái bùng, cửa bắn tít sang bên đường thẳng vào cái nồi bún ốc. Công an hoá học họ giải thích là khí gas và ô xi trộn đều rồi thành hỗn hợp nổ.
    Nghe em tường thuật trực tiếp chuyện của bác wave tàu, họ đeo mặt nạ chống độc phóng rim tàu đuổi theo bác wavetàu hiện đang cưỡi con ... a còng tàu. Sau khi nghiên cứu mất 1 tháng 1 tuần ( 1 tháng liền họ tìm cách bịt ống xả của bác wavetàu rồi mới nghiên cứu được) ở bên Mỹ, các nhà khoa học mỹ đã tuyên bố tờ ri lăng phề nó mề nòn hay dịch ra là hiện tượng phổi thực vật!!
    Truyện của bác wavetàu do em tường thuật đến đây là .. gần hết.. xin cảm ơn quí vị khán thính giả!
  8. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Nói phét như mấy bác ai chả nói phét được. Em mà kể mấy chuyện nói phét cho mấy thằng khác nó lại bảo em nói phét, nhưng đúng là các bác nói phét chưa có duyên "phét ". Nói phét làm sao mà thằng nghe nói phét biết thằng nói phét nói phét mà vẫn không làm gì được....thế mới gọi là nói phét
  9. dibata_doimucoi_dapxichlo

dibata_doimucoi_dapxichlo Thành viên mới Đang bị khóa

các bác muốn nói fét thì sang LongBiên(Gialam cũ) hỏi "thầy Hồ" dạy cho,thầy bốc fét hay lắm
    http://ngoisao.net/News/Thoi-cuoc/2005/10/3B9B3C24/
  10. start2smile

start2smile Thành viên mới

Bon chen fát. Có giải thưởng gì kô hở bác??
    ===================================================
    Có 3 võ sĩ Samurai "Việt Nam" ngồi uống trà với nhau tại 1 quán nước vỉa hè, cạnh cống.
    Bỗng nhiên, có 1 ông vung kiếm, 1 con muỗi lăn đùng xuống bàn. Ông này vênh mặt có vẻ làm hãnh diện lắm.
    Lát sau, ông thứ2 cũng vung kiếm lên, 1 con muỗi rơi tõm xuỗng tách trà .... chết đuối. Ông này cũng vênh kô kém, cho rằng mình cũng thuộc loại cao thủ.
    Lúc này, ông thứ 3 bức xúc kô chịu được cũng vung kiếm lên.
    Chẳng thấy chú thương binh nào rơi xuống, chỉ có 1 con muỗi bay quanh bàn, kêu vo ve.
    Ông này cũng thản nhiên ngồi vênh mặt, 2 ông kia liền nói: " Tưởng ông thế nào, hoá ra kô chém nổi con muỗi!"
    Ông này uống hết chén trà rồi nói: "Các ông kô biết đấy thôi, con muỗi này từ nay trở đi mất khả năng làm bố roài "
    ==========The End====================================
    Copy rights by............................ cóc nhớ
    Được start2smile sửa chữa / chuyển vào 23:25 ngày 18/10/2005
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa