1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh em SÀI GÒN ơi... cafe FREE.... quán HOA NẮNG...

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi On4U, 29/10/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Anh em SÀI GÒN ơi... cafe FREE.... quán HOA NẮNG...

Tình hình chung là phải offline anh em lại thôi.... Nhưng ai có thể đi nhỉ??? Hãy confirm để cùng bàn bạc đi đâu nhé... Tắm suối đi??? Hehe... mùa này nước nhiều, nắng nóng... đi tắm suối vừa gần vừa mát.... hehe....

All for you

Được On4U sửa chữa / chuyển vào 09/11/2002 ngày 22:33
  2. Giao_Duy

Giao_Duy Thành viên quen thuộc

Nếu mà đi anh nhớ sắp xếp ngày chúng em ko đi học nhé. hay đi ngày chủ nhật là hay nhất. nếu có đi chơi thì mình đi vườn cò đi, nghe nói cũng đất rộng dễ chơi lắm mà đi như thế đỡ hao money nữa chứ.
    em chỉ nêu ý kiến của mình thôi, còn mấy bác nào có ý kiến hay hơn thì nêu lên nhé.
    không có gì cao quý bằng tình bạn
  3. Solitaire

Solitaire Thành viên rất tích cực

Sắp tới HCMCC và SnR có tổ chức leo núi Tà Kú vào ban đêm kìa, sao Box Du Lịch không kết hợp để đi chơi và gặp nhau offline luôn nhỉ? Thời gian từ chiều thứ bảy đến chiều chủ nhật. Nếu ai muốn tham gia thì có thể liên lạc với Freelife@: unclebabyboom@yahoo.com, tel: 0908369335
  4. 1088

1088 Thành viên rất tích cực

cho 1 chân đi, mà núi tà kú ơ đâu thế?
    linh
  5. thongxanh

thongxanh Thành viên rất tích cực

Anh Cường ơi, tổ chức đi biển đê. Hic, đi núi ko ham tí nào. hehe, ăn chơi đi, ko thì tới khi thi ngồi đó khóc huhu
    Autumn Moonlight
    Em invi, anh invi_đôi ta là lá la.
  6. On4U

Đúng là mùa này đi chơi núi không vui (mùa mưa) nhưng do box chúng ta thành viên chưa trở lại nhiều lắm nên có lẽ chúng ta sẽ tham gia cùng HCMCC vậy mặc dù Đây là một box tôi không thích cho lắm....
    All for you
  7. SNR

SNR Thành viên quen thuộc

Không thích box HCMCC thì thôi, đừng đi nhể??? Vì nếu đi chơi tập thể mà người thich người không thích thì chán lém ... dẹp...
    S&R
  8. On4U

Bác yên tâm, tôi chỉ kêu gọi các anh em trong box tham gia với các bác thôi chứ còn khuya tôi mới đi với các bác...
    All for you
  9. Finlandia

Finlandia Thành viên quen thuộc

Đi tà cú cũng được, thuộc tỉnh Bình Thuận, nay đã thành khu bảo tồn thiên nhiên. Từ HCM ra Phan Thiết mất 4 tiếng đi ô tô, thuê xe zip lên núi chơi, rừng nguyên sinh rất đẹp, có cả hồ trên núi nữa. Riêng tớ còn biết một con đường độc đạo xuyên thẳng từ phía rừng, ngang qua một vùng rộng bao la bỏ hoang trông như sa mạc, ô tô chạy cứ là tít mù, ra đến tận biển luôn ở đoạn Hàm Thuận Nam, từ đó men theo con đường ven biển mới xây (đoạn chạy sang phía Bà Rịa - đừng đi về Phan Thiết) các bạn sẽ được chứng kiến vẻ đẹp tuyệt vời của một bên là biển xanh cát trắng hoang sơ, một bên là cảnh đồi núi cát trập trùng, thật là kỳ diệu, trải dài hàng chục cây số. Chỉ riêng cái khúc đổ từ núi xuống biển có một đoạn bị sạt lở kinh lắm, lái xe hãy cẩn thận.
  10. 1088

1088 Thành viên rất tích cực

nghe phê nhỉ, đi thôi, còn chờ gì nữa :)
    linh