1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ANH EM THUẬN THÀNH VÀO GẶP MẶT NHA !!!!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi giangcz, 23/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giangcz

giangcz Thành viên mới

ANH EM THUẬN THÀNH VÀO GẶP MẶT NHA !!!!

Tại sao những khu vực khác thì có box riêng còn anh em Thuận Thành thì chẳng thấy đâu cả ( xin đùng nói là anh em Thuận Thành không có ai..).
    Anh em hãy vào tự giới thiệu và làm quen nhé.
  2. keke1805

keke1805 Thành viên mới

3. hoaanh2912

hoaanh2912 Thành viên mới

4. nguyenphutoan

nguyenphutoan Thành viên mới

Mình là dân Thuận Thành đây . Quê ở xã Gia Đông . Đang học đại học Bách Khoa Hà Nội . Theo mình biết thì có ít người Thuận Thành biết box nay lắm . Nhưng không sao , từ từ sẽ giới thiệu cho mọi người biết . Hy vọng đây là diễn đàn nhỏ cho những đồng hương Thuận Thành nói riêng và Bắc Ninh nói chung có thể giao lưu với nhau .
    Có thông tin gì mới về huyện mình thì các bạn cứ trao đổi . Các bạn ở xa , hay ở nước ngoài muốn có thông tin gì thì có thể vào hỏi thăm
    Rất mong sự đống góp của tất cả các bạn
  5. giangcz

giangcz Thành viên mới

Đồng ý với ý kiến của Keke, mỗi vùng lại lập ra 1 topic thì cả KBC sẽ tràn ngập mất. Vậy sao ta không cùng post bài đóng góp cho phong phú thêm mà cứ lập topic ra rồi bỏ đấy? Chúng ta là người 1 nhà mà
    mình thì mình nghĩ rằng lạp một topic như vặy không có nghĩa là lan man hoặc là gì cả mà bởi vì mình là người Thuận Thành vào diễn đàn không biết ai ỏ cùng quê. Hiện nay mình dang ở nước ngoài nhiều khi muốn hỏi thăm xem khu mình sống có gì mới không hoặc những người bạn cùng trường nhưng minh ko biêt tất cả mọi người ở đâu nên không thể hỏi thăm được. mình vẫn đóng góp cho KBC mà. Thôi anh em đi uống bia đi cho vui, mọi chuyện nói sau
  6. havalo

havalo Thành viên mới

Có Havalo Thuận Thành 100% đây, hiện đang ở Kyushu- Nhật Bản. Ở KBC này mọi người nhẵn mặt tớ rồi. Rất vui có đồng hương Huyện tham gia KBC
  7. keke1805

keke1805 Thành viên mới

Khía em cũng muốn vào đây xem tình hình quê ta thế nào. Em ở Nguyệt Đức, giờ đang học năm 3 bên Nga. 4 năm rồi chưa được về nhà. Quê ta giờ sao nhỉ?
    Mà hình như lâu lắm ko thấy bác Havalo vào diễn đàn hay sao nhỉ?
  8. havalo

havalo Thành viên mới

Bác chỉ còn mấy tháng nữa là kết thúc để trở về VN cho nên bận rộn không có thời gian tham gia mấy thôi nhưng thi thoảng vẫn vào.
  9. giangcz

giangcz Thành viên mới

không thành lập topic này thì không biết, thế mới biết được là Thuận Thành nhà mình cũng có nhiều anh em ở hải ngoại.
    Hè này có bác nào về nước không vậy. anh em mình làm buổi offline cho biết mặt nhỉ...
  10. keke1805

keke1805 Thành viên mới

Cái này hay quá còn gì, nhưng tiếc là đầu tháng 8 tớ mới thực tập xong. Chuẩn bị đi học là vừa.