1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh em xây dựng thay đổi đê. Ném phấn, tốt hay xấu???

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi Don_Juan_De_Marco, 12/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Don_Juan_De_Marco

Don_Juan_De_Marco Thành viên rất tích cực

Anh em xây dựng thay đổi đê. Ném phấn, tốt hay xấu???

tôi thấy mọi người cần nhìn lại hành động của mình đi
    mỗi lần thấy con gái thì ném phấn, gọi tên rồi chỉ chỏ cười hô hố, đại loại là đủ các thứ khác như thế
    như thế thì được cái gì? tôi thấy chả được cái gì cả, các bác thì cũng có làm quen được cái gì đâu, quay ra cười mấy thằng con trai với nhau được 1 tí thì chán chứ gì? mà cái được lớn nhất là được cái tiếng thô bỉ mất lịch sự đấy
    đừng có nói là tại thiếu con gái nên mới như thế nhé. ít con gái thì được quyền thoải mái mất lịch sự thế à? có biết cái tiếng của xây dựng đối với trường ngoài là như thế nào rồi chứ? chắc ai chả biết. ko lo cải thiện đi thì càng ngày các em gái bạn gái càng ko dám vào trường, lúc đấy càng khổ thôi.
    tôi đã từng gặp khá nhiều bạn gái nói là vào trường XD 1 lần xong rồi sợ luôn, ko dám vào lần thứ 2 kể cả là đi với bạn chứ chưa nói gì đến đi 1 mình. Có những em thì bảo là bạn trai ( bạn thôi ko phải người yêu ) cấm nó ko vào XD vì vào đấy con trai ghê lắm
    đại loại thế, ai cũng biết cả nhưng ko ai muốn thay đổi à?
    các bác trêu chọc thế chả có gì hay ho cả, chính xác nó gọi là mất lịch sự được đấy
    con gái trong trường nhiều kinh nghiệm vì bị các bác trêu thế, ko phản ứng lại thì bị gọi là kiêu
    làm sao để được đúng như câu sau đê
    VĂN MINH THANH LỊCH TRAI XÂY DỰNG
    DUYÊN DÁNG DỊU DÀNG GÁI NGOẠI THƯƠNG

Have you ever really loved a woman?

Được sửa chữa bởi - quocviet vào 12/05/2002 05:04
  2. quocviet

quocviet Thành viên rất tích cực

Đây là 01 câu chuyện do cô bạn mình học trường Ngoại Thương kể lại:
    Bạn: Eo ơi Việt ơi, khiếp, cái trường Xây Dựng của ấy....
    qV: Sao cơ???
    Bạn: Hôm tớ được bà chị dắt vào XD. Bà chị thăm bạn trai nên bảo tớ đứng đợi. Mình đang đứng dưói 01 tán cây dưới sân trường thì bỗng nhiên.... ào ào như mưa.... ôi trời ơi Việt ơi... sợ quá... Bà chị thấy thế thương tình mới dắt đi cùng chị chứ không bắt đợi nữa.
    Lúc 02 chị em đi lên cầu thang thì gặp một nhóm SVXD đi xuống. Ngay lập tức, các anh đứng dàn hàng ngang sang 02 bên, nghiêng mình ngả mũ cúi chào và tung hô: "Mời quý cô...."
    qV: .... (choáng vì anh em nhà mình, tò mò quá, không hiểu hôm đó là lớp nào í nhỉ )
    Lúc đó 02 cô bé kia cứ cắm mặt cúi đầu cười khúc khích mà chạy thật nhanh thôi à.

Em khó hiểu như bài cơ học đất
    Mà vững vàng như kết cấu không gian
    Anh với em liên kết bởi mối hàn
    Sơ đồ tính thay bằng ba nội lực.

--> to Don_Juan: mình xin đưọc bổ sung thêm vào tiêu đề topic của bạn.
    Được sửa chữa bởi - quocviet vào 12/05/2002 05:07
  3. ginger

ginger Thành viên mới

Đồng ý với hai bác về vấn đề này, ....
    Con trai xây dưng quá bức xúc về vấn đề con gái đến độ không chỉ ném fấn đâu mà thôi thì đủ thứ rác rưởi:túi nilon đựng nước bẩn,vỏ chuối,rác.....cứ nhắm con gái mà ném chẳng bieét đó là ai nữa.....
    Vấn đề này có nhiều nguyên nhân sâu xa của nó nhưng việc trước mắt là fải thay đôi suy nghĩ của họ,việc này tương đối khó khăn đấy.......
    Mà sao HỘI SINH VIÊN chẳng có ý kiến gì thế nhỉ?thyeo em nếu hội sinh viên chỉ có vai trò tổ chức mấy chương trình ca nhạc thì nên xem lại vấn đề"TỒN TẠI HAY KHÔNG TỒN TẠI"đi là vừa.

HỠI NỮ SINH CÁC TRƯỜNG KHÁC NẾU MUỐN GHÉ THĂM XÂY DỰNG,THAY MẶT CON TRAI TRƯỜNG NÀY XIN LỖI VÀ KÍNH MỜI CÁC BẠN ĐẾN THĂM.......

GINGER
  4. NCD

NCD Thành viên rất tích cực

Bác DJ nói chí lý thật đấy , nhưng mà nhiều bác lại muốn thế , mình mà can thì nó còn ném cả mình xuống ấy chứ lỵ
    => mà đâm thế cũng hay , mình lại được tiếng chị em là LỊCH SỰ
    Anh đã nói yêu em rồi mà lỵ
    Mà tại sao em vẫn cứ không tin
    Anh thề :không yêu , anh sẽ chết
    Thịt anh ,em bán chắc được tiền
  5. Marmotte

Marmotte Thành viên quen thuộc

quả thực là nhiều lúc cũng bực lắm. Nhưng qua topic này, Marmotte cũng thấy đỡ hơn nhiều rồi bởi vẫn còn những bạn trai biết chia sẻ và cảm thông với các bạn nữ
    Les derniers seront les premiers
  6. bibiboon

bibiboon Thành viên quen thuộc

chị marmotte ơi , em đay nè , chị chat với em đi . mong là chị thấy tin nhăn của em
    ijc-ab-mf-bg-ctn
  7. manowarxd

manowarxd Thành viên mới

Tôi thấy là ném phấn rất xấu nhưng mấy người nói như thế là chưa đúng đâu. Trường mình không chỉ có con trai mới ném mà con gái cũng ném.Mấy đứa con gái lớp tôi cũng hay ném phấn lắm(tất nhiên là chỉ ném mấy anh trong trường thôi). Nhưng bảochúng, thì chúng nhe răng ra cười. Vậy là hoà cả làng. Ai dám động đến chúng nữa. Mọi người xem tôi phải làm thế nào
  8. quocviet

quocviet Thành viên rất tích cực

hì.. ai bảo ném người ta, nên người ta ném lại là phải rồi.
    Qủa không hổ danh là gái XD !!!

Em khó hiểu như bài cơ học đất
    Mà vững vàng như kết cấu không gian
    Anh với em liên kết bởi mối hàn
    Sơ đồ tính thay bằng ba nội lực.
  9. Trungbest

Trungbest Thành viên rất tích cực

Thay đổi nhiều rồi đấy.Bây giờ con gái đi vào trường chắc cũng ít bị hơn trước.Hôm nọ dẫn cô bạn vào trường mà có bị sao đâu

I CAN'T STOP LOVING YOU BABY

10. Marmotte

Marmotte Thành viên quen thuộc

chào bibibon, nick em là pinksad à?
    Les derniers seront les premiers