1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh em xem bóng đá HP tập trung nhau lại nào...

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi con_chim_non, 15/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. con_chim_non

con_chim_non Thành viên rất tích cực

Anh em xem bóng đá HP tập trung nhau lại nào...

Nhờ Mod tí !

Em nghĩ anh em ai cũng yêu quý Hải Phogfn đúng ko , Chúng ta sao ko làm 1 màn diễu hành trước trận đấu nhỉ, anh em tập trung lại 1 chỗ, mua băng rôn đeo trên đầu, cầm trên tay cờ của Bóng ĐÁ Hải Phòng, làm 10-20 chiếc xe máy đi 1 vòng quanh Hải Phòng rồi vòng về sân Lạch Tray xem đội nhà đá có phải hay ko . Xe chắc anh em ko thiếu, chỉ thiếu cờ thôi đúng ko, vậy thì còn chờ jif nữa mà ko đi đăt cờ . Em Xin là 1 chân trong đội diễu hành. Số ĐT liên lạc : 0988.884.284 ( tên Vinh ). Sẽ thống nhất rằng chúng ta đi từ Chân cầu vượt , qua lạch tray , lên Lê Lợi , vòng sag Điện Biên Phủ , xuống Điinh Tiên Hoàng , qua Cầu Đất , về sân Lạch Tray khán đài B cửa 16 . Anh em nghĩ sao , rất hay đấy chứ, khác gì hồi Seagame ở VN đâu . Các bác cố gắng nhé, ai làm được cái cờ nào thì đem đi hết nhé, ai có quan hệ được với lãnh đạo đội XMHP thì cố xin thêm 5-6 cái cờ. Đã ổn chưa nhỉ. À còn Băng rôn đeo đầu, ko lo , em bỏ tiền ra mua ít vải màu đỏ , phun chữ Xi Măng Hải phòng có được ko, mong các bác ủng hộ . em thèm cảm giác được cổ động lắm lắm .
  2. stfrancesco

stfrancesco Thành viên mới

Đề nghị Mod lock ngay, chú này đang cổ xúy hành động gây mất trật tự giao thông. Anh mày đây, trận nào cũng đi xem XMHP, đi từ 1h30'' để kiếm chỗ, lại còn lượn lờ nữa thì đi từ 12h à. Ta vào sân cổ vuc đội nhà chả hay bằng mấy lần phơi mặt ngoài phố.
  3. con_chim_non

Hì hì, anh cứ đùa làm Mod look lại là chết em, em chỉ kêu gọi anh em ủng hộ thôi mà hì hì . Với Mod Em_rat_hien với Silent ko nỡ đâu, anh em nào ủng hộ thì để lại cái số ĐT, hôm đấy đi em gọi cho mọi người ​
  4. stfrancesco

27/4 hải phòng đá với đà nẵng, ai đi xem thì đi nhá, cố kiếm vé A mà ngồi cho đỡ nắng. Phần tớ, cũng đi xin xỏ cái vé A, rạo này thóc cao gạo kém nên tăng xin, giảm mua, tích cực cầm nhầm. Nếu không ai rủ lòng thương thì lại phải kiếm vé B vậy, mang đôi tờ báo đi che nắng, hik hik.
  5. emyeulacuoi

emyeulacuoi Thành viên mới

GHÉT NHẤT BÓNG ĐÃ HẢI PHÒNG NÓI RIÊNG, VIETNAM NÓI CHUNG => CHẢ CÓ GÌ BÀN
  6. stfrancesco

Không xem đừng nói lời cay đắng........
  7. emyeulacuoi

emyeulacuoi Thành viên mới

Thích ngọt ngào nhưng man trá không???/////////
  8. stfrancesco

Thik vừa ngọt vừa ngon thoai...hì hì.
  9. Silent_hill

Silent_hill Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đá bóng ở HP chỉ thích mỗi quả chửi trọng tài với oánh lộn thôi. Chú
    chim non kích động đua xe đê
  10. con_chim_non

Em được các bác lãnh đạo quán triệt : Chơi vui thì chơi vui nhưng tuân thủ luật pháp : ko đua xe, ko đốt pháo , chửi bậy thì bé thôi , chửi to các bác ấy mắng :D, nên ko đua xe đâu bác, chỉ là diễu hành cho đẹp mắt thôi mà, qua các ngã tư có đèn mà đông người thì đứng lại 1-2 phút hô khẩu hiệu : Hải Phòng Vô Địch thôi . hì hì .​