1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh em yêu Minsk miền Nam - (Cung đường thứ 5)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi drcool, 27/01/2011.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hovietart

hovietart Thành viên mới

chiều mai về roài. mày khoảng bao giờ về?. về không hay oh lại Xì Phố?. bệnh xe mày ai cũng gặp. rốn làm cho hoành tá tràng đi. kekkeke. tốt hơn là tự tay tháo ra, lần đầu có thể lắp vào dư mấy con ốc, lần sau dư tùm lum. nhưng rồi cũng đâu vào đó. đi minsk mà không biết sửa là mệt lém. kakkakaka. bái sư với Quang hâm, hoặc Giáo Sư 3 chỏm học một lớp cấp tốc sửa minsk nhé.
  2. minskcityvt

minskcityvt Thành viên mới

anh có thời gian thì xuống đây em kiểm tra xe lại cho . dạo nầy em bận và kinh phí thì củng khong có .
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    @ dại ca huy : đồ của em đâu , chém đại ca mỏi tay giờ !
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    @ xe cũ mà không hư vặt thì đâu còn là xe củ . xe em chăm sóc từ con ốc . qua năm em gắn bánh NSR nên có 1 bộ bánh minsk nguyên bản ae nào có nhu cầu em để lại cho .
  3. bkav_hcm

bkav_hcm Thành viên mới

Chiều nay 5h ACE nào rảnh thì ra HT chém gió hen :)
  4. nhocvespa

nhocvespa Thành viên mới

@bkav Chúc pác mạnh khỏe để quyên xiền thi lại. Kakaka... Chiều nay em ra tiếp pác ! Hí hí... Chém gió thành 8 khúc luôn !
  5. drbacgms

drbacgms Thành viên mới

Thật là kỳ diệu và trùng lắp, sáng nay đúng 8h, QUANG HÂM đangở Hội An và alo cho mình, thông báo có 1 em MINSK cao BKS23....Mừng quá, mình quyết định mua luôn, em MINSK hiện đang theo Quang hâm và đoàn xuyên Việt ra HN để thử thách sức bền, theo thông tin nhận được lúc 12h tại đèo Hải vân, em nó đã vượt qua đèo Hải vân ra Huế....Vận tốc tại đường dẫn lên đèo là hơn 100km/h....=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
    Báo cáo tin vui cho hội MINK biết để chia vui với mình, em nó sẽ quay vào HCM = tàu hỏa vào đầu năm nay.
    Ngoài ra, em nó còn khoác trên mình màu Đen + Trắng.....Đúng màu mình đang pha cho em GL
    Hy vọng 2 anh em GL+ MINSK sẽ cùng mình chinh phục những con đường đẹp với AE.
    To TRUONGSOIR: thực sự khuyên bạn 1 điều thôi, như nhà cool nói là đúng đấy, hehe, nên có 1 em xe khác lót tay...hehheh, Vd như em DREAM ghẻ cũng được, vì thực tế, nhiều khi đi MINK đi làm ko tiện bằng em kia...
    Và lúc em nó bệnh thì cũng yên tâm có em kia dự phòng>>>>Đấy là lý do mình có thêm cả GL và xe YAMAHA tay ga, mặc dù mình chỉ có 1 mình....:-ss:-ss:-ss:-ss
  6. gaumup

gaumup Thành viên mới

Ghen tị với bác Bắc quá, có xe là ngon luôn =D>
    :-"
  7. drcool

drcool Thành viên mới

Vận tốc tại đường dẫn lên đèo là hơn 100km/h

>> cái này có vẻ hơi quá bác Bác ạ =))=))=))=))
  8. bkav_hcm

bkav_hcm Thành viên mới

Tin: anh em đã đến Huế, xe Phú Cường nằm lại Đà Nẵng chờ chuyển ngược vào SG, anh em vẫn chạy bình thường vì có thêm xe của anh Bắc :)

Dạo này Minsk mình nhiều đại gia thật, không tính 2 lão Oil và lão kiến nhá :)
  9. bkav_hcm

bkav_hcm Thành viên mới

Chém gió đi pà kon ơi :)
  10. SG Minsk

SG Minsk Thành viên mới

Sáng nay gọi cho Phong thì đoàn đang ở Huế. Tôi (Tony Tèo) cùng Long Minsk và một vài anh em khác sẽ đón các bạn ở Thanh Hóa.