1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ảnh offline của NAHN (New: PhuLang- Trang97)

Chủ đề trong 'Nghệ thuật Nhiếp ảnh' bởi Guest, 10/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Guest

Guest Guest

2. Guest

Guest Guest

3. Guest

Guest Guest

Thôi, em chuyển sang ảnh phong cảnh thôi. Dưới đây là mấy cái ảnh chụp bằng máy phim. Chụp cái suối Ác Mộng. (không PS)
  4. Guest

Guest Guest

5. Jun_dat

Jun_dat Thành viên quen thuộc

hì hì. Nhìn bà con post ghê quá. Buồn ngủ cũng phải ngồi dậy reply vài cái cho đỡ ghét
    Hoàng hôn trên cầu Thăng Long :
    Trông nhà :
    Con đường :
    Dãy nhà :
    Lò gach - một góc nhìn :)
    Ruộng lúa :
  6. girl_cuoi_de

girl_cuoi_de Thành viên mới Đang bị khóa

em cực thích cái ảnh này của bác IQ đấy,xem cái ảnh này mà tự dưng em thấy băn khoăn suy nghĩ mãi bác àh,làm em tự hỏi ko biết đã có lúc nào đó mình vô tâm hay ko.....
    àh quên mất,tự dưng nhẩy vào ăn nói tự nhiên quá,ko thèm chào hỏi ai cả
    đây là lần đầu tiên em vào box NA,và cái topic này cũng là vào đầu tiên luôn,thực sự là em thấy...choáng!!!ảnh siêu đẹp
    mặc dù em là con nhà ảnh nhưng em ko thích ảnh,vào đây định tìm xem có gì hay ho còn ra ti toe với mọi người,ko ngờ xem hết 33 trang ảnh offline em lại thấy những bức ảnh cuốn hút em đến vậy...em thấy ghen tị với các bác đấy,vì các bác chụp ảnh quá đẹp,còn em thì chẳng biêt gì về ảnh cả
    mặc dù ko biết chụp ảnh nhưng em xin làm chân lon ton vào đây làm trợ lí cho các bác đc ko ạ,vì dù sao thì em thấy trong này "dương thịnh âm suy" quá,toàn thấy dân XY các bác cả,chẳng thấy mống XX nào của em cả
    mong đc mọi người chỉ giáo và ko..."hắt hủi" em chứ ạ
  7. girl_cuoi_de

girl_cuoi_de Thành viên mới Đang bị khóa

bức ảnh này tác giả (bác IQ) như cố tình bỏ lửng,em thấy bức ảnh vừa động mà lại vừa tĩnh,im ắng nhưng cũng rất ồn ào....nhìn bức ảnh,người xem(là em) cảm giác như sắp có một đoàn táu rầm rập chạy tới với tiếng còi inh ỏi,người xem như cố tìm kiếm bóng dáng con tàu nhưng ko thấy ,tạo nên một sự hụt hẫng,bâng khuâng mãi
    đấy là nhận xét của em thôi-một con bé mới gia nhập hội các bác,lại chẳng biết gì về NTNA,nghĩ sao thì nói vậy,nếu em nói gì mà có quá "ngu ngơ" xin mọi người đừng cười kẻo em lại tủi thân
  8. ThuLam

ThuLam Thành viên mới

em góp ý nhỏ nhé, đây là thành nhà Mạc, không phải thành nhà Hồ.
  9. Jun_dat

Jun_dat Thành viên quen thuộc

Ha ha. Bác A13743 xin lỗi em Thu Lam đi nào eh êh
  10. a13743

a13743 Thành viên mới

Khổ quá già rồi cứ hay lẫn, nhầm nhọt sang trồng trọt thế này. Cơ mà cũng tại cô Thu Lam cơ, nói là dẫn anh em khai phá Tuyên Quang rồi bỏ bom thế này đây.