1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ảnh offline Party Hương vị biển xanh (trang 6)

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi phithuong_batphu, 31/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuyduongnsx

thuyduongnsx Thành viên rất tích cực

Này, thuê mướn hơi tốn tiền. Đề nghị mọi người không đi cùng người yêu, có khi lại hay hơn. Đến để giao lưu, học hỏi, làm quen, biết đâu box mình lại có vài cặp như anh Basten nói thì sao.
    Mà vào thứ 7 hoặc chủ nhật cuối tháng có được không: 29 hoặc 30 ấy. Mà chẳng thấy ai tình nguyện nhận việc chuẩn bị cả. Làm sao mà kịp đây?
  2. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Ai biểu bữa nọ box mình có tổ chức thi cưa mod không nhào vô kiếm một suất mần chi! Bây giờ thấy hậu quả nhãn tiền chưa? Sướng nhá!
    Hik! Mà không khéo mình bị phạt truớc tiên!
    Còn ông bạn Cam bóc thì hình như nhân cơ hội để ma kết tình đó à? Nếu không thì tại sao mà giá thuê của nam lại thấp thế hả? Kiểu này đáng nghi lắm! Hay là ngài Cam định nhân tiện rao bán mình chuộc ... (mà ngài chuộc cái chi vậy nhỉ? Hay là vừa rùi ra bãi tắm tiên rùi chẳng may lên bờ tiên lấy mất quần áo nên cần tiền để chuộc?)
    Mại dzô! Mại dzô! Đấu giá đây! 20 000 lần thứ nhất! Nào còn ai không? Có ai trả giá cao hơn không?
  3. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Theo ý mình thế này :
    Nếu trang trí theo ý của [nick]ngôi xao xuyến[/nick] thì phải hỏi ý kiến và đc sự thông đồng của [nick]Cam bóc[/nick] đã .
    Nếu cả ngày thì nhất thiết phải đủ chỗ để nằm ngả lưng ( già mà )
    Còn công viêc thì có thể như sau :
    Có 2 nhóm
    Nhóm 1 : Đi chợ và chuẩn bị lên thực đơn cùng bếp núc , bát đĩa , chén rượu , rượu ,đồ rửa bát , có thể phải có máng nợn
    Nhóm 2 : Trang trí nhà cửa , cần giấy bút cọ mầu và keo hồ băng dính ,máy bắn ghim .....
    ( yêu cầu 2 nhóm phải là những ngừi thạo việc ....ai xung phong đê .... )
    Bắt đầu đến nơi là 9 h . 2 nhóm cứ thế mà làm .Đúng 12h30 là lên mâm , đánh chén chúc tụng làm quen , cưa cẩm ( luật đã nới lỏng ....chỉ cần đi 1 mình , may thế lại có cơ hội ) .
    Việc cuối cùng là rửa bát đĩa dọn dẹp và hoàn trả , vẫn 2 nhóm trên . Ai trang trí rồi thì rửa bát .Và ngược lại , ai chuẩn bị chợ búa nấu nướng thì đem trả ( Sáng đụng nước thì chiều làm khô , và ngược lại cho lành )
    Tiếp theo là hò hát ko cần loa đài đâu . Vẫn ngồi , nằm kẻ say người tỉnh hát xoay vần liên khúc nhóm 1 dừng cấu cuối ở đâu thì nhóm 2 phải bắt vào câu đó , hai nhóm chỉ mặt người hát tiếp , thành viên hát theo .
    Bên nào thua ( tức là ngắc ngứ ko ra lời sau khi đếm đến 10 .....Đội khô cố lên ... đội ướt cố lên ) phải mời bên kia uống cà fê vào cuối buổi ở ngoài hàng ( tự chia xèng ra nhé ) bác Vô thường ca 456 Hoàng hoa Thám ( quảng cáo hộ tí ).
    Cuối cùng thì ai cưa đc ai thì cố mà galang đưa người ta về nhé !
  4. vothuongca

vothuongca Thành viên quen thuộc

Dạ... cảm ơn thịnh tình bác. Anh chị em box có thời gian thì quá bộ xuống Vô Thường Quán 456 Hoàng Hoa Thám tham dự offline box Trịnh, có màn sắc sô phône của một người rất nổi tiếng là Trần.. Bí Mật. Yêu cầu không cao... chỉ cần biết hát 1 bài gì đó là ôkie ạ!
  5. alika

alika Thành viên mới

Ý trò này hay đó cho tui tham gia với nhé tui khoái nhất là mấy dzụ này đó.Tết là phải chơi cho ra trò lun.okay?
  6. thuyduongnsx

thuyduongnsx Thành viên rất tích cực

Ngày hôm đó diễn ra vô cùng tốt đẹp, mọi người đều rất vui vẻ, có 13 - 14 người đi, có 2 đồng chí đóng tiền rồi lại "bỏ của chạy lấy người".
    Ảnh cuộc vui sẽ được quảng bá ngay khi nào rửa ảnh
  7. MarkerTRAN

MarkerTRAN Thành viên mới

Tủi thân thế
    Trời ơi, tủi thân quá
    Diễn đàn bị hỏng 1 tg từ sau hôm 23/1 fải hông?
    Ôi. cái số tui ko đc tham gia hội hè tiệc tùng rùi
    Xịt vụ làm thẻ CLB Điện ảnh, miss vụ Hương vị biển xanh, hic, đọc đến đâu lại cắn nát bét đầu ngón ngón tay đến đó_ trời ơi là tiếc!
    ngày 23/1 tui mới từ Huế trở ra, hì hụi 1 mình vác 4 túi +balô (mỗi túi lớn gấp đôi tui)_ toàn quà là quà, huhu, về ngủ 1 mạch đến ngày hôm sau, hí hửng lên mạng, bon chen vụ chơi bời mà
    tui đành ngậm ngùi ngồi nhà ăn dần ăn mòn đống đồ từ Hué_ hơ đến nay vẫn còn 1 tẹo nhỏ bé trong số 4 bịch
    Mời các bạn + cô dì chú bác qua nhà tớ/cháu chơi, cùng uống chén n''''c chè và ngồi nhai kẹo cao su, nhầm, nhai kẹo mè xửng mỏi miệng vẫn chưa đc nghỉ
    Thuỳ Dương thân mến, qua nhà tớ chơi Tết đi, cho tớ coi ké ảnh với thèm we''''
    Được MarkerTRAN sửa chữa / chuyển vào 04:14 ngày 10/02/2005
  8. MarkerTRAN

MarkerTRAN Thành viên mới

Quên, là 1 ng` vô cùng hào phóng_tui_ Marker TRẦN lì xì từng bạn nhân dịp đầu năm:
  9. CrazyMaster

CrazyMaster Thành viên mới

Thế mới biết nhà giàu keo kiệt! Tôi đây thì:
    Hôm nào anh chị em cho đi chơi ké với nhé!
  10. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Ê nèeee! Tiền giả thì mần răng mà tiêu nhẩy?