1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ảnh sinh nhật đây !!!

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi thuphuong20, 23/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Ngày 15/6,1 ngày đẹp trời,ko sấm sét,ko mưa,chỉ hơi nắng
    9h,có mặt tại nhà USA chỉ cso 2 thành viên tích cực,mà mình là 1 trong số đó.
    Ho`,với ngày đẹp trời như thế mà dạy trc' 9h quả là kì tích đáng hoan nghênh của USA
    Sau màn tổng vệ sinh nhà cửa,3 nhân mạng khốn khổ ngồi đợi bè lũ MUHP tập trung đầy đủ.9h30,Metalboy thò mặt vào.10h đã khá đủ,chỉ còn thiếu cựu hội trưởng madarineducks.Con Vịt quay này chúa là lề mề
    Kế hoach tác chiến buổi trưa kể như đi đứt vì cái sự cao su quá khủng khiếp này.chương trình mới đc đưa ra,vứt hết đống thủ tục rườm rà,quyết định bún chả nướng
    12h trưa,khi mà tất cả đã đói mờ cả mắt,tim đập chân run xém xỉu vì hạ huyết áp,bữa trưa mới đc mang lên.Và tèn tén ten...dù hơi mặn nhưng các Boy vẫn cắm đầu cắm cổ nhắm mắt nuốt ko phụ công chị em đã hì hục 2 tiếng đồng hồ.Hoan nghênh tinh thần nhé
    Để góp vui cho buổi trưa,USA nhà ta đã đứng lên biểu diễn màn thể hình độc nhất vô nhị.Tiếc hùi hụi rằng ko đứa nào nhớ vác theo cái máy ảnh.Hè hè,có cái ảnh đó,chắc muốn vote bao nhiêu * em Trí cũng cắn răng mà ...vote
    Sau màn bia bọt chúc tụng,buổi tiệc trưa đc kết thúc với vò rượu cần to phạc mà VỊt quay mang đến.Sự hang máu của các member đến lúc này chỉ còn bằng đầu tăm.Vì lí do rằng thì là đã 3h chiều.quá mệt.Quyết định xử tử vò rượu vào buổi tối vậy
    Buổi tối,8h,trăng thanh gió mát.Các thành viên cùng với khách mời đã có mặt tại nhà hát lớn.Lên đường thôi.BÂy giờ mới thật sự là lúc MUHP tổ chức mừng SN
    Địa điểm đc chọn là quán karaoke.Phòng thênh thang,ng` mênh mang,tha hồ hò hét,gào thét....
    Nến đc thắp,con số 1 trở nên lung linh hơn bao giờ hết.USA thay mặt MUHP cảm ơn khách mời đã có mặt cùng thành viên MU chào mừng ngày sinh nhật box.Happybirthday to MUHP!Mọi ng` cùng hào hứng hát,chắc hẳn mỗi thành viên đều mang nhwũng cảm nhận riêng .1 năm đã trôi qua,có những giây phút buồn vui,có những tình cảm dành cho nhau và cho MU....Chắc hẳn ai cũng thầm mong cho box chúng ta ngày càng đi lên( Nhớ Post bài nhá)
    Thay mặt cho cả box,Trịnh Y kiện,Vinh lắc lư cùng thổi nến chúc jừng Sn trong tiếng vỗ tay và tiếng Sampanh nổ bôm bốp.Hậu quả để lại thảm thương thay cho tất cả những ai trót nhỡ mặc áo trắng.OMO mới phát minh ra bột giặt tẩy 99 vết bẩn,và chả có tác dụng gì với vết...rượu...hic hic...
    NHững lời chúc tụng,những bài hát đã nói thay tấm lòng của cả thành viên lẫn quan khách.22h.Kết thcú buổi tiệc,mọi ng` hỉ hả ra về.Còn vài thành viên mấu nhất sót lại kéo nhau ra ôm bà Lê Chân chụp ảnh .....Những gương mặt rạng ngời niềm vui.....Chưa có đêm nào đẹp như đêm nay
    Mặc dù đang bận rộn với thi cử,nhưng các thành viên của MUHP cũng đã có mặt đầy đủ để chào mừng thôi nôi.Xin 1 tràng pháo tay cổ vũ tinh thần nhé
    To USA: Có post hình nhanh nhanh lên ko,chị nóng lòng lắm rồi đấy
    Tự khen: Trông mình cũng ko đến nỗi tồi nhỉ...hi` hi`
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  2. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Sory mọi người do mấy hôm vừa rồi bận quá bầy giờ mới post được ảnh
  3. thuphuong20

úi trời,trông mình ko đến nỗi tồi,pà kon nhẩy
    Box mình gương mặt nào cũng sáng giá quá xá...há há há....
    Có gì đâu mà khóc
  4. trinh_y_kien

trinh_y_kien Thành viên rất tích cực

Sao lúc nào chụp ảnh mình cũng nhe răng ra thế nhẻy?
    Dacing with The Devils
  5. chi_dau

chi_dau Thành viên quen thuộc

đấy là những gương mặt sáng giá nhất BOX MU hả.Nói khách quan thì trong cũng đuợc(nhưng cái được trong những cái xấu)Nói vậy là ko phải nhưng mà nhìn qua mình thấy ko có 1 ai sáng giá cả trông con trai thì ......(nói ra ngượng lắm)còn con gái tam tam.
  6. love_is_any_think

love_is_any_think Thành viên quen thuộc

Niềm vui của các cầu thủ MU
    Thế này là quá khích à???
    Mang nụ cười đến với ... Sờ Bờ Gờ....
  7. TRANGER_18

TRANGER_18 Thành viên mới Đang bị khóa

À há ! chắc là chửa được gặp Tranger ở ngoài đời á ! hheheh !
    Love You As Love Dương ​
  8. mystical_soul16

mystical_soul16 Thành viên mới

Đúng rồi á. Ko có mà chẳng chết đứ đừ ngay í chứ nho`
    [​IMG][​IMG]
    Em Yêu Anh ​
  9. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

he`he` trông mình thế mà thật là , đẹp trai quá thể , Hey chỉ tại m-ẹ mình sinh ra mình khôi ngô tuấn tú bo'tay, tất cả tại m-ẹ đấy
    [​IMG] [​IMG]
  10. thuphuong20

Còn mấy cái ảnh nữa đâu rồi,ko post nốt lên đi
    Có gì đâu mà khóc