1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ANH TRAI TÔI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi mechua, 25/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mechua

mechua Thành viên mới

ANH TRAI TÔI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tôi nhận thấy nét buồn càng lộ rõ trong đôi mắt hiền hoà nhưng tôi tôn trọng sự im lặng của anh . Chợt anh hỏi tôi :"Nếu là một con ốc , em thích là con ốc nào ? Màu nâu hay màu vàng ?" . Tôi cười nhẹ :" Em xấu xí , chắc là con ốc màu nâu thôi". Anh chìa trước mặt tôi tờ giấy nhỏ :" Những con ốc màu nâu . Nằm dưới đáy biển sâu . Những cái gì khó kiếm . Chẳng đến lượt mình đâu". Tôi ngước lên nhìn anh , ngạc nhiên trước sụ bi quan đó . Đáp lại chỉ là ánh mắt hoang vu gai góc

KHI THUYỀN TÔI ĐẬU BẾN BẠN SẼ HIỂU TÔI LÀ NGƯỜI NHƯ THẾ NÀO...........
  2. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

anh nghĩ rằng con ốc nâu mới là con ốc có giá trị , bởi biết đâu đấy cuộc đời của nó mới là đáng quí.
    (nhưng anh vẫn chưa hiểu lắm sao em gửi bài này nhỉ)
    mong em vui
    Không tình yêu nào rộng lớn bằng tình yêu của người đem cuộc đời mình hiến dâng cho bạn
  3. home_nguoikechuyen

home_nguoikechuyen Thành viên rất tích cực

Không nên nói chuyện lung tung như vậy!!!!!phải biết qíu trọng diện tích phông chứ!!!!!!Vớ vẩn,lung tung
  4. zfzola

zfzola Thành viên rất tích cực

Này sao tự dưng lại viết linh tinh thế hả
    Ngừng chủ dề này lại di
    I love you
  5. mechua

mechua Thành viên mới

bạn chẳng hiểu gì cả <HOME > à
    phải rồi đây là chủ đề tùm lum đấy mời các bạn cứ tự nhiên khoá lại tui ko cấm
    nhưng tui ko muốn bị công kích đâu HOME à
    chúng ta bất đồng quan điểm nhưng chúng ta vẫn là bạn của nhau cơ mà . chẳng lẽ bạn là con trai mà lại chấp nhặt con gái 1 chuyện quá ư là bình thường như vậy sao
    bạn nói mình làm bạn thất vọng nhưng thực ra bạn làm mình thất vọng thì đúng hơn đấy
    tuy nhiên chúng ta đã và sẽ là bạn của nhau tui ko bao giờ phủ nhận điều đó bạn nhớ lấy HOME à
    KHI THUYỀN TÔI ĐẬU BẾN BẠN SẼ HIỂU TÔI LÀ NGƯỜI NHƯ THẾ NÀO...........
  6. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

Cuộc sống là phả biết chấp nhận những điều luôn ko theo ý mình....nhưng ko phải là tuân theo trái ngược đó.Bạn bè là những người mà ta có thể tâm sự , mà chẳng phải cần bằng lời.Tôn trọng em Mechua đã gửi bài viết này, cũng như ý kiến home_nguoikechuyen và zfzola .Nhưng theo tôi mọi người có quyền được viết bài viết theo ý kiến của mình,Miễn là ko vi phạm vào quy định của TTVNonline, bài viết đó có ích, mọi người có thể bàn luận...là có thể chấp nhận được rồi.
    Hoan nghênh những người có nhiệt tình như vậy.Mong rằng chủ đề này sẽ tiếp tục , hướng tới=> chuyện sống với nhau trong quan hệ tình bạn, tình anh em....điều mà chúng ta ai cũng cần phải có.
    Thân ái
    BồCâutrắng
  7. nuhontuthan

nuhontuthan Thành viên mới

chào em
    anh dồng ý với chu dề này cua em nhưng mà em có biết dược tâm trạng cua người anh lúc đó không anh nghĩ răng không có phai không anh cũng là một người anh cho nên anh rất biết những diều này họ nhiều lúc cũng buồn lắm chứ