1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"Anh vẫn trông ngóng em hoài, anh vẫn chờ mong em mãi...."

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi bAbY_fAt86, 20/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lovezet

lovezet Thành viên rất tích cực

chuye^.n của em lake ò tear da`i the ma` Ga` con cu~ng doc duoc a` ! thoi khi na`o em ke? lai cho anh nghe nha' ! khong ca`n nho` lake of tear goi dien ke? cho nghe nua~ roi` ! biet ngay ma` ! so^' min`h suo'ng ! tu` gi`o co' chuyen gi` cu' dE^? ga` con doc. roi` ke? la.i cho minh` !
    ĐỜI LẮM CÁI ÉO LE
  2. BA_CHU_INTERNET

BA_CHU_INTERNET Thành viên mới

ặ dạa hÊm x mê dặỏằÊc...... Xao dỏằTi nhà mơnh ai kâng kó kon chỏằ kẵ trỏĂy nhỏây tung tfng thỏ nhỏằ .... Dỏằi em den bỏĂc wĂ kỏÊ nhà ặĂi...... Nhơn kon trỏằ kẵ thơ dỏằâng im ngặĂ ngĂc kĂi kiỏằfu ngu ngu ngu ngu.............. Hơnh dỏĂi riỏằ?n câng x kó............ Anh Thfng kỏằâu emmmmmmmmmmmmmmmmmmmm........... Làm tro em wỏÊ trỏằ kư ngon lành nhặ mỏằi ngặỏằi fĂt........... Hơnh dỏĂi diỏằ?n dỏĂi diỏc nhặ ai deeeeeeeeeeeeeeeê.......... Nhanh nhanh em trỏằ tin nhĂ anh Thfng........
    De^m nay tra(ng sao ru*ng ru*ng ba^.t kho'c
  3. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Bà Toét cũng chui vào đây nhanh thế nhỉ. Thích thì đưa pass với user đây, em làm cho quả avatar xinh xắn. Còn chữ ký kiểu chạy lung tung, em không biết. Có gì nhắn vào YM cho Trum
    Gửi cho bạn niềm tin qua cái nắm tay :)
  4. nhatthang81

nhatthang81 Thành viên mới

Hệnh.. anh hết pic rồi.. đợi anh tìm rồi design cho nhé..
  5. MelissaLinh

MelissaLinh Thành viên mới

hihi em gái N yêu chị đọc được những gì em viết và hiểu được phần nào tâm trạng của em. Ai đinh. nghĩa được tình yêu đây o ai biết vì sao yêu , o yêu chỉ biết trái tim rung động gọi là yêu và tình yêu cũng phải xuất phát từ hai phía mới có kết cục tốt đẹp được L hy vọng mỗi người chúng ta ai cũng sẽ tìm được tình yêu thực sư. cho mình .
    Amà câu chuyện ngắn lãng mạn thật , đọc xong L mới hiểu thế nào là tình yêu đẹp va thực sự biết yêu thanh niên bây giờ nghĩ về tình yêu đơn giản quá.
    hihi nói dậy thôi vẫn yêu HanThaeSuk nhất anh iu nhỉ . Mà anh yêu ơi sao chữ ký của em o bay bổng dậy o đẹp chút nào a´
    Nothing gonna change my love for you
  6. lovezet

lovezet Thành viên rất tích cực

ỐI coi Linh Thăng tình củ tỏi không kìa ! còn đôi nào trong này yêu nhau nữa thì noi gương 2 bạn đi nhá ! cứ zận zzỗi nhau làm gì kẻo sau này lúc xa nhau lại hối hận
    YOU MEAN THE WORLD TO ME
  7. lake_of_tear_04

lake_of_tear_04 Thành viên mới

Các bố bây h lại vào đây chat hử???STOP ĐÊ

NEVER SAY DIE
  8. bAbY_fAt86

bAbY_fAt86 Thành viên mới

MelisaLinh lâu lắm ko nói chuyện với sis rồi, nhưng em biết sis và xư phụ đang vui vẻ và hạnh phúc, vậy là được rồi phải ko sis? Hè này sis có về đây ko? Về đi rồi chị em mình nhé!!! hihi...
    Tình là nhớ, tình là mãi yêu người thôi, là lặng lẽ cô đơn phố đông người tìm 1 dấu chân ai
  9. nhatthang81

nhatthang81 Thành viên mới

Nick cậu đang bị treo nên ko nói nhiều nhé.. mai thì chết với cậu.. MelissaLinh.. anh yêu em nhiều lắm..
  10. MelissaLinh

MelissaLinh Thành viên mới

hihi bé N yêu nhất định về VN chị em mình phải đi chơi với nhau rồi cưng miễn bàn á cả Toét nữa hihi nghĩ thôi đã thấy vui rồi
    Anh iu bị treo nick hả cưng tội nghiệp nhỉ kakaka lần sau cho trừa cái tội dám chửi người ta ngu á thiệt tình.
    Nothing gonna change my love for you