1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anh yêu em, vì vậy đành để em ra đi

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi atbbdtk333, 18/11/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. atbbdtk333

atbbdtk333 Thành viên quen thuộc

Gửi em! Anh đã dành cả tiếng đồng hồ vào các trang mạng tìm cho được một định nghĩa chính xác về cái gọi là “tình yêu”, thế nhưng chẳng có cái định nghĩa nào khiến cho anh hài lòng cả. Có lẽ không một nhà tình yêu học nào mang tâm trạng giống như anh cả: yêu mà không được yêu, yêu người ta rất nhiều mà lại muốn người ta suy nghĩ lại, muốn người ta ở bên cạnh mình mãi mãi vậy mà lại vô tình đẩy người ta đi xa.

Anh không biết dùng từ ngữ nào để miêu tả cảm xúc của mình nữa. Nó cứ mơ hồ, lúc gần, lúc xa, lúc tưởng chừng như nắm chắc trong tay, nhưng hoá ra là giakhông phải. Cái lần đầu tiên gặp em anh đã bị tiếng sét ái tình đánh trúng, không biết sao lúc ấy tim anh đập mạnh hơn. Em không phải 1 cô gái bình thường, nên anh không thể nào đối xử với em bình thường được, em đặt biệt theo 1 cách rất riêng. Cứ mỗi lần nhìn em cười trái tim anh như chết lặng. Giây phút đó anh đã thầm nghĩ ước gì anh được ngắm nhìn em mãi. Và mỗi ngày anh mong thời n trôi thật nhanh để được lên lớp, để được gặp em, được ngắm nhìn em.

MV này mà nhớ lại chuyện xưa….