1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anniversary, cần giúp đỡ gấp

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi Etienne_Ozeki, 12/08/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Etienne_Ozeki

Etienne_Ozeki Thành viên mới

Anniversary, cần giúp đỡ gấp

Sắp tới là một ngày kỷ niệm của mình và girl-friend. Mình muốn làm một classy candlelit dinner nhưng chưa tìm ra địa điểm, mong mọi người cố vấn cho.

Ideally là một restaurant mà mình có thể đặt trước, mọi thứ được set up trước khi mình đến, không ồn ã quá, có some spaces for ourselves (không biết ở Hà Nội mình có kiểu restaurant mà có phân ra thành những compartment, không hẳn thành phòng (thế thì đen tối quá o_O) nhưng đủ privacy), ideally là có thể put our own music, hoặc có band chơi theo yêu cầu thì tuyệt vời.

Hoặc đơn giản bạn thấy một restaurant nào đặc biệt về kiến trúc và không gian xin bạn giới thiệu.

Cảm ơn mọi người nhiều
  2. bevuato

bevuato Thành viên mới

Ơ, thanh niên HN bây giờ ăn nói hay nhỉ? Trong một bài viết độ mươi dòng thì có đến trên dưới 13 từ và cụm từ tiếng nước ngoài, thế này sao chả bảo tiếng Việt không còn giữ được nét trong sáng???
    Tớ chả hiểu câu hỏi của bạn, lõm bõm nhặt ra vài topic, bạn xem thử nhé.
    [topic]361916[/topic]
    [topic]183527[/topic]
    [topic]316113[/topic]
  3. annylinh_tieuyeutinh

annylinh_tieuyeutinh Thành viên mới

Mình có kinh nghiệm của ông anh bạn đến Z cafe ở tông đản hỏi han và đặt trước . CÓ vẻ được đó vì ông anhmình đã thành công mĩ mãn rồi... nên mình nghĩ bạn có thể đến đó xem sao
    giờ thì minhg đangbận nên chưa nghĩ được chỗ nào # cả