1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anniversary Room of 84P ! Chúc mọi người một mùa hè vui vẻ !^o^!

Chủ đề trong '1984 Public' bởi puppyltt, 02/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. puppyltt

puppyltt Thành viên rất tích cực

Anniversary Room of 84P ! Chúc mọi người một mùa hè vui vẻ !^o^!

Vì ngày 3-8 được International coi là Ngày Của Tình Bạn nên tớ lập cái ni để kỉ niệm nó. Thêm nữa cũng sẽ là một nơi public các ngày lễ to nhỏ ở Box84 chúng ta

HAPPY FRIENDSHIP DAY các bạn của tớ nhé!!!!!!!!!! Tớ chúc cho tình bạn của chúng ta sẽ đi theo suốt cuộc đời, chúc cho tớ sẽ luôn có các bạn ở bên mình khi tớ cần đến các bạn....và cả khi các bạn cần đến tớ . Chúc cho Tình Bạn của 84 HN+HP+SG+Public luôn vui vẻ nhiệt tình như tuổi 19-20 đầy nhiệt huyết của chúng ta

[blue]I MISS ALL OF U> LOVE SO MUCH > REALLY!!!!![/blue]

This is some website U can find e-card for Ur fiends
    www.riversong.com
    www.hallmark.com
    www.bluemountain.com.
    Hope U will happy

"I don''''t know much...but I know I love U"
    Càng xa cách thì càng hạnh phúc. Điều gì nỗ lực đạt được thì điều đó lại càng đáng quý o^_^o ​
  2. puppyltt

The sky is falling..........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! The sky is fallingggggg......!!!!!!!!!!!!
    ...
    ...
    ...
    ...
    Cause U are not here ^_^ miss so much ^@^

Càng xa cách thì càng hạnh phúc. Điều gì nỗ lực đạt được thì điều đó lại càng đáng quý o^_^o ​
  3. puppyltt

The sky is falling..........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! The sky is fallingggggg......!!!!!!!!!!!!
    ...
    ...
    ...
    ...
    Cause U are not here ^_^ miss so much ^@^

4. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Nhớ cái hồi lớp 10 thấy trong ngăn bàn có một cái phong bì dành cho mình,bất ngờ,ngạc nhiên...tò mò quá nên cũng lấy mở ra xem(cho vào ngăn bàn mình thì đương nhiên nó là của mình rồi còn gì)....
    Trong đó là một miếng giấy được cắt ra từ trang báo HHT,một mảnh giấy nho nhỏ chứa bài thơ về tình bạn bằng tiếng anh,bên cạnh là một bản dịch tiếng việt,đằng sau là một bức tranh vẽ một chú gấu,cũng lâu lắm rồi,3 năm trôi qua nhưng vẫn còn thơm bởi cái mùi bút màu mà người tặng đã kì công tô lên đó,cái mùi của màu sáp,màu lâu lắm rùi mình có dùng đâu...
  5. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Nhớ cái hồi lớp 10 thấy trong ngăn bàn có một cái phong bì dành cho mình,bất ngờ,ngạc nhiên...tò mò quá nên cũng lấy mở ra xem(cho vào ngăn bàn mình thì đương nhiên nó là của mình rồi còn gì)....
    Trong đó là một miếng giấy được cắt ra từ trang báo HHT,một mảnh giấy nho nhỏ chứa bài thơ về tình bạn bằng tiếng anh,bên cạnh là một bản dịch tiếng việt,đằng sau là một bức tranh vẽ một chú gấu,cũng lâu lắm rồi,3 năm trôi qua nhưng vẫn còn thơm bởi cái mùi bút màu mà người tặng đã kì công tô lên đó,cái mùi của màu sáp,màu lâu lắm rùi mình có dùng đâu...
  6. chocopie2000

chocopie2000 Thành viên rất tích cực

hhihi...Tớ cũng chúc tất cả mọi người vui vẻ ....Mọi tình bạn trogn ngày hôm nay sẽ được thắt chặt hơn ......Mọi hiểu lầm sẽ được hóc giải ....Tình bạn là một thứ tuyệt vời ..đối với tớ thì nó còn tuyệt vời hơn tình yêu ......
    tặng tất cả mọi người nhé ...
    LOVE OR HATE.....NO PROBLEM....
  7. chocopie2000

chocopie2000 Thành viên rất tích cực

hhihi...Tớ cũng chúc tất cả mọi người vui vẻ ....Mọi tình bạn trogn ngày hôm nay sẽ được thắt chặt hơn ......Mọi hiểu lầm sẽ được hóc giải ....Tình bạn là một thứ tuyệt vời ..đối với tớ thì nó còn tuyệt vời hơn tình yêu ......
    tặng tất cả mọi người nhé ...
    LOVE OR HATE.....NO PROBLEM....
  8. Rep

Rep Thành viên quen thuộc

chị ơi là chị, ngày chủ nhật đầu tiên của tháng 8 thôi chứ ngày 3-8 gì ở đây, chẳng qua năm nay trùng với 3-8 thôi
    [​IMG][​IMG]
  9. Rep

Rep Thành viên quen thuộc

chị ơi là chị, ngày chủ nhật đầu tiên của tháng 8 thôi chứ ngày 3-8 gì ở đây, chẳng qua năm nay trùng với 3-8 thôi
    [​IMG][​IMG]
  10. puppyltt

o* thanx em nhé. cảm ơn vì đã cho chị biết cái chị chưa biết rõ lém