1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Anti và Pro Học viện HAGL

Chủ đề trong 'Bóng đá Việt Nam' bởi TuanUSA, 29/11/2014.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. saigonese27

saigonese27 Thành viên rất tích cực

Kệ nó đi bác Queen, đâu đáng để bác bận tâm mất thời giờ. Tôi nói với bác câu này cũng là lúc ngoài đường chỗ tôi ở đang có đám bụi đời phá làng phá xóm, lấy việc chọc phá nhà cửa người khác làm tiêu khiển vừa đi qua, bọn đấy đầy ngoài đường.
  2. rauquap

rauquap Thành viên rất tích cực

Tôi thấy các bạn fan cuồng HAGL lươn lẹo thế ^^
    Chưa thấy topic nào lập ra để chê cầu thủ nhưng ở đâu cũng thấy chê nào là chân gỗ, làm tụt nền bóng đá, bạo lực,.. Lần sau các chế muốn chê ai thì lập topic mới nhé :v
  3. ptsondr

ptsondr Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tất nhiên là có khen thì phải có chê, nhưng chê mang tính xây dựng nó khác với kiểu ghen tị dìm hàng trù dập cho bõ ghét, chính cái đó mới mới làm cản trở sự phát triển của BĐ. Còn 1 số thể loại bạo lực, chân gỗ... của Võ lít thì chính bản thân nó làm kìm hãm nền BĐ rồi nên đáng phải lên án chứ không hề có sự ghen tị trù dập gì ở đây!
  4. TienThanh70

TienThanh70 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ở đây có ai chê đâu, toàn người chửi bọn nhật ghanh ghét vì TA kỹ thuật vi diệu mà đến ngồi dự bị bọn nó cũng ko cho !
  5. Melkiorgin123

Melkiorgin123 Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

đó là do miura ngu si đần tự nói đấy chứ kỹ thuật của TA sao bằng bọn NB đc. mà bọn Incheon đá chán quá
  6. rauquap

Vâng tôi biết các bạn rất khách quan, ai khen cầu thủ HAGL là khách quan còn ai chê là vùi dập :v
    Công Vinh với thành tích thâu tóm gần như hết mọi danh hiệu ở Việt Nam sang Nhật có đóng góp cho đội bóng thì các bạn bảo đi bán bia, đá như hạch, chân gỗ, gặp may, chạy chọt, bla, bla,.. Còn cầu thủ con cưng của các bạn sang thì bảo là đi bằng tài năng, đến bây giờ không được (phải) dự bị thì bảo cần thời gian, còn trẻ, Nhật lùn không nhỉn ra tài năng, bla, bla,.. Ai chê là xấu tính vùi dập.
    Chết cười với các bạn, còn mở mồm ra nói lời nhân nghĩa không thấy ngượng mồm à? Thà rằng chửi nhau như con vẹo còn dễ nghe hơn zzz
    khanhlq thích bài này.
  7. LackOfMoney

LackOfMoney Thành viên gắn bó với ttvnol.com

CV thì bán bia có vẻ khá rõ. Còn bọn cầu thủ trẻ HAGL thì mới sang, cần thời gian làm quen. Bản thân bọn nó cũng phải hoàn thiện hơn. Cứ để nó hết hợp đồng về rồi hãy phán. Hiện giờ thì chỉ hi vọng là sẽ khẳng định được tài năng. Mới sang chưa có chuẩn bị mà ông đòi nó ra sân ngay thì mới ko dìm hở?
    OK???
  8. ptsondr

Đúng rồi! Mục đích Sapporo ban đầu là cho CV "bán bia" thật :-D nhưng CV cũng rất chuyên nghiệp và quyết tâm nên đã đạt được những thành quả nhất định. Cái này thì tui phải công nhận và dành lời khen cho CV. Tui cũng ko đồng ý với mấy bạn dìm CV quá đáng đâu nha! Các bạn phải công tâm hơn ;-)
  9. rauquap

Vâng đây là một điển hình của cái gọi là khách quan, Công Vinh chưa sang Nhật đã ăn đủ gạch đá chứ được các bạn cho thời gian thì đã mừng hết lớn :v
    Các ông có tìm mỏi mắt cũng không ra bài tôi dìm hàng mấy bạn trẻ kia làm gì, nhưng nghe cái lý lẽ "nhân nghĩa" của các bạn cuồng mà buồn cười không chịu nổi
    Thay vì cố nâng cho thần tượng thì các bạn nên tìm hiểu xem Công Vinh bán bia hoà nhập thế nào so với các tài năng của các bạn nhé, để rồi nhìn lại xem giọng điệu "chê để xây dựng" cửa các bạn là cái gi? Hay cũng chỉ là dìm người khác để nâng tầm cho gà của các bạn zzz
    --- Gộp bài viết: 18/03/2016, Bài cũ từ: 18/03/2016 ---
    Không cần phải tỏ ra khách quan làm gì, có gì thì cứ tuôn ra hết cho nó nhẹ lòng. Sống trên thế giới ảo mà gồng lên làm gì cho nó khổ, gồng ở thế giới thật đã mệt lắm rồi zzz
  10. ptsondr

Cho bác tìm hết các bài của tui xem tui đã bao giờ chê CV bên Nhật chưa? Tui chỉ chửi nó khi nó đá kém ở VL hay ĐTQG thôi. Bác đừng có chụp mũ tất cả fan hagl đều giống nhau nhé!