1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Any idea???

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi red-river, 07/04/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. red-river

red-river Thành viên quen thuộc

Tien doc thu cua Gaby, tui moi dem chuyen nay ra tham khao y kien cua ba con:
    Tui co mot nguoi ban than la boy, tui tui choi voi nhau rat vui ve. Chinh vi la ban than khac gioi nen tui tui thuong tham khao y kien cua nhau. Moi chuyen deu tot dep cho den khi tui phai di hoc xa. Chung toi giao hen se lien lac qua mail once a week. Tuy nhien vi o moi truong moi va phai bat kip bai vo nen nhieu I didn't make it. Vay la gio he dang gian toi.
    Moi nguoi bao toi nen lam the nao???

rr@
  2. ATC

ATC Thành viên rất tích cực

Chủ động gửi mail trứươc.
    Hỏi thăm và ....
    Đừng có ngại bị hiểu lầm.
    Nhung nếu có ngại , thì tứưc là bạn đã có " vấn đề " rồi đó
    ATC
  3. batistava

batistava Thành viên rất tích cực

Nhwng mà boy đó cũng cố chấp oá đi , tuy nhiên U có lỗi thì phải sửa thui , còn nếu boy đó vẫn giận u thì boy đó quá nhỏ nhen.
    Mà nếu sự thật nhưw thế thì.. hì hì ... thà quen tui còn hơn..
    DTP
  4. truongdu

truongdu Thành viên rất tích cực

Tất nhiên thất hứa là một điều không tốt.
    Nhung nếu có lời xin lỗi xác đáng thì chắc là mọi chuyện sẽ ổn.
    Mình là ngừơi thất hứa thì phải chủ động thôi.
    Còn nếu he vẫn cố chấp thì không còn gì để nói cả,...
    Đàn ông gì mà nhỏ nhen quá, ...
    Chán chẳng muốn nói nữa.
    truongdu
  5. Huongpt

Huongpt Thành viên mới Đang bị khóa

Giả vờ giận đấy.....
  6. Minhln

Minhln Thành viên quen thuộc

go 1 cai mail chua den 5', 1 tuan ma ko mail duoc 1 cai thi dung la co van de roi Ha` a, bay gio cu 1-2 ngay la anh phai mail 1 cai roi
    [​IMG]I would rather betray the world than have the world betray me
  7. red-river

HI`, anh thi noi lam gi. Anh voi chi dau thi o tinh the hoan toan khac em ma. Neu em mail cho TAP(his nick) thu chi vai dong thi he ko doc dau, tai vi he muon biet ro rang moi chuyen xay ra ben nay co.
    Anyway, thanks moi nguoi a lot.
    To truongdu: sao ban bi quan qua vay, chua gia` ma da suot ngay keu chan... :-p vui ve len chu, co vui ve thi moi vuot qua moi chuyen duoc...
    To huongpt: thanks, rr hi vong la he chi gian vo...
    To batisvasa: thanks, we are friends now, right?:-)
    Go for the topic and we can discuss more about that...
    Bay gio quay lai chuyen cua tui nha,
    Well, that su thi rr cung hi vong la he dang gia vo gian hon roi moi chuyen se em dep nhu xua. Phai noi that la de co duoc tinh ban than va trong sang giua 2 nguoi khac gioi ko phai de, the nen rr rat muon giu tinh ban nay.
    Dung la that hua la dang trach, nhung ma o tinh the cua rr thi ko co su lua chon nao khac. Neu ko dat duoc good grade thi se ko kiem duoc hoc bong o lai hoc tiep DH, roi con nhieu thu khac lien quan... Luc dau thi he noi la he hieu va thong cam cho rr nhung roi thi moi chuyen di den cho nay day. :-(
    EM gai tui vua mail cho tui va noi la he co goi dien va hoi tham ve tui. Phai chang do la tin hieu dang mung? Ke tu la thu he viet la se ko viet thu cho rr nua thi rr cung chua co viet thu lai, phai chang he biet la rr von stubborn nen nho em rr noi cho rr biet la he still cares? That la moi chuyen cu roi tung ca len. He lai con ke la he co giac mo ve rr cung ex-bf. He danh nhau voi this guy nhung he thua. CHang hieu cai gi get in to his mind nua, he is the one who knows the best that everything between me and this ex-bf is over.
    What's going on here? Moi nguoi phan tich gium rr cai...
    thanks
    :-)
    P/s: anh trai a`, chuyen ex-bf thi sorry la ko khai bao voi anh va chi dau. :-) Well, thuc ra cung ko han the nhung ma lai the... CO gi em mail ke cho 2 nguoi sau... tat nhien la neu anh voi chi dau con quan tam toi co em gai nay thoi... ;-)
    rr@
  8. lehuonggiang2000

lehuonggiang2000 Thành viên mới

Be H a , theo chi thi anh chang day chac chan la co tc voi em rui . Kho ma giu duoc 1 tinh ban than giua 2 nguoi nhu the lam nhung em cu thu meo cho he ay xem , chi nghi noi thang thi hoi kho nhung hay cu hay noi nhung gi em nghi nha . neu cau ay than voi em cau ay se hieu , bay gio thi chua vi cau ay dang co tc voi em ma nhung rui sau nay chi tin la se the
    Moi nguoi o nha dau co hieu la minh song xa nha vat vat va va bon ron nhu the nao phai khong em
    Chi rau
    tai but : lao anh trai kia , cai gi ma lao bao la 1 den 2 ngay "phai" meo ha ?
  9. red-river

Hi`, ko phai dau chi dau oi, bon em la ban than thoi. Lam gi co chuyen han co tc voi em co chu. Da co giao hen roi chi a, la ban than den muc tri ki thoi, ko tien xa hon dau. :-)
    Voi lai no toan nho em lam quan su quat mo ma, nhu the thi lam sao co chuyen gi duoc.
    :-)
    EM chac cho vai ngay nua thi moi quyet dinh xem co viet thu noi ro lai mot lan nua hay ko. De roi xem the nao :-)
    Ma em bao ong ban cua em mail cho chi dau roi day, :-) tha ho hoi tham nha', tra tan ong y nhieu vao chi dau a, ong y tinh hien lanh ma.
    Hi`, ong anh trai cua em chet chua, cai toi ko noi dung su that, xu ly anh y di chi dau oi... em ung ho ne... :-p
    emgai
    rr@
    rr@
  10. batistava

batistava Thành viên rất tích cực

Hic ,phức tạp oá đi mất ..
    DTP