1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Áo dài - bạn nghĩ sao ?

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi bubblegum, 22/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. orange-outan

orange-outan Thành viên rất tích cực

khì khì... theo như kết quả cho tới ngày hum ni thì 2 bên đang huề nhau!!! khì

2. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Tui cũng muốn mặc áo dài, nhưng thầy hiệu trưởng không chịu. ^_^
    Nếu mọi người đều phải mặc thì tui cũng sẽ vui lòng bận. Đó chỉ là luật.
    Dylanesque.
  3. newvampire

newvampire Thành viên quen thuộc

Hi`hi`... hay đó, sao trường mình ko có dzụ bắt nam hs mặc áo dài vào đầu tuần nhỉ? ^^ hơi bị hay... hehehehe... :
    Đùa tí cho dzui chứ nhiều người than thở mặc áo dài mệt, nóng... newv cũng biết vậy nhưng mà cứ lên trên đi rồi các bạn sẽ thấy, ít khi được mặc lắm... mà mặc áo dài là cái đẹp của bản sắc dân tộc,vừa làm tôn vinh cái đẹp của bạn nữ nữa đấy... :) đôi khi muốn nhớ tới hình bóng xưa kia mặc áo dài mà ko được đấy ... hic... :( nhưng mà bắt mặc cả tuần thì đúng là...
    Nhưng nhớ hồi đó làm gì mặc 1 tuần, hầu như là có 1 ngày thể dục là tập thể bùng, mặc áo thể dục luôn, cô giám thị hỏi thì nói, chống chế...[ hehehe... hay phết...
  4. smilingface

smilingface Thành viên mới

mặc áo dài cũng được thôi, nhưng mặc cả tuần thì bực lắm, em thấy mặc thứ 2 là OK rồi, mắc gì bắt mặc cả tuần, rồi cả đi thi nữa chứ.Em hỏi nhé, nếu gặp trường hợp ''bất lợi'' thì sao đây, sao ko ai nghĩ tới vậy, chỉ biết bắt hs mặc và mặc áo dài, ko mặc áo dài đi thi thì ko cho thi, cái này vô duyên wá
    KHỈ QUÝ
  5. newvampire

newvampire Thành viên quen thuộc

uh, nói chung là mặc áo dài cũng cực.. nhưng mà quyết định ở thầy hiệu trưởng cơ. Hay là kiến nghị đi... ^^ mặc 3 ngày /tuần thui... đi thi ko phải mặc áo dài. Nhưng chắc không được đâu...
    Mà nếu thế thì mai mốt tụi em sẽ hối tiếc vì ko được mặc áo dài thường xuyên nữa đâu. thật đấy... thấy chị nào tốt nghiệp xong cũng than thế.. .hi`hi`