1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Áo dài Minh Đức, chuyên bán vải ÁO DÀI bình dân - cao cấp giá rẻ - Nhận may áo dài thiết kế theo yêu

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi aodaiDTD, 23/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Na.chil.chil

Na.chil.chil Thành viên mới

Mình khuyên chân thành ko nên đến may ở mấy nhà may La hằng, Trầm Hương, Ngân An...., ngày xưa thì công nhận họ may đẹp, nhưng từ khi có chút tiếng tăm thì thấy ai cũng đâm ra kiêu với khách, hẹn sai, hẹn trễ, tiếp đón không nhiệt tình mà bực nhất là giá đắt kinh hồn.
    Thực ra theo mình nghĩ thì giá họ đưa ra cao vì họ có danh tiếng rồi (giá này bao gồm cả danh tiếng) nên thành ra nếu có í định may thì nên mua vải về và đến hàng may sẽ rẻ hơn.
    Tại mình có ít tiền mà lại thừa thời gian nên thành ra cứ phải tham khảo thị trường trước rồi mới quyết định. Và sau rất nhiều thời gian suy nghĩ thì quyết định sáng suốt là: mua vải áo dài về và đến các hàng may để may.
    Anw, vải áo của chủ top rẻ và đẹp đấy, mình có ghé qua mua 2 mảnh đợt đầu rồi, ủng hộ chủ top. Đợt tới có mảnh nhung cho U50 thì pm mình nhé, định tặng mẹ 1 miếng.
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    có xưa gì đâu bạn, mình vẫn thấy các mẫu này vẫn bầy ở trong các tiệm áo dài lớn mà, vừa rồi đi đám cưói (có mấy cái trong SG nhá) toàn thấy mọi người mặc những mẫu này ko à, mà hỏi toàn trên dưới 7,8 triệu :(
    Mode ở HN với SG mình thấy gần như là giống nhau, ko thể có chuyện 2 thành phố chênh lệch nhau về gu thời trang hay giá cả quá lớn cả như kiểu bạn nói là HN dùng "xưa" của SG đc.
  2. vaiaodaiminhduc

vaiaodaiminhduc Thành viên mới

3. vaiaodaiminhduc

vaiaodaiminhduc Thành viên mới

lên trên để mọi người cùng thấy nào
  4. aodaiDTD

aodaiDTD Thành viên quen thuộc

hàng mới về, các bạn qua xem và ủng hộ mình nhé....
  5. aodaiDTD

aodaiDTD Thành viên quen thuộc

ai có nhu cầu qua mua hàng cho em nhé!