1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Áo sơ mi Body 270k có đắt ko ? Các shop bán đồ Nam đẹp giá chấp nhận được ở HN ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi quanglong87, 28/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quanglong87

quanglong87 Thành viên mới

Áo sơ mi Body 270k có đắt ko ? Các shop bán đồ Nam đẹp giá chấp nhận được ở HN ?

Tình hình là em đang muốn mua 1 cái sơ mi, hôm trước bạn dẫn lên Luna Hàng Nón thấy có mấy kiểu Sơ mi dài tay bo đì mặc dáng cũng ok phết, nhưng em sờ chất thấy nó cứ mỏng tèo, mà giá thì cũng ko rẻ, 270k, như vậy với tình hình chung hiện nay là đắt hay rẻ các bác, có nên múc ko ? ( vì lâu ko đi mua quần áo rồi nên ko nắm đc giá trị trường hiện nay, trước sơ mi đẹp em mua cũng chỉ có 200k thôi )

Ngoài ra các bác biết shop quần áo riêng nào chuyên đồ cho Nam đẹp đẹp tí, giá cả chấp nhận được ( vd phông tầm 150 - 200, sơ mi đắt hơn tí thôi ) thì cho em địa chỉ với. Nhiều shop nhỏ nhỏ em đi qua thấy cũng có vẻ được dưng mà trang hoàng bày biện kinh quá, lại ngại vào nó chém 300 - 400k / cái thì ko nhai nổi, lại mất thời gian của mình.

Tóm lại rất ghét đi lượn lờ hết shop này đến shop nọ mua quần áo nhưng đợt này phải làm vài cái mặc hè, các bác giúp em với
  2. brandy86

brandy86 Thành viên mới

Áo hiệu thì thế là rẻ, còn áo bt nhập Trung Quốc hoặc đồ may thì thế là quá đắt
  3. dookei

dookei Thành viên gắn bó với ttvnol.com

H áo sơ mi 270k mua ở shop là giá bình thường rồi bạn ạ.
    Mình khuyên thế này, bạn lượn lờ các shop, rồi xem kiểu nào đẹp, chất vải và màu vải. Sau đó lên chợ Hôm, thửa vài mảnh về. Ra Nam hàng Gà may. Cũng chỉ mất tầm dưới 150k/1 áo. Đẹp, vừa dáng mình mà lại rẻ.
    H Zai nhà mình toàn thế.
  4. vanblueduncan

vanblueduncan Thành viên mới

con zai ít may quần áo lắm, nói đúng ra là lười
    Mình là con gái mà cũng ko khoái đi may lắm, cứ mua đồ may sẵn luôn cho tiện, đỡ phải chờ đợi đi may, lâu lắm
  5. song_nhi1325

song_nhi1325 Thành viên mới

Rẻ nhỉ , sơ mi của mình toàn 2 trăm từ lâu lắm rồi . Đắt hơn áo phông nhiều nên từ khi tốt nghiệp cấp 3 toàn mặc áo phông. Cay đắng là bây giờ đi làm lại phải mặc sơ mi trong khi mình có bao nhiêu áo phông đẹp .
    Mùa hè mặc sơ mi là phải phanh ngực nhé
    Luna mất tiền địa điểm nhân công nên đừng mua nhé , chém lắm
  6. cunbong84

cunbong84 Thành viên mới

quần áo con trai bao giờ cũng đắt hơn con gái ....mình thấy áo sơ mi kiểu slym fit mặc đẹp vừa công sở và có thhể kết hợp comple... bạn ra số 8 triệu việt vương..giá khoảng 600 đến 800k nhưng áo chất lắm...
  7. dookei

dookei Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bạn không đọc kỹ ah???
  8. vanblueduncan

vanblueduncan Thành viên mới

Luna chỉ có đồ con trai mới chém thôi, còn đồ con gái vừa rẻ mà đẹp. Lần nào đến cửa hàng cũng đông nghìn nghịt, ko có chỗ để xe
    @Qlong: nếu thấy đẹp mà thích thì cứ mua đi anh. Áo đẹp là đẹp cho mình thì sao phải tiếc
    Được vanblueduncan sửa chữa / chuyển vào 11:00 ngày 28/04/2009
  9. fanX

fanX Thành viên rất tích cực

Chỗ 19 Quang Trung thấy sơ mi cũng được. Mua mấy cái thấy chưa có gì phải phàn nàn cả,bác thử xem.
  10. quanglong87

quanglong87 Thành viên mới

Thì anh cũng thế, trước nay toàn áo phông nhưng giờ đi làm nên phải mua mấy cái sơ mi cho nó nịch sự, mà phải bo đì cho nó trẻ trung chứ xài hàng việt tiến với may 10 cắm thùng ko thích. Có điều ít mua sơ mi nên chả hiểu giá rổ thế nào là đắt là rẻ, chất thế nào là ngon là ko, con em họ mình dẫn theo mua cùng cũng...mù tịt
    Thế là Luna chém ác lắm ah, đang định chiều nay lên đấy lấy cái 270k đây, nhưng mà sờ chất cứ như vải hạng hai ấy, nên vẫn lăn tăn, chứ chất mà ngon lành cứng cáp thì 300k miềng cũng chiến rồi
    @brandy : mình nghĩ đây là áo nhập thôi, ko phải áo hiệu, mà áo hiệu chắc cũng ko có cái giá đấy, cỡ như Esprit cũng phải 7 - 800k / cái rồi.
    @cunbong84 : cảm ơn chị, nhưng em chưa đến lúc phải mặc đồ lịch sự thế, vẫn đang khoái sơ mi body ko cắm thùng thôi