1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Aquarius - Happy Birthday to you - Happy Birthday to me - Happy Birthday to us - Aquarius

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi meo_u_2001, 20/01/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. WHITE_TIGER_new

WHITE_TIGER_new Thành viên rất tích cực

em cứ nói làm như anh sắp có em bé làm anh tí ngất vì không biết để trong bụng cô nào
  2. saobangleloigirl

saobangleloigirl Thành viên mới

Hơ thế có tật thì giật mình à Anh ...hi hi
  3. dep_tong_quai_hong

dep_tong_quai_hong Thành viên rất tích cực

Cảm ơn tất cả mọi người.
    Dép đi ra đồng với Thanh, Linh và Đăng đây. Hẹn mọi người sau nhé?
  4. votran11

votran11 Thành viên mới

Chúc mừng SN Dép, Thanh và Hổ nhé !!!
    Hôm qua đi viếng đám ma xong về lăn đùng ra ốm. Hôm nay không đi được với cả nhà. Tiếc thật.
  5. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

chiều nay nhà mình off á
  6. Feb

Feb Thành viên mới

BBQ giữa đồng, trong tiết trời mưa gió, cũng hấp dẫn nhỉ
    Kiểu này chắc chỉ có mì sống mà táng thôi
    Anyway, chúc vui, mọi người
  7. botay123

botay123 Thành viên mới

Thông báo rõ rành rành như thế rồi còn gì??? mà ku holi ko báo cô nhóc à
    Mưa quá
    Chúc mừng sinh nhật anh hổ nhá, em cũng rất mong tuổi mới anh sớm có người nâng khăn sửa túi
    Chúc mừng sinh nhật chị dép, em nghĩ nếu ra đồng thiệt thì chị sẽ có một sinh nhật đáng nhớ ạ
    Chúc mừng sinh nhật Thanh, mún đi lắm nhưng mà chiều có nguy cơ bị kéo lên Bắc Ninh đi thăm thầy nên...
  8. fangdi

fangdi Thành viên mới

Chúc mừng sinh nhật chị Dép , anh Hổ và anh Thanh , chúc các anh chị có một sinh nhật ấm cúng và hạnh phúc .
  9. lordcharmed

lordcharmed Thành viên mới

chúc chị Dép, anh Thanh và anh Hổ sinh nhật vui vẻ, ờ gì nữa thì em chưa nghĩ ra, khi nào nghĩ ra em chúc tiếp
  10. dep_tong_quai_hong

dep_tong_quai_hong Thành viên rất tích cực

Phù, thật là 1 cái sinh nhật đáng nhớ vô cùng.
    Ra đó lúc gần 1h thì phải, Holi ra đón, kêu gửi xe để "em chở vào, đường khó đi và lằng nhằng lắm." Okie. Rồi đi ra đồng. MK, chả hiểu cái thằng Thanh nó lọ mọ mất bao nhiêu lâu để dò ra cái cánh đồng không mông quạnh đó, thấy Tây đồn là từ đêm qua nó đã dò dẫm ra đó rồi
    Ra đó, thấy Freakie đang đứng 1 nam thanh nhà SC, đứng cách nhau gần 2m, chân tay đứa nào cũng run cầm cập (ngu thật, sao ko ôm nhau nhỉ?). Rồi 4 chị em mình cùng bước ra đồng. Quang cảnh: 1 cái bạt màu xanh, to, trải giữa ruộng, 1 xếp đất khô được khoanh bởi mấy viên gạch được đặt giữa; 1 nhúm củi được mua; 1 ít cây khô. 4 chị em thò tay vào nhóm lửa. Hỏi Thanh đâu thì thấy nói nó phóng về Thanh Xuân để lấy thức ăn (từ cánh đồng ở BV E đấy cả nhà ạ)
    4 đứa ngồi chờ, nhóm lửa, đốt được 1/2 cái đống củi để mua vui và cũng là để sưởi ấm và để chờ thằng ku Thanh.
    Và cuối cùng, em đã tới, mang theo 1 nồi, 1 bếp, 5 quả gas, đồ sống để nấu lẩu (giữa đồng ), 1 cái vỉ để nướng thịt. Rồi em Thanh lại xách xe đi tiếp để mua bát ăn lẩu, để mua nước cho vào nồi lẩu, để mua gà cho vào nướng, để mua chổi để quét dầu cho da gà.
    40'''' sau thì em lại về. Ăn tạm mấy miếng phồng tôm rồi Holi, Dép, Linh và Hổ rủ nhau về với cái bụng đói meo. Lý do: Freakie hẹn bạn đi mua giày từ 1h, Holi nhận cuộc gọi của mẹ và nói là "đang trên đường về" từ 1h trước, Hổ đi sinh nhật mình và Dép tớ thì đi về cho cuộc off mảnh tăng 2. Lúc đó là gần 3h thì phải.
    Cái tựu lại của bữa tiệc SN ngày hôm nay: VUI, VUI và VUI vì tự tay đốt được gần hết cái đống củi mà ku Thanh mua về và ngồi chơi với nhau giữa đồng không mông quạnh.
    Được dep_tong_quai_hong sửa chữa / chuyển vào 20:04 ngày 17/02/2008
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa