1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

AROUND TRAN NGUYEN HAN(bắt đầu từ hồ súng)

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi NhatQuan, 24/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

các bác khéo lo,đây chỉ là nơi chúng ta hoạt động trươc thôi mà khi nào chúng ta co box TNh han hoi thì lai chuyển cả topic nay vào vẫn ok mà ko so mat bai đâu đây chỉ là hoạt động trước thôi,mong mọi người hợp tác nhiều một chút.

ke kho

2. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

to Duongdung16 hì anh có băt cá hai tay hồi nào đâu cơ chứ.Đó là anh chỉ mới có ví dụ cho mọi người hiểu vấn đế nan giải của anh thôi mà đừng nghĩ oan cho anh chư''''.
    <=== nỗi oan mà các pác con dzai phai gánh chịu có lẽ chỉ có oan thị mầu mới sánh nổi ....
    Mot cau hoi ngan nam thac mac...anh yeu em la that hay dua
  3. NhatQuan

trời ơi anh bị oan mà .Em cung đừng vơ đũa cả nắm, đâu phải ai cũng như người yêu em đâu,anh chia buồn với em đó chac em bị ngươi yêu bỏ nên trở len có thành kiến với con trai ha?khổ thân thât đó, ma thôi em buồn làm chi,vẫn còn nhiều người con trai tốt lắm như anh chẳng hạn nè hi`

ke kho

4. duongdung16

úi zừi ! anh dzai cứ xúi dại em hông àh ...oạch ..lại còn tự khen mình nữa chứ ...(kinh thiệt ..không biết có tút đẹp giống như lời quảng cáo hông nữa ) ..nhưng mà anh dzai ơi ..dẫu có thế nào đi chăng nữa thì em vẫn iu người ta ..người ta không tốt đẹp trong mắt mọi người nhưng vô cùng tuyệt vời trong mắt em ..okie ..(anh dzai miễn bình luận thêm nghen) ..
  5. NhatQuan

Trời ơi!em đừng lam khổ mình như thế?Sao Phải Buồn?mọi chuyện đâu còn có đó cơ mà,người ta đã phụ em rồi sao em phải suy nghĩ mãi nhỉ?anh nói rồi trên đời này còn nhiều con trai lắm tha hồ cho em trọn.Đừng sớm trở thành Nico nhu vây nhiều người sẽ buồn và tiếc lăm đó(trong đó có ca anh nữa) vậy nhé anh đã trai qua rồi nên anh hiểu tình cảnh của em lắm nghĩ nhiều chỉ đau đầu thêm thôi.
    Đùng thắc mắc nữa nhe''(anh yêu em ....)

ke kho

6. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

ừ đúng rùi còn anh nữa cơ mà ...có sao đâu thằng nào dám bỏ rơi em ...để anh cho ,để anh ...thay thế nó..... he he he
    Buồn làm gì em yêu hỡi .ngày tháng wa rrùi ai nào biết....
    đc chứ em...còn anh đây anh xấu trai nhưng mà cũng như chàng kia emko chê hắn thì chắc là cũng ko chê anh nhỉ....:D:D:D
    Ôii mơ uớc bấy lâu nay ta đã có hi vọng
    LE ANH
  7. duongdung16

Hai anh dzai cứ bắt em bỏ người yêu để hai anh thế chân là sao thía nhểy ..các anh yên tâm đi ,chắc chắn sau lần dại dột không đáng có này iem sẽ không dại dột thêm một lần nào nữa đâu ...he.he.(thề không lấy chồng cho đàn ông chết già )
    to anh Nhatquan : sao anh biểu em đừng thắc mắc nữa là sao ..chẳng nhẽ 1 câu hỏi mà em đã thắc mắc trong ngàn năm như vậy mà được giải đáp trong chốc lát như vậy sao ..nghe đã thấy không ổn roài ...he..he
  8. NhatQuan

Á à giờ lại làm cao ha?thấy được các anh quan tâm thì bắt đầu rồi đó,tưởng thiệt ha??a

ke kho

9. NhatQuan

ke kho

10. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

ặc ặc ặc...ko lấy chồng thì anh thấy vài người rùi ..nhưng mà tự hỏi ko hiểu cô em duongdung16 có chịu nổi ko nhỉ
    hihi hi hi ko anh sợ saunày lại: Anh ơi giơithiệu cho em 1 anh bạn anh nhé ...
    Anh sợ mỗi thế thôi!
    LE ANH