1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

AROUND TRAN NGUYEN HAN(bắt đầu từ hồ súng)

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi NhatQuan, 24/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

chào các bạn vậy là vượt qua bao nhiêu khó khăn gian lao và thử thách box TNH chúng ta mong chờ đã được thành lập có lẽ tôi là người đầu tiên (trừ admin) biết truyện này ,thât vinh dự cho tôi phải kocác bạn?box TNH đã có rồi vậy từ bây giờ chúng ta sẽ có nhiều việc để làm đây truóc tiên là cho đại hội sắp tới này mới được.mong các bạn cố gắng nhiều hơn vì một cái chung

ke kho
  2. NhatQuan

Trời ơi ! sao bất hạnh vậy em có biết anh đang khoc ko ha? em có biết anh đang khoc vì cái gi ko ha?anh thương cho so phận người sẽ phải...với em đó vậy là thế giớ lại có thêm một người đàn ông chết vì vợ rồi

ke kho
  3. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

Được lắm ..anh nói hơi bị hay đấy ..khích hơi bị tuyển ...nhưng mà không sao ...chuyện nhỏ thui mờ ...cho anh khích thoải mái ..người ta thường bảo không yêu được thì đạp đổ không sai tí nèo cả..he..he..
    Mot cau hoi ngan nam thac mac...anh yeu em la that hay dua
  4. NhatQuan

Đạp đổ cái gì cơ chứ?anh nói rồi chỉ khổ thân cho người chồng tương lai cua em thôi công nhận là đời nó bất hạnh

ke kho
  5. NhatQuan

Chào các bạn cám ơn những đóng góp của các bạn trong thời gian qua.Như tôi đă từng nói chúng ta lập ra trang AROUND TRAN NGUYEN HAN này với mục đích là nói về những điều hay dở trong trường để tất cả mọi người đều có thể biết đến trường dù học hoặc ko con học nữa.Từ những truyện ngày xữa ngày xưa trường ta đã có những gì và đến ngày nảy ngày nay trường đã làm được điều gì.Các bạn thấy sao?với những cựu học sinh khá nhiều ở đây thì tôi nghĩ có thể sẽ giúp được lớp đàn em hiểu hơn về ngôi trường thân yêu của chúng ta.Mong nhận được sự quan tâm của các bạn
    Theo như tôi biết thì hôm nay trường chúng ta vinh dự có 2 người được đi thi giải đá cầu thành phố còn chi tiết thế nào thì tôi ko rõ lắm ai có thể giup tôi ko nhi?
    size6bluemarqueeYêu là để yêu chứ ko phải được yêu/marquee/blue/size6
  6. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

Em có thể mượn tạm topic nài của anh NhatQuan được không ạ ?hàng tuần các thông tin mới nhất của trường sẽ được post lên đây ..Để mọi người dù đã bye bye với trường rồi nhưng cũng nắm được tình hình chung của trường okie...?
    Mot cau hoi ngan nam thac mac...anh yeu em la that hay dua
  7. NhatQuan

Tất nhiên là anh đồng ý cả 2 tay rồi,có gì em nhờ cả Hằng và Trang giúp nữa nhé.Anh bận quá ko giúp được nhưng có gì cứ bảo anh.
  8. NhatQuan

Các bạn nghĩ sao về cái hồ súng trường mình nhỉ?với tôi thì nó là cả một câu truyện dài nhiều tập đó có những câu truyện cười ra nước mắt và có những câu truyện thì khóc không thành tiếng.
    Đầu tiên là truyện từ hồi xửa hồi xưa cơ khi mà hồ súng vẫn còn là cái ao vâng một cái ao theo đúng nghĩa,tôi vẫn thường vào trường đê bắt cá cờ và cua ỏ trong đó,nhưng bị bảo vệ đuổi mới bực chứ.Vậy là suốt ngày phải trèo tường vào từ đằng sau nhưng mãi cũng chán tôi nghĩ là làm sao để vào mà người ta ko đuổi,nghĩ đi nghĩ lại còn mỗi cách là ...phải thi vào trường thì mới vào dễ dàng được.Và tôi đã thi vào được nhưng lúc đó thì nó đã thành hồ súng rồi còn đâu bực cả mình.Nhưng trong cái rủi lại có cái may hồ nuôi cá chép vàng béo ngậy he he ngon lắm đó nếu ko tin các bạn cứ thử coi
    Và câu truyện sẽ con dai dài hồi sau là về TÌnh iu đó bà con ạh