1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Asean, Trung Quốc, Biển Đông và Việt Nam

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi MMichelHung, 27/06/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fromdesert

fromdesert Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chửi cho mày sáng mắt ra, Con ****** không thấy xấu hổ hả. Cả thế giới nó đang chửi VN ăn cắp kia kìa, vừa rồi mà không can thiệp thì Thái nó cũng coi như c.ứt. Hãy nhìn đấy mà làm bài học.
    karate_hn thích bài này.
  2. piano89

piano89 Thành viên tích cực

@Sephirothmda Chắc thắng thì sẽ đánh, ko chắc thì ko đánh. chiến tranh ko phải trò đùa bạn à, bây giờ ngoài kia vẫn đang có những ng đang chiến đấu để bạn an toàn ngồi đây gác chân mà tranh luận đấy, bạn đừng ngồi đây trách ai hèn yếu cả, còn cái page này ko phải đại diện phát ngôn cho chính phủ hay quân đội nhé, chê bai thì dễ thôi nhưng thử làm ng trong cuộc đi rồi biết.
    KhanhNP, Malogskarate_hn thích bài này.
  3. quyprotk07

quyprotk07 Thành viên mới

Báo chí nói đầy ra kìa, không đọc thì đừng có nói.
  4. zzzdaicongtuzzz

zzzdaicongtuzzz Thành viên gắn bó với ttvnol.com

đề nghị bạn viết có dấu để cho mọi người đọc dể hiểu và lại trên đây nhiều lão thành cách mạng mắt kém
    z123zzkarate_hn thích bài này.
  5. zzzdaicongtuzzz

zzzdaicongtuzzz Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ông ấy bảo chừng nào về mới úp hiên đang về nhà mai kêu ông áy chứ bây giờ bác kêu cung vô dụng em mới hỏi xong
    Malogs thích bài này.
  6. huydu90

huydu90 Thành viên rất tích cực

Ước gì em học được như bác, thiệt với bác, giờ mấy ai có kiến thức cơ bản, học chỉ vì tấm bằng. Mà đúng thôi, cái xã hội cái gì cũng mua được, chức mua được, vị trí mua được, thi công chức mua tất thì mấy ai cần học? Cứ chỗ này vài trăm, chỗ kia vài trăm là được vào, cần éo gì kiến thức? Và vào phải kiếm chát lại vốn đầu tư chứ.... Nói thì buồn, cái giáo dục Việt Nam này thối nát lắm rồi bác ạ, từ tiểu học cho tới thạc sĩ, tiến sĩ, nhiều nơi có giá cả. Tầng lớp đó ra trường rồi làm gì? Người lo học, ra không có quyền, tiền thì mãi là thằng culi cho đám có tiền thôi- dù bọn nó, xin lỗi ngu như bò. Em nói thẳng, em có bạn làm bên ngân hàng nhà nước, em biết trình nó thế nào, giờ nó hơn tụi em về vị trí nhiều vì nó tốn khối tiền để vào bên đó, nên gặp nó toàn thấy tiền, tiền tiền........Chán, càng nói càng buồn.....một thế hệ sinh ra thiếu giáo dục đào tạo, không được dạy về lòng yêu nước, thiếu những kĩ năng cơ bản để tự suy nghĩ và suy xét, Việt Nam mãi là nước nhỏ, mãi tụt hậu...
  7. Inteltigence

Inteltigence Thành viên rất tích cực

Thôi các bác ơi, cứ cho nó vào black lít ngay và luôn đi, để nó lảm nhảm hoài vậy mà cũng có người trả lời. Nó giả điên đấy.
  8. hunter1101

hunter1101 Thành viên mới Đang bị khóa

Quoc te chui vn an cap cai j vay ban? Vui long dua link len dc ko?
    iloveubaby thích bài này.
  9. hieupk81

hieupk81 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

sao vụ dàn khoan này các pháp sư các thầy cao nhân hô mưa gọi gió điều âm binh không tạo ra một cơn bão lớn như Haiyan đuổi hết quân tàu đi nhỉ lúc cần đến năng lực siêu nhiên của các thầy lại không thấy đâu
    canviet68 thích bài này.
  10. Collector09

Collector09 Thành viên tích cực

Dung theo gio be mang. Nguoi ta cung thong tin, minh la nguoi tiep nhan. Cai gi nghe duoc thi nghe, khong thi cung cam on nguoi ta mot cau. Mia, chua gi da cong duoi