1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Australian Leadership Awards (chúc mừng 20 bạn vừa đc ALA 2011)

Chủ đề trong 'Du học' bởi allroadsleadtoRome, 29/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Quynhanhvn

Quynhanhvn Thành viên mới

Chào các bạn,

Như vậy có nghĩa là ALA xin đi học năm 2011 đã có phỏng vấn loại hồ sơ từ tháng 8 và sẽ có kết quả đầu tháng 10 năm 2010?

Em không được gọi phỏng vấn tháng 8, như vậy là em đã bị loại hồ sơ ngay từ vòng đầu rồi. Buồn quá. Có ai rõ tình huống của em, trả lời giúp em với!

Quỳnh Anh
  2. hieu_nd85

hieu_nd85 Thành viên mới

Xin chia buồn cùng em. Nếu không được vào shortlist phỏng vấn tháng 8 tức có nghĩa là bị fail. By the way, vẫn còn nhiều HB cho du học ở Úc (endeavour, HB trường) hoặc các nước khác. Thất bại là bài học quý giá cho thành công sau này mà. Anh cũng fail vài cái HB rồi mới được ALA đó chứ. Good luck
  3. Quynhanhvn

Quynhanhvn Thành viên mới

Sáng nay em viết thư hỏi và cũng được trả lời như vậy quá. Buồn nhưng không sao, biết trước kết quả để còn dự định những việc khác.

Cám ơn anh Hieu_nd85
  4. vinnitsa90

vinnitsa90 Thành viên mới

Mình nghĩ đến thời điểm này thì số phận của mọi người đã được quyết định rồi (fail or success); và cái quyết định này có thể đang nằm đâu đó trong phòng nào đó bên Canberra. Không lâu nữa từng người chúng ta sẽ biết...
  5. pianova

pianova Thành viên mới

bạn nào nhận đc email từ em Hiền thì lên tiếng nha, để mọi người cùng chúc mừng nha nha nha...
  6. chandlerbing

chandlerbing Thành viên mới

:)) To cung duoc thong bao da duoc award ALA roi. To la vit1982 day, to bi mat pass nen vao bang nick nay. Ca nha ai duoc thi add nick to o Yahoo voi. Nick to la hoapnt

7. meyeu18

meyeu18 Thành viên mới

buồn quá mọi người ơi, mai chừ em cứ refresh cái trang này mãi, em vẫn chưa có gì cả
  8. vinnitsa90

vinnitsa90 Thành viên mới

I got it - Mình đã nhận được thông báo trúng tuyển. Cảm ơn tất cả mọi người trên TTVNOL đã giúp đỡ thông tin; chúc mừng các bạn cùng đã nhận được thông báo. Ai chưa được thì cũng đừng buồn quá, cuộc sống chúng ta còn ở phía trước với rất nhiều cơ hội khác...

Yahoo account của mình là vinnitsa90
  9. pianova

pianova Thành viên mới

chúc mừng 2 bạn vin và vịt nhé... theo tin từ em Hiền thì từ 40 người interview cả nước hồi đầu tháng 8 đã chọn ra 20 người awardee cho năm nay... chúc mừng 20 bạn nhé !!!
  10. minhduciir27

minhduciir27 Thành viên mới

Ôi trời ơi, tớ đỗ rồi. Mừng quá... Phải đọc đi đọc lại xem có đúng không... 3 năm xin đi Úc giờ mời có thành quả.... Mừng quá...
    nick của mình là minhduciir27