1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Avatar Chibi: Mình thích thì mình làm thôi

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ kỹ sư' bởi lelinh271211, 26/09/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lelinh271211

lelinh271211 Thành viên mới

Bạn đang muốn làm 1 cái gì đó thật mới. Muốn thay đổi ảnh đại diện chẳng hạn. Đó không phải là 1 ý kiến tồi, tuy nhiên tìm khắp các thư mục hình ảnh trong điện thoại mà không có được 1 chiếc ảnh nào ưng ý. Vậy phải làm thế nào? Tất cả hãy để Avatar Chibi giúp bạn làm điều đó nhé.
    Nhắc đến cái tên Chibi hẳn nhiều bạn vẫn chưa quên. Nhiều năm trước nó đã trở thành hiện tượng hot trong cộng đồng giới trẻ. Không phải tự nhiên mà hôm nay chúng tôi nhắc đến cái tên này. Có lẽ trào lưu này đã dần phải mờ đi theo thời gian, và giờ đây bạn có muốn chính mình là người khơi dậy cảm xúc và kỷ niệm trong mọi người không? Hãy tải Avatar Maker Chibi để được trải nghiệm những điều thú vị mà bạn chưa từng được làm trước đây nhé.
    Với Maker Chibi thì bạn sẽ được tự tay vẽ lên những bức hình sinh động thể hiện đúng tính cách của mình. Bạn không phải nhờ ai vẽ cho mình nữa. Tất cả mọi thứ đã được Avatar Chibi cung cấp, bạn chỉ cần có 1 chiếc smartphone trong tay là mọi thứ sẽ ổn.
    Mình thích thì mình làm thôi, hãy cùng trở về tuổi thơ với những hình ảnh thú vị trong Avatar Chibi. Không những vậy bạn còn có thể tự “tha thu” cho chính mình nữa. Còn chờ gì mà không thử ngay bây giờ.
    link tải:
    link android: http://bit.ly/2djfr6w
    link IOS: http://apple.co/2c7dLfi
  2. chungtv212

chungtv212 Thành viên mới

đẹp lắm đó. ai vẽ thi không. tha thu nao
  3. socola201095

socola201095 Thành viên mới

trờ này trẻ con nhà mình thích lắm đây :D