1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

<b>Báo cáo : Lỗi kỹ thuật ????</b>

Chủ đề trong 'Đại học Đà Nẵng (DNU)' bởi khoai_tay_chien, 17/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khoai_tay_chien

khoai_tay_chien Thành viên rất tích cực

Báo cáo : Lỗi kỹ thuật ????

Kính thưa các bác Hội trưởng, ATC, Mods :

Hình như forum của chúng ta bị lỗi kỹ thuật hay sao ấy, em xin báo cáo lại với các bác, để các bác check & fix nhé :

1. Em vẫn chưa được phép vào TFG, mặc dù đ/c ATC nói là thứ Tư là có thể vào... Hôm nay là thứ 5 ngày 17/1 rồi

2. Khi em muốn thay đổi cái avartar, nó chỉ cho chọn từ list mà không cho em upload lên từ ổ cứng . Khi upload thử, nó bảo với em là "Không tồn tại thành viên này !" ... hơ hơ hơ, nếu không phải là thành viên thì làm sao em lại post và đọc bài được ??? Còn các info khác thì vẫn cho thay đổi như thường..

3. Nó không cho upload ảnh lên và đính kèm vào bài post... Như thế thì làm sao mà xem được ảnh của đ/c ATC chụp ở Đà Nẵng và cái ảnh mà buổi tối hôm đưa đ/c ATC ra sân bay về, tui phải mất gần 1 buổi tối để làm tặng cho tất cả mọi người trên TTVNONline nhân dịp năm mới ??????

4. Khi tui mở 2 topic trong 1 box cùng 1 lúc (bằng cách click chuột phải và chọn Open Link In New Windows) , hình như nó không nhận ra cookie ??? Nó vẫn bắt tôi confirm hoặc login lại thì mới cho đọc các bài khác, forum khác ....

5. Mỗi khi mạng hơi chậm, lânp tức nó báo lỗi ASP, và Microsoft Jet Database Engine cũng báo lỗi... Khi mạng trở lại bình thường, nếu muốn vào, phải đóng cửa sổ bị lỗi đó lại, và mở 1 cửa sổ khác thì mới vào được, còn nếu cứ nhấn F5 hoặc Refresh thì có đến Tết Congo cũng không vào được .......

Kính đề nghị các bác xem xét, giải quyết ! Các bác đừng la mắng em mà khổ thân em nhé !!!

** c R a C k I s F u n N y **

2. cuoibk

cuoibk Thành viên quen thuộc

Thôi chú Khoai-tây-chiên ơi, mạng hơi chậm là do còn non trẻ, cố gắng đi. Chú ở dưới đó đi miễn phí mà, hơi mất thời gian một chút cũng được.
    còn cái vụ upload ảnh thì anh cũng đã thử mà không được, không biết là vì sao! ATC, Beethoven, Truongdu, .... và những ai biết thì chỉ dùm nghe ! Cám ơn trước ! Sẽ có ' hậu tạ..thế '.

'Cuội Già'
  3. sadvn79

sadvn79 Thành viên quen thuộc

Co so du lieu cua trang web hoa.t do^.ng theo co che^' do'ng va' mo ne^n khi down hay updown thi` du lie^.u ca^`n phai delay de cap nha^.t chu'.
    Mod, ho^.i truong cua tung club thi chie^u su quan li cua admin ttvn ne^n ba.n goi mail cho ATC ho?i thu xem.
    S&D
    LESS IS MORE