1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[B]Cầm tiền nên đầu tư vào kênh nào trong thời điểm hiện nay ? [/B]

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Hoang1988, 27/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Soilacdan

Soilacdan Thành viên rất tích cực

Hic, đọc mà choáng :-< Mình từ bàn tay trắng ko biết bh mới có đc cơ ngơi như bạn :D
    Nhìn nick chắc bác sn 88 nên khả năng nên trau dồi thêm 1 số kiến thức (ví dụ như học thêm TA, 1 số hiểu biết về BĐS, CK, vàng ...) trước đã. Còn về tiền, bác nên để phần lớn trong NH, lấy 500tr ra làm thực tế trong khi học chẳng hạn. Vì mình nghĩ rằng mỗi mảng nó chỉ có thời của nó mà thôi, khi cái này ko thuận lợi mình phải biết xoay sang hướng khác ;)
  2. vietnam1358

vietnam1358 Thành viên mới

ảo thì đúng hơn
    đưa 10 tỷ cho cậu con trai để lên đây hỏi như thế này?
  3. RicksCafe

RicksCafe Thành viên mới

Mình cũng có nhu cầu mua nhà ở quanh khu vực Hoàn Kiếm giá khoảng 25 tỷ đổ lại. Bạn cho mình số điện thoại nhà bạn để mình liên lạc trước. Tránh các trường hợp " chém gió " [r2)]

..........................................................................................

Mình cần bán một ngôi nhà mới xây , diện tích đất 60m2 , nhà 5,5 tầng , mặt tiền 5,4m . Hướng Nam, hơi chếch Đông. Mặt ngõ ô tô Tải 1,5 tấn đi được. Nhà sắp hoàn thiện ngày 12/5/2011Thiết kế rất tây! Bao gồm1 phòng khách + 1 bếp + 6 phòng ngủ + 7 phòng tắm + 1 phòng nghe nhạc , 1 sân ngắm cảnh có view thoáng đẹp . Nhà này ban đầu mình xây để ở nên xây rất chắc chắn , , Nội thất toàn đồ xịn, Hệ thống nước nóng bằng năng lượng mặt trời có nước nóng quanh năm mà ko tốn điện. Nay có việc cần nên mình bán với giá : 8,5 tỷ .

Ngõ ô tô tải 1,5 tấn đi vừa, mặt tiền 5,4 m . Đủ để inova chui tọt vào nhà chứ đừng nói đến các loại xe bốn chỗ .
    Giá đất hiện tại 100tr một mét . 60m2 là 6 tỷ rồi
    Xây dựng hơn 2 tỷ nữa . Vậy giá 8,5 tỷ không hề đắt đâu. thực ra đang có việc nên chỉ lấy vốn không lấy lãi lời là bao .
    Ô tô từ trong nhà chạy ra Metro Hoàng Mai 2km . Cách khu đô thị Đền Lừ và chợ đầu mối phía Nam 1km .

Địa chỉ : 153 ngõ 254 Minh Khai – Hà Nội

Bạn nào có nhu cầu thì PM nhé![r2)]
  4. Hoang1988

Hoang1988 Thành viên mới

Bạn ơi mình send sdt rồi nhé
  5. ap.hshiva

ap.hshiva Thành viên mới

Sao lại ảo, thực ra thời điểm hiện nay xét tình hình chung mà nói kinh doanh vô cùng khó khăn, lãi suất ngân hàng cao ngất ngưởng, xem ra gửi ngân hàng là tốt nhất Nhưng đồng tiền vn cũng có dấu hiệu không ổn tí nào, tớ thì múc hết vàng, đảm bảo tài sản của mình thôi. Nếu vnd từ giờ tới cuối năm sống khoẻ thì gửi tiết kiệm là số 1 trong thời điểm hiện nay, chỉ sợ tỷ giá USD lên 25 thì tởm