1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

B e a t z 4 - THE SHOW MUST GO ON

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi oishi_girl_83, 16/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

17 này là kỉ niệm một năm beatz 3, hôm qua cũng là ngày phải đến gần 1 năm mọi người mới tụ tập tán fét, tự nhiên em nhớ beatz quá thể. Hôm qua mọi người cũng có nhắc tới việc làm beatz 4, anh GH cũng có vẻ hào hứng rồi (may quá ), em thiết nghĩ tại sao chúng ta lại ko làm??? Nhỏ hay lớn, hoành tráng hay ấm cúng, miễn vui là được. Thật ra ko ai nói ra nhưng đúng là suốt thời gian vừa qua EDM yên ắng cũng một phần vì sự giận dỗi của thành viên. Em xin nhận lỗi đầu tiên, thời gian hồi mùa hè em thất nghiệp, ức chế, bế tắc nên cách suy nghĩ và cư xử cũng có vấn đề, thành thật xin lỗi mọi người. Em nghĩ có khúc mắc gì mọi người cứ nói thẳng với nhau, chúng mình là một team cơ mà. Thời gian này một năm trước là khoảng thời gian EDM vui nhất, đoàn kết nhất. Nếu để nó mất đi thì thật sự là đáng tiếc. Mình phải làm một cái gì đó, em tin chắc là sẽ ko thiếu nhân lực và sự nhiệt tình nếu chúng ta quyết tâm. Và sau đây là ý kiến của em về Beatz 4:

- Xác định thời gian. Em nghĩ thời điểm trước tết là 1 cái mốc đẹp. Hôm qua anh Việt có nhắc đến ngày 19/1 (hai năm kỉ niệm Beatz 1). Nếu gấp quá lùi xuống 1 tí cũng được, đằng nào năm nay tết cũng muộn mà.
    - Địa điểm: Ko cần phải là một nơi quá to, em nghĩ chỉ khoảng 2-300 người là đẹp. Em nghĩ đến một vài option, quán bar nơi anh Việt và Tuấn làm là một ý kiến hay, tất nhiên còn phụ thuộc vào chủ quán nữa. Một option khác là cái quán cafe Thiên Đăng hồi chị Hoa làm Halloween, chỗ đấy cũng phải được 200 người, thuê thêm tí âm thanh là ổn, ở đấy lại còn có thể chơi đến khuya, em nhớ hôm Halloween em về lúc 1h mà vẫn còn có 1 số thành phần vẫn tưng bừng nhảy nhót Dù gì thì chị Hoa cũng có quan hệ ở đấy, lại từng làm party ở đấy rồi.

Em mới chỉ nghĩ được đến đấy thôi. Có gì mọi người góp ý thêm nhé. Dẹp tự ái cá nhân sang một bên, nghĩ về cái party mà chúng ta sẽ tổ chức, em tin chắc là party sẽ thành công, kể cả chỉ cần một party nội bộ thôi cũng được, tóm lại là phải làm. Biết đâu trong party, những người ế ẩm như em lại tìm được một ai đấy
  2. belove

belove Thành viên gắn bó với ttvnol.com

úp úp úp....paryty là máu dồi...có gì cho em tham gia với nhá
  3. deejayz-x

deejayz-x Thành viên rất tích cực

Việc beatz4 cũng có thế thành sự thực tại Rice Bar, a sẽ tính toán xem thế nào cho hợp lý :).
  4. blues_men2002

blues_men2002 Thành viên mới

Party! Party! Party!
    Tùy xem thời gian thế nào, sợ gấp rút quá!
    Nhỏ khỏang 40 - 100 là cũng okie lắm gòi!
    Được hơn thì quá tốt!
    Mọi người máu tham gia vào đây post bài hưởng ứng ngay và luôn nhá!
  5. DJNRG

DJNRG Thành viên mới

Mission Possible.
    PS: ANh thấy oishi xinh đẹp sánh bước bên một anhở VCT nhé. Có muốn kiếm tìm ai nữa đây. Thế là kô tốt thế là kô tốt.
    HEHE
    Được djnrg sửa chữa / chuyển vào 09:28 ngày 19/12/2006
  6. oishi_girl_83

VCT là cái gì hả anh Hà? Em dạo này ít đi với con trai lắm, chắc anh nhìn nhầm thế nào Mà anh cũng thích ăn karamen ghê nhỉ. Lần nào ra đấy ăn cũng thấy 2 vợ chồng nhà anh. Mà sao dạo này trông anh fờ fạc thế?
  7. oishi_girl_83

Àh, nghĩ ra rồi, nhà quê quá, Vincom Tower hả anh? Cuối tuần đi xem film í mà, 2 anh em mình có duyên trông thấy nhau fết
  8. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

Ai nói anh hào hứng với Beatz 4?
    Anh đang chuẩn bị một kế hoạch lớn hơn Beatz 4.
  9. DJNRG

DJNRG Thành viên mới

Hehe. Nào nhớ ra rồi phải không?
    Anh thì bận việc nưóc việc nhà nên cũng bơ phờ. nhìn khổ thân phết.
    Em thế là wá sướng
    Ờ nhể . Anh em mình hay gặp phết
  10. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Em Oishi mở hàng đã nhắc chị làm chị hắt xì hơi cả ngày phải nhảy bổ vào xem
    Mà bạn Giao_Hoang sao làm tớ cụt hứng thế nhở??? Tớ thì chỉ dám chuẩn bị một cái mở màn làm hàng nhỏ hơn Beatz thôi.
    Tình hình là anh em ạ. Một đồng chí bạn Du học sinh UK vừa mở Bar X&Y đường Lê Đạo Thành, ngay chéo Press Club rất cool. Trên tầng 3 là sofa thấp tè, ngả ngốn và trang trí kiểu pop art, rất hợp để nhảy nhót. Hôm khai trương cả hội cũng hứng khởi đứng ra múa may khá ổn.
    Thế là tớ đề nghị thế này, tớ muốn mời mọi người đến đó ăn mừng vụ em Hà My thân yêu của tớ trở về và để nhảy thử giò trước Beatz.
    dejayxz_y và Tuấn Kruise lên đó cùng chị xem nên làm thế nào cho ổn nhất nhé. Đăng ký trước là ngoài anh em mình sẽ có khoảng vài chục du học sinh UK + khá đông dân bạn bè khác. Thế nên là sẽ rất nhộn nhịp tưng bừng.
    Còn địa điểm và phương án tổ chức Beatz, tớ phản đối lặp lại các cách làm cũ, tức là đàm phán để có địa điểm ở đâu đó rồi cả người ta lẫn khách ở quán cùng vào. Tớ nghĩ làm theo cách Halloween tớ đã làm là OK nhất. Sẽ gặp mọi người để bàn bạc cụ thể hơn. Còn tuyên bố trước là làm theo hình thức trước là bạn chạy mất dép.
    Yêu mọi người