1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

B e a t z 4 - THE SHOW MUST GO ON

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi oishi_girl_83, 16/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Ô hay, người ta về nhà người ta thì lại bị bảo là rình mò. Duyên dáng ghê nhỉ
    Việt và Tuấn chiều thứ 7 hẹn ở Bar X&Y đi tao muốn làm một cái party nho nhỏ test thử nồng độ của anh em và giao lưu thân mật với nhóm UK Alumni. Sở dĩ như vậy là vì 3 DJs nhà mình sẽ xuất hiện trong Liên hoan Du học sinh toàn quốc lần 1 do Big HEART, Hội Sinh viên Việt Nam và Tạp chí Trí Tri đồng tổ chức vào ngày 6-1. Ban ngày là các hoạt động cộng đồng. Còn cả một buổi tối sẽ là để dancing nhảy nhót cho anh em. Hứa hẹn fun and crazy.
    Còn Beatz thì Giao_Hoang cho tớ đi xem phim miễn phí thì tớ mới có hứng thú bàn. Đùa tý chứ làm xong cái vụ Halloween học được bao nhiêu là thứ. Ít nhất thì cũng biết rằng mình có thể làm cả một show hoành tráng exclusively
    Chụt chụt
  2. deejayz-x

deejayz-x Thành viên rất tích cực

rồi, xong rồi, thử rồi :D
    tao cũng google, GO ON đấy, mà vào official website của QUeen mà xem cái discography :D
  3. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

Hoa thân yêu, nếu tớ có vé free thì tớ sẽ rủ, còn tự bảo tớ cho Hoa vé free thì.....đợi khi nào tớ có vé free đã nhé. Có chút kinh nghiệm thì truyền thụ cho anh em đi nhá.
    Bài của Queen thì go rồi, nhưng bọn nó vẫn dùng goes mà. Mà thôi, quên chuyện đó đi. Bao giờ Rice mở gọi tao, có vài bước chân. Lâu lắm ko được "rửng mỡ".
  4. DJNRG

DJNRG Thành viên mới

Chi Hoa oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
    EM CHAO CHI AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAẪ, ;))
    Hom nay buon cuoi wa. Treu chi Hoa ma chi ay cu dung ngay nguoi ra. ;))
    HEHE
  5. Giao_Hoang

Giao_Hoang Thành viên rất tích cực

Bar này không thích lắm nhỉ, chả hiểu sao. Nhưng mà được cái tiện đi vài bước là tới.
  6. DJXO9116

DJXO9116 Thành viên rất tích cực

Tình hình thế nào nhỉ? tối nay có tụ tập trên bar gì đó ko vậy ?