1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bà con khoan chửi , cho FMP giải thích đeeê !!!

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi forgive_me_pls, 04/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. forgive_me_pls

forgive_me_pls Thành viên quen thuộc

Bà con khoan chửi , cho FMP giải thích đeeê !!!

Đi về mới nghe mọi người nói FMP hông có đi, thực ra là có đi á nhưng mè hiểu lầm nên hông gặp được mọi người thui !! 1h35 FMP có ghé nhưng không thấy ai nên chạy lên cỗng trước, sau đó lại vòng lại cổnng sau cũng ... hun thí ai nên mới gửi xe vô trước kím bé Tin, ai ngờ bà con chưa vô, mà FMP cũng ko nhớ tên bé Tin nữa , một lát nhớ chạy đến kím thì bé Tin chạy đi chơi mất tiu rùi...nhưng sau đó bạn nhắn có chuyện gấp nên phải chạy wa nhà nó, 4h FMP có ghé lại trường nhưng ko cho vô nên phãi về nhà...túm lại là FMP nói cỗng sau có wán chè ( là cỗng số 3 mới đúng ) nhưng mọi người lại tưởng cổng số 2 nên lệch pha mất tiêu...sorry bà con, lần sau hẹn ở ngoài đi cho dễ, bữa nay đông wá nên FMP hông nhớ mặt ai hết trơn ( cả Em-be post hình lên rùi nhưng sau đó nhìn ai cũng ... ko thấy giống hết trơn ). Uhm, dù sao cũng là lỗi của FMP tự nhiên chạy vô, nhưng đứng ỡ cỗng sau chưa chắc gặp mọi người vì mọi ngưòi chạy lên cổng số 2 mất tiu rùi !!! Thui, sẽ có cơ hội gặp lại mọi người sau vậy...

TÌNH TÔI NHƯ NGÀN SÓNG MÃI LÊNH ĐÊNH CÁT BỜ, TÌM EM BAO NGÀY THÁNG TRONG NHỚ THƯƠNG ĐONG ĐẦY
  2. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

Phải nói là rất rất là tức F_M_P, là người lun phát pháo đầu tiên mà lúc nào cũng trễ hẹn cả
    I am myself again, là lá la
  3. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Anh hay wá hen
    Anh giỏi wá hen
    Hồi trưa em với em-be ngồi chờ ở cổng 2 từ 1h40 tới 2h hơn mới vô mà, làm sao mà anh chạy qua chạy lại không thấy được á.
    Lúc 4h anh có quay trở lại phải ko ? Em cũng đi ra khỏi trường lúc 4h á. Vì sợ bé chit vô trễ không vào được nên trước khi về em có rảo qua 1 vòng quanh trường để tìm, kể cả cổng 3 mà có thấy ai ở đó đâu.
    Mà sao hẹn gì mà ai cũng hiểu là cổng 2, có mình anh nghĩ là cổng ba là sao á ?
    Mai mốt mà có hẹn trước chắc phải gọi phone nhắc nhở cho anh trước khi đi á.
    Bé tin hứa ra đón cuối cùng bận việc không ra được, làm em bơ vơ một mình á hichic
    Bị tụi lớp 12 nó khủng bố hichic, hỏi em-be coi phải hông ?
    Còn bé chit hôm nay có vô không em ? Mà chắc là vô không được phải không ? Cái trường gì mà kỳ cục, nguyên tắc wá chừng à. Bao nhiêu năm nay rùi vẫn không thay đổi chút nào.
    Ledminh
  4. littleloveprincess

littleloveprincess Thành viên quen thuộc

em đến trường nhưng không được cho vào vì không mặc đồ TD, tức ơi là tức
    There's no where unless you're there
  5. forgive_me_pls

forgive_me_pls Thành viên quen thuộc

Híc, đã kiu bà con khoan chửi muh ai cũng chửi hết là seo !!!
    Thực ra bi giờ mới nói là tại sao anh không nhận ra ai hết nè, tính anh hông hiểu sao nhìn mặt ai thì ít nhất .... 5 lần anh mới nhớ mặt, hùi đó GF đến 5 lần anh mới ... nhớ mẹt !!! Ở đây chỉ có Em-be & Chit post hình thui, anh chỉ coi qua 2,3 lần nhưng khi lên trường .... wên mất tiu !!! Đã vậy tên Bé Tin anh cũng không nhớ nữa, tới lúc cần nhớ thì tên Tin lúc là Nhân, lúc là Tâm... !!! Trước khi vô anh cũng kiếm tùm lum nhưng chắc lúc đó không nhận ra mọi người đó, đến khi kiếm ra lớp bé Tin thì hắn chạy đâu chơi mất tiêu, anh ngồi đợi cả 20' cũng hun thí, đã vậy đang ngồi thì thì bạn nhắn có chuyện gấp nên phải chạy wa nhà nó chứ FMP ở lại thế nào cũng gặp rùi !!!
    Mà đồng ý với mọi người là trường NTH nhảm nhí hết sức, lần đầu anh vô anh chạy một cái ào từ ngoài vô trong chẳng thấy thằng nào ra cản hết !!! Lần thứ 2 lúc quay lại trường chưa kịp...ào thì thằng bảo zệ ở đâu chạy ra vừa thở vừa la :
    ANH LÀ CỰU HỌC SINHHHH, PHẢI 6H MỚI ĐƯỢC ZÔ !!!
    Coi dễ giận không, bởi vậy hồi đó lớp anh bị nhắc nhở trước toàn trường cũng vì mấy thằng bảo zệ, một nương trong lớp anh vì không ... kiềm chế nổi đã chỉ thẳng vào Bảo Zệ mà hét lên :
    "Mày đó, làm hết năm nay thui nghe chưa" , tiếc là hum nay hông có nàng đó !!!
    Một lần nữa sorry mọi người vì cuối cùng ai cũng biết mặt hết trơn mà FMP chẳng ai bít hết trơn, mà biết méc công ... thất zọng lém !!!
    To Em-be : cái anh mà bữa trước anh send cho em hun phải là anh đâu á mè là bạn anh, còn anh là người kế bên, hihi...anh ốm nhom chứ hông có bự vậy đâu, định làm mọi người bất ngờ nhưng ai ngờ đâu cúi cùng zì zị mè lạng wạng khi FMP chạy vô chạy ra Em-bé cũng hông nhìn ra ( zì có đúng đâu mè nhận ra )
    To Minh : Anh đâu có bít, anh đã nói cổng có cây cối tùm lum & có wán chè rùi mừ, tưởng mọi người biết nên không wan tâm cổng số mí hết é, ai ngờ mọi người toàn nói số hông à...hic, sorry mè..
    Okay, Once Again, Sorrieeee mụi ngừi nhe, FMP thịt tình có đi nhưng mà tại hông gẹp thui, lần seo sẽ cố gắng hông lạc nữa hen !

TÌNH TÔI NHƯ NGÀN SÓNG MÃI LÊNH ĐÊNH CÁT BỜ, TÌM EM BAO NGÀY THÁNG TRONG NHỚ THƯƠNG ĐONG ĐẦY
  6. ledminh

Dù seo thì cũng cám ơn anh, bởi vì lúc còn ở trường em đã tự hứa dzới lòng là lúc về sẽ làm nguyên cái topic riêng để . . . chửi cho đã. Nhưng mè lúc về lên mạng thì thấy anh làm sẵn rùi, khỏi mắc công làm cái mới hehehe
    Lúc lên trường anh chạy xe gì ? Có đi chung với ai ko ? Mặc áo màu gì ? (áo màu trắng phải ko ?) Tại em thấy có nhiều người em nghi là anh đứng dòm dòm em, em dòm lại tự nhiên . . . chạy mất tiêu
    Xém nữa là em về lun rùi, tại bảo vệ không có cho vô.
    Dù sao cũng phải tự trách mình, bởi vì đâu phải mới đi trại lần đầu đâu. Hồi trước năm lớp 10 đi trại NTH cũng y hệt vậy á : phải có thẻ, có áo thể dục mới cho vô, còn cho thằng bạn mượn áo chui vô nữa mà. Vậy mà wên, hơn nữa ỷ y là có bé tin bảo lãnh rùi. Vậy mà chờ hoài ko thấy nó đâu hết trơn
    Ledminh
  7. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Hè hè, mí người này dở wé!!! 3h rưỡi Chit ghé, vô cái 1!!! Ở tới 8h mới vìa. Gặp được mỗi bé Tin. Thui mai nói tiếp. Bi giờ đi ngủ, mệt wé!!!
    Chưa nộp đủ thông tin, chưa được lên Mod nè trời ơi!!!

Always keep smiling!!!
  8. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

1 ngay the^ tham,,,met chet lun,,,tu sang den chieu, ngoi trang tri cai cay,,,ma trang tri 1 lan thui thi dau co seo, dang nay trang tri gan xỏng roi,,,,"thui may oi,,,lam lai di,,tau thay xau we//" ac ac ac...lam den mi lan,,phe^ rui,,nen thui,,,de do lun,,, den chieu luc ba con dzo, van dang dua tip do,,,
    phat bieu cam nghi ve moi nguoi....
    truoc tien la anh MINH,,,: rat rat rat hien lanh,,,hehehe(nghe cau nay co xuc dong khong anh MINH oi..)
    chi .."em be" thi lam qua^n su cho em ve duong hoc hanh,,,em ke/ mon chi nhiu lem lem...
    chi CHIT thi...nhin mat ngau we//...hen chi duoc tin nhiem bau lam lop truong,,,(ai dam cai~..hehe)
    duoc noi chien dzoi moi nguoi em rat rat la dzui,,,bi gio bit la minh do co nhung anh chi het suc tot bung,,,co thec mec gi em se hoi anh chi het,,,,,ket qua thi HK 1 cua em hoi bi,,,,the tham?..the nen em se tu cat INTỂNT trong 1 thang,,de tu luyen,,,mong rang khi em comeback, se co nhiu thanh vien hon,,,
    con cai dzi thong tin ve mod,, em gui het rui ma seo anh gi gi day van keu thieu ...em gui theo dung mau rui ma,,,huhu
    [marquee]
    khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
    [marquee]
  9. ledminh

Í chùi ui ! Gần tết rùi mà còn kiêng cữ gì nữa em ? Box mới thành lập mà
    Nói đùa vậy thui chứ em mún vậy cũng tốt, ráng học hành đàng hoàng lại. Tiết kiệm tiền Net nữa á.
    À mà wên, cám ơn em nhìu nhe, hihihi anh cảm động lắm á
    Ledminh
  10. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

hi`, cũng tường thuật dzài dòng về buổi gặp mặt hôm wa:
    -1h38: em-be tới cổng trường. Đúng là trễ chút vì Ngã tư bi giờ thành đường 1 chiều, nó đuổi mình đi đường vòng. Tới nơi chỉ thấy có 2 nhỏ bạn hẹn về chơi thôi
    -1h45: ledminh xuất hiện. Cả đám ko đuợc dzô vì ko mặc áo thể dục. Đành đứng truớc cổng tám
    -2h05: thầy Chủ nhiệm em-be xuất hiện bảo kê cho cả đám vào, hú vía
    -Thì vào mấy gian hàng chứ còn gì nữa. ledminh rất là được ưu ái ( chắc là nhờ đẹp chai với hiềnnnnnnnnnnn nữa, heehe nên được mí em 12 lôi kéo, nhìn mà phát ghen tị, hihihi
    -Sau đó thì leo lên tầng 3 gặp bé Tin với coi khiêu vũ tập thể. Công nhận đàn em ngày càng tiến bộ à
    -4h : ai về nhà nấy
    Chit tới lúc 3h30 à, vậy mà chị ko gặp. Giờ đó chị cũng liếc dữ lắm xem có ai giông miêu tả của em ko nhưng ko thấy
    Hic, cuối cùng thì cũng chỉ có 5 anh em tám trong này à
    I am myself again, là lá la