1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bà con khoan chửi , cho FMP giải thích đeeê !!!

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi forgive_me_pls, 04/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

Có thể coi như gặp mặt lần này là một thất bại : dự kiến là 5 người, mà cuối cùng chỉ gặp được có 2 người :em-be với bé tin. Chỉ có mình bé tin là gặp thêm được chit. Còn ông FMP thì không gặp được ai hết.
    Cứ nghĩ sẽ ở lại đến đêm, ai dè không thấy ai lên hết => bùn wá => về sớm.
    Thôi, vậy thì mình xé nháp làm lại : hẹn nhau dịp nào khác đi. (Hôm bữa có một lần đề nghị đi uống cafe mà ko ai hưởng ứng hết á)
    Ledminh
    P/s : À, có cần qua bên forum NTH quảng cáo ko quý vị ?
  2. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

anh co nêu lần nào đâu..di uong cafe hả...em la nguoi dau tien huong ung,,,chac ong anh FMP cung ko tu choi,,hehe,,,chi so may ba chi khong chiu di,,hehe,,,thui thi di an che di ba con oi,,,,,huong ung nhe/...

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  3. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Hì hì, nhìn mặt chị bộ ngầu lắm hả em??? Còn em thì đi học Sumo đi Tin, có tương lai lém á!!! Hì hì....
    Chán ghê, tưởng gặp được mọi người, ai dè gặp được mỗi bé Tin. Thui để hum khác.... Còn ngày gặp mặt để "tân gia" thì để Chit tính cho. Vậy đi hen!!!

Always keep smiling!!!
  4. forgive_me_pls

forgive_me_pls Thành viên quen thuộc

Okay, đi thì đi ah nhưng wa ngày 18 nhe, vì wa ngày đó FMP mới thi xong hết, lần sau bảo đảm sẽ không lạc nữa đâu, hihi !
    To Minh : Em nói sai rùi đó, đừng nói là "FMP không được gặp ai hết" mà phải nói "mọi người hông được gặp FMP" mí đúng chứ, kekeke !!!!

TÌNH TÔI NHƯ NGÀN SÓNG MÃI LÊNH ĐÊNH CÁT BỜ, TÌM EM BAO NGÀY THÁNG TRONG NHỚ THƯƠNG ĐONG ĐẦY
  5. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

To chit : ko ngầu làm sao làm lớp trưởng được em ? Anh chưa thấy mặt em, nhưng mè chắc là bé tin nói . . . đúng.
    Vậy là em ko làm gỏi anh được rùi, hehehe
    To FMP : Anh nói đúng á, đúng là mọi người ko may mắn vì chưa gặp được anh nhưng mà bù lại gặp được em cũng đỡ rùi, chỉ tội cho bé chit, ko gặp được 2 anh em tụi mình hehehe
    Ledminh
  6. forgive_me_pls

Trời ơi, Minh ơi là Minh, anh chảnh một mà em đã chảnh đến...10 thì bà con chịu sao thấu é em !!! Dù seo thì hình như em nói cũng ... đúng lém ah...kekeke !

TÌNH TÔI NHƯ NGÀN SÓNG MÃI LÊNH ĐÊNH CÁT BỜ, TÌM EM BAO NGÀY THÁNG TRONG NHỚ THƯƠNG ĐONG ĐẦY
  7. cassiechit

Hahaha, đúng là dân Nguyễn Thượng Hiền, chảnh bà cố!!!
    To anh Minh: Em chưa cho anh lên dĩa được lần này thui, còn nhìu cơ hội mà, đừng có vội mừng nha anh!!!

Always keep smiling!!!
  8. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

hêm hôm đó em đứng với bạn chứ không chắc bi chit làm gỏi rùi,,hehehe,,,,trong lần gặp tới đâyy,,mấy huynh nhớ ....tự bảo trọng nhé...hehe

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  9. cassiechit

Hì hì, Tin à, chị đâu có nói là chị sẽ "làm gỏi" em đâu!!! Chị làm món khác mừ!!! Mí người tự lo lấy thân đi nha!!!

Always keep smiling!!!
  10. forgive_me_pls

Bi giờ tí tui làm gõi mí người nè, seo nhấp chuột vào đây coi được mè hun chịu post bài ah...siêng năng lên bà con, tất cả vì box NTH, hay là muốn tụi cho nghe Hot In Herre của Nelly, nghe xong là ... sung liền à...hehe...
    SOMEDAY YOU'LL SAY THAT WORD AND I WILL CRY. IT'LL BREAK MY HEART TO HEAR YOU SAY GOODBYE