1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bà?n ?'Ă?́u già? Motorola V500

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi yann, 20/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. metallic_moonlight

metallic_moonlight Thành viên rất tích cực

Hix, mình vừa định vào cho giá lên 1T55 thì đã thấy cái giá này, thôi đành thua luôn. Các bác còn con máy nào ngon ngon giá dưới 1,5T thì các bác báo em tiếng nhé. Chúc mừng người thắng cuộc, hie hie. Chắc chả có ai hơn nữa.
  2. Nico78

Nico78 F525 Moderator

1.850K
  3. yann

yann Thành viên mới

Các chú trong này vừa chậm vừa trả rẻ, tối qua có chú sinh viên chuẩn bị đi du học trả anh 80 bảng, anh bán rồi. Tính ra được khoảng 2,5T.
    Hẹn lần sau nhé, dạo này anh cũng hay có hàng, hàng chính hiệu, nhưng hơi đắt tí. Chuyển về tận VN mới lấy tiền.
  4. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Cung hỉ, cung hỉ.
    Chúc bác làm ăn phát đạt.
    Em chỉ muốn nói, nếu bác bán đắt, sẽ không có ai mua đâu. Vì nếu có tiền, tụi nó ra ngoài mua còn dễ hơn ngồi nét chờ đấu giá như thế này.
    :)
  5. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

ông bạn này như kiểu đùa bỡn ấy. bán 70 bảng mà dám rao 1tr. Rõ vịt . Kiểu này có đồng ý mua rồi call cho ông ý thì cũng nhận được câu " máy bán rồi bạn ạ "
  6. yann

yann Thành viên mới

Ông bạn này đúng là đầu đất, đã đọc kỹ cái tiêu đề của topic chưa : BÁN ĐẤU GIÁ. Giá khởi đầu bao giờ chả thấp hơn giá bán. Thưa ông bạn, Việt nam tham gia kinh tế thị trường lâu lắm rồi đó, trong đó có bán đấu giá, chịu khó tham khảo thêm đê.
    to nico78 : anh có buôn bán gì đâu, chả là có ông bạn làm cửa hàng điện thoại, thỉnh thoảng đẩy cho vài hơi bị xước, mất sơn ... khách hàng kô mua, anh sau đó lại để lại cho bạn bè cần. Đợt vừa rồi, có mấy người quen về VN, đem về được một số đem bán.
  7. badunghuy

badunghuy Thành viên mới

Được badunghuy sửa chữa / chuyển vào 15:12 ngày 23/07/2004
  8. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

đất cái ***. Rõ là phải rẻ hơn so với giá bán nhưng ông rao thế thì tôi hỏi ông nếu ko có ai đồng ý trả cao hơn thì ông sẽ rút lại ko bán nữa chứ gì ? Hay đồng ý bán với giá 1tr? Mà thôi dở hơi tự nhiên cãi nhau làm đek gì cho mệt xác.