1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bà?o Bì?nh tĂ???ng 7 - Rư??ng chuĂ?́i nguyĂ?n sinh

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi dumien, 20/01/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dep_tong_quai_hong

dep_tong_quai_hong Thành viên rất tích cực

Cả nhà, nhà mới lấy tên là gì đây? Hả hả hả?
  2. freakie

freakie Thành viên mới

Tự nhiên đọc bài của chị mèo, thấy...buồn quá chị mèo đừng đi mà
  3. oleviosa

oleviosa Thành viên mới

Sorry mọi người nhiều vì đã ko tham gia được buổi off của nhà mình hôm qua như đã hứa. Chẳng là em đang chuẩn bị shut dowm máy tính thì sếp nhà em lù lù xuất hiện và nhìn em với 1 ánh mắt vô cùng trìu mến : "Em tổng hợp cho anh báo cáo, sáng mai có kết quả cho anh", mà cơ sự là chỗ em ở ko có net nên e ko làm việc đêm được, thế là đành ngồi lại công ty làm,hicz 1 mình lọ mọ trong cty đến tận 10h tối, vừa đói vừa mệt vừa ấm ức (lúc nào ko giao đợi người ta chuẩn bị về thì giao, biết thế chuồn sớm).
  4. dep_tong_quai_hong

Thật tình tiếc cho Pip (gọi nick này cứ thấy tưởng tượng lung tung --> giống Holi ), tối qua đã cực kì. Chắc Pip chưa bao h được như thế đâu: ăn như thời tiền sử; móng tay, bàn tay, mặt mũi đen xì vì than, mồm cũng đầy than vừng & than thịt. Tay bẩn thế mà vẫn điên loạn xé thịt ăn. Híc, nghĩ vẫn thấy dã man. Không chắc về vệ sinh từ khâu mua thịt, làm thịt, tẩm ướp, xiên vào que, nướng,ect dưng tính đến thời điểm này chưa thấy ai kêu ca đau bụng cả (trừ DHTC do đói nên ăn 1 xiên sống nhăn răng, thịt còn đỏ hỏn). Trước mắt thế là tốt, dưng hy vọng "đầu ra" của mọi người sẽ ổn trong 2 ngày tới. Ai "ra" trước nhớ thông báo cho cả nhà mừng nhé.
    Quên, còn màn hát Happy birthday nữa, khá vui. Người đi đường ngoái lại nhìn mấy lần vì không hiểu nảy nòi ở đâu ra cái lũ mọi rợ thế. Mà Dép thấy, cái lúc mà than chưa lên ấy, cả lũ chúi mặt vào cái đống đấy í, có lẽ có người còn nghĩ cả lũ này đang hít hò cái j đấy cũng nên.
    Bây h mới nhớ ra là, tối qua í, có ai đưa ra cái ý kiến là ăn xịt gà kiểu Cái bang í, kiểu mà vứt con gà tươi nguyên xuống cái hố í, rồi đốt 1 đống lửa vĩ đại bên trên í; hoặc vẫn con gà đó í, đập bồm bộp nó vào đống bùn rồi nướng í . . . nghe có vẻ hay, nhờ? Hay là hôm nào cả nhà mình làm 1 phát như thế đi, đang máu. Tuy nhiên, phải chọn chỗ xa xa 1 tí . . . hay là, Sao băng . . . tình hình nhà cửa của cô ở Hà Tây có chứa được 9 người không? Cô xem thế nào cái nhỉ? Chiếu cố cho 1 hôm cái nhỉ, Sao băng nhỉ?
  5. saobangleloigirl

saobangleloigirl Thành viên mới

Vâng ạ nhà em ở Hà Tây chứa ko những đủ 9 người mà còn khoảng 20 người cơ hì hì ......mỗi tội là gần nhà em thì không có chỗ để nướng vì đất ko có nhưng mờ em sẽ dẫn mọi người 1 chỗ ( ko đi tối đc đâu ạ xa lém ) cái chỗ đó cũng đồi núi thôi nhưng thấp lắm nếu được thì các bác cứ cho ý kiến ............em thì vô tư đê
  6. phuonganhlara

phuonganhlara Thành viên mới

Các bác gái có vẻ chán xì păm rồi hay sao ý nhỉ, sau một thời gian dài hoạt động các spammer nay đã mệt mỏi. , chuyển từ số lượng sang chất lượng đọc bài dài của hai bác mỏi mắt quá.
  7. binhminh

binhminh Thành viên rất tích cực

Hì chào cả nhà ... Giờ em mới đi học về, mới vào chào mọi người được ^^ Hum qua về đến nhà, hixhix nhà em còn chẳng còn cơm...may mà còn mỳ với thịt bò, thế là nấu 1 bát, chén, roài uống trà sữa hihi Thế là no năng roài lăn ra ngủ ... Cơ mà chẳng đau bụng tí nào .... Vẫn vệ sinh chán ^^^ Còn ai đau bụng thì chắc là ác nên trời phạt ^^
  8. dep_tong_quai_hong

Cả nhà, nhà mới lấy tên là gì đây? Hả hả hả? Hỏi chả ai trả nhời là thế lào?
  9. thanh4us

thanh4us Thành viên rất tích cực

:-? Tên gì bi giờ ... mây lang thang nhá .
  10. botaychamcom291

botaychamcom291 Thành viên mới

Muốn giống hội lang thang à mà đặt tên thế, ko nghĩ ra cái tên nào độc cả
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa