1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ba Vì

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi Go_ahead, 01/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dinhhungtt

dinhhungtt Thành viên mới

Cái box này nó lại trôi đi rùi! Tay Đông hic đâu nhỉ? Chả thấy vào đây góp tay xây dựng quê hương Ba vì thân yêu gì cả!
    Hôm nay ngày 8 tháng 3, nhân dịp này, dinhhungtt xin gửi tới chị em ttvn và của Hà tây nói chung...và box Ba vì nói riêng:
    Chúc chị em ngày càng xinh đẹp thêm....và đáng yêu hơn! Mời chị em uống cốc bia
  2. donghic

donghic Thành viên quen thuộc

Ta vẫn vào đều đó chứ! Mà dạo này ở đâu rồi? Có gì alo anh em biết chứ/
  3. volgag

volgag Thành viên mới

Chao cac bac ,lau lau voi vao muc cua Ha Tay ,nhin thay tu " Ba Vi" ma nho que qua.Em chac it tuoi hon cac bac nhieu .Truoc kia em hoc Quang Oai ,ra truong 3 nam roi .Que minh gio thay doi nhieu that ,em cung xa que 2 nam roi ko biet khi ve se nhu the nao ,dang tuong tuong..... A nam nay truong Quang Oai ki niem 45 nam thanh lap truong ? co bac nao hoc quang oai ko? Nam nay ki niem thanh lap truong chac em cung ko ve dc roi ....
    Lan dau tien ra mat ,em gui loi chao cac bac ,chuc box Ba Vi cua chung ta ngay cang phat trien.
  4. donghic

Xin chào! Anh cũng học Quảng Oai đây! (khóa 1998 - 2001). volgag đang ở nước Nga hả? Quê nhà ở xã nào vậy?
  5. volgag

volgag Thành viên mới

Chào bác donghic .Vâng em đang ở Nga.Như vậy là khi em vào trường thì bác học lớp 12.
    Em ở Tản Hồng.Đi học hàng ngày vẫn qua xã bác.Mà không biết chừng bọn em cũng từng bị các bác chặn ở đê Phú phương .Ngày mới vào lớp 10 , có mấy bác hay ngồi ở điếm "xin" mũ bọn em ...hic hic
  6. donghic

Ồ chú ở Tản hồng à? Thế thì cũng gần nhà anh. Chú ở thôn nào? ngày trước học QO học lớp nào? không chứng anh em mình gặp nhau rồi cũng nên. Cái khoản xin mũ thì không có anh rùi.
  7. nguoixaque05

nguoixaque05 Thành viên mới

Donghic ui, xin mũ là xin gì vậy? Tớ kô hiểu.
    Mà bạn Volgag đang học ở tp nào ở Nga, chắc ở Moscow. Bạn đang học trường nào vậy?
  8. volgag

volgag Thành viên mới

xin mũ là thế này .Nói cho "văn vẻ " một chút.Bọn em đi học qua Phú Phương nhà bác donghich .Một số bác hoặc là không có mũ ,hoặc là thấy mũ của bọn em đẹp quá nên muốn dùng "vũ lực" để mượn về dùng.Nếu mà không cho mượn thì.... đúng không bác donghic hihihi
    À em ở Volgagrat -cach Mosscov 1000km .thành phố này đẹp nhưng mà buồn.......
  9. volgag

volgag Thành viên mới

nguoixaque05 cũng đang ở Nga phải không vậy? thấy dùng điểm 5 của Nga Ngố
  10. nguoixaque05

nguoixaque05 Thành viên mới

Trui`, là tp nào vậy? Cách về phía Nam hay phía Bắc? Thui nói cái tên tp ra cho tớ bít đi. Tớ thì cách Moscow 1700 KM. Xa hơn chỗ ấy nhiều phết.