1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Babies Club ( BABY NHÀ TỚ T3)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi Thaonguyennang, 10/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhepbeo

nhepbeo Thành viên mới

trộm vía ku con nhà mẹ boorin, ra dáng thế, ai bảo là đứa trẻ mấy tháng nào
    lại bon chen ảnh Chit bông nhà tớ nhé , iu con lắm lắm ý
  2. be_heo

be_heo Thành viên mới

Chẳng lẽ lần nào cũng phải vào khen Chit, nhưng mà ko khen ko được, yêu hết hồn!
    Cái này phong cách khác hẳn những cái trước nha!
  3. nhepbeo

nhepbeo Thành viên mới

@be_heo: hehe, cái này như kiểu trầm ngâm ý nhỉ , chụp lúc mẹ cháu mới sắm cho cháu quả bờm Mickey mà, đeo vào mà cả nhà buồn cười, chẳng nhẽ tớ là mẹ cũng tự khen con mình suốt nên đưa vào đây cho các mẹ kén con dâu là vừa
  4. warmsnow

warmsnow Thành viên quen thuộc

ui, bé Chit nhà mẹ nhep trông iu wá.
    Cái bờm cũg xinh ghê, mẹ mua ở đâu vậy?? Bờm bi g toàn có răg, mí bé đeo đau lắm, em chẳg bít mua cho em bé ở đâu??
  5. nhepbeo

nhepbeo Thành viên mới

@warmsnow: cái bờm này có bọc một lớp vải như nhung ý nên bé ko bị đau, tớ mua trong Xì Gòn cơ, của một mẹ bên lamchame, đấy, sự nghiệp làm đẹp cho con vất vả thế đấy, mua đồ tít tận trong kia chuyển ra
  6. bupbe2003

bupbe2003 Thành viên mới

Trộm vía bé Chit yêu quá. Bé chuột nhỏ dễ thương
    Bé Gấu Mít nhà tớ dạo này cũng có nhiều trò yêu lắm, làm mẹ nó chụp ảnh suốt. Khoe với cả nhà mấy tấm nhé. Mẹ Nhép có nhận làm rể không?
    1. Tiểu sư phụ
    2. Lè lưỡi (bé chưa biết lè lưỡi trêu chọc người khác nhưng những lúc vui thích bé rất hay lè lưỡi, khi tắm chẳng hạn
    3. Đây là giờ phút yêu thích nhất trong ngày: TẮM.
    4. Chơi xúc xắc. Bé cầm chưa khéo nhưng đứa vào tay là biết cầm, đập vung vẩy. Vừa chơi vừa mải xem ti vi. Thích xem ti vi lắm, cứ thấy mẹ bật TV là mắt nghếch lên
    5. Quả lẫy giả. Bé chưa tự lẫy được. Mặc dù bé cố gắng hết sức nhưng mẹ phải lật hộ cho. Đây là hôm đầu tiên thấy bé ngẩng cao đầu và chống tay tốt, những lần trước thấy đầu cứ chúi chúi thôi. Bố cháu yêu cháu lắm, lại bon chen nữa. Thấy mẹ chụp ảnh Mít cũng sà vào tập lẫy cùng.
    Được bupbe2003 sửa chữa / chuyển vào 10:23 ngày 02/04/2009
  7. poem_xinhdep

poem_xinhdep Thành viên mới

@Nhep: eo, Chit xinh thật đấy. Nét nào ra nét ý. Kiểu này bố mẹ cứ ngồi ngắm con cả ngày mất thôi.
    @ Boorin: Trộm vía con giai quá, nhìn như người lớn. Ai ko bit phải nghĩ tầm >1T ý. Thông gia đê.
    @Chị BB: Trông anh bé "bóp chết" anh nhớn nhà chị rùi, hihi. Mới hồi nào còn hò nhau đi chụp ảnh cưới, giờ đã hò nhau chụp ảnh con rùi chị nhỉ? Nhanh quá.
  8. boorin9999

boorin9999 Thành viên mới

Các mẹ khoe ảnh con rôm rả quá, dạo này mẹ cu Tí bận chẳng chụp ảnh cho con được gì cả. Cuối tuần này được nghỉ fải chụp xong đem lên đây đú thôi
    @poem: hí hí, ờ ờ, hôm nào đi off thì nhận thông gia nhá. Mà mẹ nó dạo này bận hay sao mà k thấy khoe ảnh BB thế? Tớ lâu lâu vẫn vào flicker của mẹ nó xem trộm
    @bb: trông em cu giống "anh cu" ra phết nhỉ, hihi. Mà sao các bé năm chuột nhiều bé giống bố thế, chả giống mẹ mấy, con tớ cũng thế, tớ toàn bị bạn trêu là đồ đẻ thuê, hix hix
    @nhepbeo: eo, mẹ bé Chit chịu khó thế, còn lọ mọ mua đồ làm điệu cho con gái tận trong SG nữa
  9. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

Nhanh quá ý, các mẹ mải váy cưới ngày nào giờ đã có chuột con rồi. Up ảnh Bông lên góp vui cùng hội Tý chuột
  10. dainguyet01

dainguyet01 Thành viên mới

Ui. Hai cái răng chuột của Bông iu quá.
    Tớ bon chen quả Linh nhà tớ cười ngoác miệng mà chả có cái răng nào
    Bà ngoại dạy cháu này (bệnh nghề nghiệp của bà)