1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Babies Club ( BABY NHÀ TỚ T3)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi Thaonguyennang, 10/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dainguyet01

dainguyet01 Thành viên mới

Me Thao Nguyen di dau ma nho con gai the?
    TO khoe may cai pics cua co nang vo van nha to nhe
  2. green_pepper

green_pepper Thành viên mới

con nhà ấy với con nhà tớ cân nặng ngang nhau nhìn giốn nhau thế, buồn cười quả mặc váy nhưng lại đang ngủ
    nàng nhà tớ được cái trắng, trắng nõn nà hihi
    hôm nay tròn 7 tháng, lúc nãy cân được 7,8kg tươi 1 tý mẹ cười như nghé, tháng nào cũng tăng đều đều thế là mẹ sướng lắm rồi
  3. warmsnow

warmsnow Thành viên quen thuộc

bé nhà mẹ g_p xinh ghế, đeo cái bờm dề thương wá. Chả bù với chít chít nhà mình tóc cứ dựng ngược như con giai ý. mặc váy mà đầu tóc thì.. hihi. giống bố nên hói lắm.
    Chuẩn bị đi chơi.
    Kìa chú là chú ếch con
  4. dainguyet01

dainguyet01 Thành viên mới

Hi hi, cân nặng y chang nhau. Con tớ lúc 7 tháng cũng 7.8kg. bé nhà nàng ngồi tốt nhỉ, bé nhà tó ngồi không tốt lắm vì tớ không chịu khó tập. Bé nhà tớ chỉ có mặt, bàn tay và bàn chân là trắng, còn đâu là đen, (chỗ nào hở ra là trắng để lừa đảo). Vừa rồi qua 1 tuần bị viêm họng nên ăn uống chán quá, trớ liên tục. Cái váy mặc để ngủ là cái thứ 5 trong ngày đấy, bị trớ nên thay liên tục mà.
  5. Thaonguyennang

Thaonguyennang Thành viên quen thuộc

Thảo Nguyên đang được gửi về quê với ông bà một thời gian hic hic DaiNguyet ạ, nhớ lắm lắm í...
  6. green_pepper

green_pepper Thành viên mới

ôi nó đòi ngồi từ hồi hơn 5 tháng, tớ cũng ko muốn nó ngồi nhiều sợ gù lưng toàn vật nó ra nhưng ko chịu đâu, chẳng bao giờ nằm yên đâu, toàn nhắc bác giúp việc bế nhiều thôi vậy, nhưng chắc là nó trộm vía cứng cáp, như bây giờ cũng ko thích ngồi, toàn nhổm mông lên đòi bò 4 chân tay ý, còn bò trườn thì biết từ 2 tuần nay rồi, con tớ ăn ít, thấy lên cân vẫn ok, mẹ nghĩ chắc do sữa chua, ngày nào cũng 1 hũ Nestle.
    thêm cái ảnh nhé hihi cái này nhìn như con giai, ghét quá
  7. Pinokio_Vu

Pinokio_Vu Thành viên mới

Các bố trẻ, mẹ trẻ cho nhà tớ hỏi 1 tý.
    Nhà tớ mún mua tặng cho cháu gái sắp sinh của anh Hai 1 cái cũi với các tiêu chí sau :
    1. Vật liệu, màu sắc tốt tốt 1 tý để còn luân chuyển, sau ni tớ có Na thì sẽ mượn về dùng ké. Chị dùng xong thì giữ cho em dùng ý mà.
    2. Cái cũi ni phải biết đung đưa và có màn để mắc chống muỗi như cái nôi đung đưa ý ah.
    3. Giá cả dưới 2M.
    Nếu cũi mà tích hợp thêm nhiều công năng nữa thì thick nhỉ, mà giá hạt dẻ thì lại càng thick.
    P/s : Princess của anh Hai nhà tớ sẽ sinh cuối tháng ni, nếu đúng ngày 30/04 thống nhất đất nước thì thick quá. Princess Bống nhà tớ xinh yêu lắm ý ah. Khi mô có ảnh mới sẽ vào khoe với cả box.
    Các bố, mẹ trẻ có thông tin gì về chiếc cũi update cho tớ biết mới nhá. Tớ chỉ biết mỗi 2 hàng đồ trẻ kon, 1 hàng ở Quang Trung, 1 hàng ở chỗ đường tàu Cửa Nam ý.
    Đợt nghỉ tới ra HN mới đi lùng mua được.
    Tks các bác nhiều nhiều!
  8. cachuabi2707

cachuabi2707 Thành viên mới

Nhà mẹ G_P rất là tông suyệt tông nhá! Hôm nào con áo nâu thì ga giường màu nâu. Hôm con áo cam, quần vàng thì ga giường cam-vang, kekekeke!
    Đùa mẹ nó tí chứ, trộm vía, tí cún cứng cáp nhỉ! Yêu cái nơ trên đầu thế. Xơm cái!
  9. boorin9999

boorin9999 Thành viên mới

Giai nhà tớ
  10. hoatrado

hoatrado Thành viên mới

bé nhà các mẹ xinh quá, mình đang bán một số đĩa DVD, VCD cho bé dễ thương lắm, các mẹ mua ủng hộ mình với!!!