1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bắc Giang ơi ! Vào đây đê! Lào lào lào.............^0^ ^0^ ^0^

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi FB_fishbone, 13/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. FB_fishbone

FB_fishbone Thành viên mới

Bắc Giang ơi ! Vào đây đê! Lào lào lào.............^0^ ^0^ ^0^

Mời các bác nâng cốc đã nèo

Tán gẫu jì đê các bác ơi, cho rôm rả, lâu lắm e ko gặp đồng hương. Bác nào có chủ đề jì nêu ra nào, nếu ko có đề nghị tổ chức gặp mặt đồng hương ở HN đê.
    Bi h về BG bạn bè thì ít gặp, ra đường bọn trẻ con ko quen, bọn lớn thì cũng lạ hoắc hết, cảm giác Bg bi h tứ xứ về hay sao ý, ngày xưa ra đường nhìn ai cũng quen, bi h về chỉ ở nhà mí đi chợ thôi, hic hic.
    Em chạy sang bên kia buôn bán tí rồi e quay lại nhá, các bác up đi cho nó xôm.

Được FB_fishbone sửa chữa / chuyển vào 23:28 ngày 13/11/2006

Được FB_fishbone sửa chữa / chuyển vào 23:36 ngày 13/11/2006

Được FB_fishbone sửa chữa / chuyển vào 09:00 ngày 14/11/2006
  2. vodanh06

vodanh06 Thành viên mới

Bác ơi, về Bắc Giang từ HÀ Nội, đi qua Cầu Vát cú nhất là cái trạm thu phí nó nằm chềnh ềnh dưới chân Cầu Vát, đến là cú, mà cái bọn ở trạm thu phí đó nó vô văn hóa lắm cơ, em bức xúc chuyện này lắm, không hiểu các ông to ở tỉnh mình làm để cho bao nhiêu đám con cháu vô nghề nghiệp làm hay làm gì. Cái trạm thu phí ấy chẳng thấy thu được tiền, mà còn làm thông thương Bắc Giang nhà mình bị đình đốn.. Hic hic....
    Cứ một thời gian lại có vụ oánh nhau giữa dân với trạm thu phí ...
  3. FB_fishbone

Ô la la, em toàn đi Bắc Hà về thôi bác ạ, nhà e ở gần bến xe mà, qua cửa nhà e e xuống lun--->"XƯỚNG" mà an toàn.
    BG nhà mình mà kể tội ra thì nhều lắm, các ông toa chỉ nghĩ đến gia đình các ông ấy thôi, bố thằng bạn e làm "quan liêm khiết "bị chuyển sang bên sở TD-TT rồi đấy, các ông mà nghĩ đến dân thì BG giàu lâu rồi, nhể bác nhể!
    Hỏi khí không phải bác ở khu nào nhỉ, em bá cáo e ở gần bến xe rồi đấy, mà độ tuổi thế nào nữa, em sợ nói ra lại quen nhau thì lại "XƯỚNG" đấy, hé hé!
  4. FB_fishbone

Kêu gọi dân BG vào đây hết đê cho topic này hot nào, ê he he !
  5. dinh_tien

dinh_tien Thành viên mới

Trạm thu phí đó đúng là ghét thật nhưng đó là do trên quy định xuống chứ đâu phải do mọi người ở đó quy định đâu, mình cũng đã có lần cãi nhau với bọn thu phí ở đó.
  6. FB_fishbone

Bọn này như thế nào vậy? Ơ mà ai đi qua đấy cũng cãi nhau với bọn nó á, thế bọn này cũng khoẻ nhỉ.
  7. vodanh06

vodanh06 Thành viên mới

Tất nhiên cái trạm là do từ trên xuống, nhưng cách hành xử của mấy nhân viên trạm cực kỳ vô văn hóa, cú lắm cơ.
    Nhà em ở Hiệp Hòa, lại đúng cái xã Hợp Thịnh bị cái trạm thu phí ấy. Em hỏi khí không phải, có bác nào ở Hiệp Hòa ko?
  8. meocon137

meocon137 Thành viên mới

k ngờ là cũng có 1 topic cho ng bắc giang nhể? Nhà tớ cũng ở gần bến xe. Ng mình lên trên này nhìu lắm cơ mà, chắc là chưa bít nhau rùi. Mong là topic này phát triển đc.
    Àh, hôm nọ có đi xem KBF - MUFC đá ở sân Y. Hơi bùn vì trận đó bị thua. . Nhg mọi ng đá hết sức mình rồi.
    Chúc cho box mình ngày càng phát triển. Mà k biết là box mình có tham gia ĐH k nhỉ?
  9. FB_fishbone

Làm thế nào tụ tập người mình về đây đông đi các bác ơi ời !!!!!!!!
  10. maimai_mottinhyeu

maimai_mottinhyeu Thành viên mới

Bắc Giang Bắc Giang