1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bác nào đang khổ sở khi quản lý mấy nhóc ở nhà thì vào hết đây!!!

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi AlidaNguyen10, 31/12/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. AlidaNguyen10

AlidaNguyen10 Thành viên mới

Thấy có cái Tiowatch này hay nên share cho anh em xem thử. Cái này để quản lý mấy nhóc ở nhà hay cực, đeo vào tay, nhắn tin gọi điện là nói chuyện ngay với tụi nhỏ, và còn có thể định vị xem chúng đang ở đâu, thiết lập vùng an toàn các kiểu, tụi nhỏ mà đi xa quá là mình biết ngay. Các bác các mợ hứng thú bơi vào đây thảo luận với em về kinh nghiệm sử dụng cái món đồ công nghệ này nhá.
    Memin thích bài này.
  2. Memin

Memin Thành viên mới

Hóng, mình chưa dùng nhưng cũng đang quan tâm đến món này cho nhóc lớn. Nhóc nhà mình quậy hết biết luôn, ngày tìm nó không dưới 2 lần☺️.
    Bạn share thêm cho mình chút thông tin nhé, có nhiều hãng không với giá thành ở khoảng nào ạ? Mình cảm ơn nhiều!
  3. AlidaNguyen10

Mình đang nghiên cứu bạn, nói đơn giản nó là cái đồng hồ có chức năng nghe, gọi nhắn tin như điện thoại và có cả định vị của trẻ. Thấy các báo nói là giúp bảo vệ an toàn cho con, quan lý giám sát vị trí của con :)
  4. CA_243183

CA_243183 Thành viên mới

Ôi dào, nó học cấp 1 thì may ra đeo, chứ bọn học cấp 2 rồi có khối mà nó đeo ấy
  5. AlidaNguyen10

Ngoài ra minh
    Bác ơi em thấy cái này nó xinh lắm, kiểu nó tưởng đồng hồ đeo vào lấy le với bạn thì cũng thích lắm.
    Bác nghiên cứu thử xem, chỉ bảo là đồng hồ nghe gọi có mà nhóc lại thích quá mà đeo khoe bạn bè đấy ạ.
  6. Bechanh2006

Bechanh2006 Thành viên mới

Cái gì mà hay quá vậy bác chủ thớt, cài đặt vùng an toàn là sao mà còn định vị được nữa, có giống công nghệ mà các mẹ hay cài lén vào điện thoại của các anh chồng không vậy?
  7. AlidaNguyen10

Tức là mình thiết lập một khoảng cách nhất định của thiết bị với người quản lý thiết bị, thiết bị đi ra khỏi vùng thiết lập là quá vùng an toàn bác ạ. Vụ định vị thì theo em biết là dùng trạm thu phát sóng của nhà mạng để xác định vị trí của con, thường thì em thấy các thiết bị khác thông qua sóng nhà mạng thôi còn anh Tiowatch này thì định vị được qua cả wifi bác ạ.
  8. Bechanh2006

Bechanh2006 Thành viên mới

Nếu như vậy là phải sắm 2 chiếc rồi mỗi mẹ con một chiếc hả bác, cái của mẹ có người lớn không vậy? chứ kute lạc lối như các cháu thì mẹ nào mà đeo. Để trong túi thì có khi quên béng mất thớt ạ. :-D:-D:-D
  9. AlidaNguyen10

Bạn này hài hước ghê, lỗi tại em không nói rõ.
    Chỉ có con bác đeo đồng hồ thôi còn bác giám sát thông qua app cài trên smartphone nhé. Còn nếu mà bác đeo thêm 1 cái làm đồng hồ đôi với con thì cũng được đấy, sắm thêm cho anh chồng cái nữa rồi chơi trò quản lý chéo (cwl)
  10. Memin

Memin Thành viên mới

Mẹ nó ơi giá cả như nào và mua ở đâu thế?