1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bác nào học Bachelor ở JIBS tháng 8/08 vào điểm danh cái nào

Chủ đề trong 'Bắc Âu' bởi duckline, 25/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. windasmvn

windasmvn Thành viên mới

Đây cufng hem pha?i nick tớ
    Nhưng tháng 8 tớ cufng đi JIBS
    Name: Ha? Ngọc Huyê?n
    Cufng học Bachelor of International Economics and Policy, Financial and Economic Analysis
    Hộ khâ?u: Ha? Nội city
    Đê? nghị các bác hôm na?o off lên lịch cu?ng đi la?m visa
    A?h chết quên nick : cong_chua_bui@yahoo.com
  2. quuockhanh_hb

quuockhanh_hb Thành viên mới

Có gì mà nhặng xị lên thế VỊT...vào lớp học chung cũng thành bạn thôi he he...
    Cái letter 20 nó gửi thì phải 30 mới nhận được chứ nhỉ...từ từ
  3. liebeM

liebeM Thành viên mới

Đếm bước thời gian qua trc ngõ
    Hôm nay đã là ngày 28 . 2 ngày nữa thoai, cố lên
    ô sao mà cái ngành Economic ... đông ng nhể? Management of mìn đc đâu 3 mống. để bảo mấy mạng ý vào đk
    Hn offline thì add nick tớ nhá. tớ chịu trách nhiệm vụ này, hô hào mãi chả thấy các bạn đâu
  4. windasmvn

windasmvn Thành viên mới

Mà duckline ơi cho tớ hỏi Thai Airways vé là bao nhiêu thế? Ấy đặt vé chưa? Định đi ngày nào ??? Tớ mù tịt về tất cả mọi khoản
  5. duckline

duckline Thành viên mới

Đây đây. Duckline đây Tớ và 1 thằng ku nữa đã đặt vé bay ở Thai Airways tối 14/8 rồi. Giá vé là $674 (cả thuế), được mang 30kg hành lý và 7-10kg xách tay.
    Tình hình là JIBS sẽ có dịch vụ đưa đón tân sinh viên vào 15,16,17/8 nên bọn mình canh sáng 15/8 xuống stockholm là vừa đẹp. Có pác nào dự tính bay chung chuyến với tớ và thằng em thì PM cho tớ. Tớ đặt vé hộ cho. Trước 15 ngày xuất vé mới xuất $$.
    P/S : Hội trong Xài Goo`ng năm nay có vẻ đông đúc đấy nhỉ. Có gì mọi người add nick tớ rồi chúng mình làm quả offline họp mặt phát nhá
  6. man2face

man2face Thành viên mới

@duckline em đã apply visa chưa mà đã đặt vé máy bay rồi vậy ?
    Anh cung dang o Sai Gon thoi , tháng 8 này chắc cũng lên đường ( đáng lý a phải ở bên topic Master mới đúng) nhưng mà bên ấy dân tình chưa yên ( 8/5 mới an bài ) nên tạm thời trốn qua nhà mấy em nhỏ tám cho xôm tụ
    Hy vọng các anh chị em đoàn kết tương ái nhau.. không kể già trẻ lớn bé.
  7. windasmvn

windasmvn Thành viên mới

Hay lắm, thế chắc tớ cũng đi Thai airways thôi :P Nhưng sao có vẻ mọi người sang muộn nhỉ, tớ thì định cuối tháng 7 đầu tháng 8 sang tiện thể loanh quanh một vòng cho nó đỡ ngỡ ngàng và bàng hoàng luôn
    Mà tớ ở Hà nội duckline có đặt vé hộ tớ đc hem vậy :-?
  8. duckline

duckline Thành viên mới

Èo. Thế là anh cũng ạp master JIBS ạh? Cách đây 1 phút thì bọn studera nó vừa gửi mail cho em thông báo kết quả đấy. Anh lên xem thế lào? Em đây thì teo Dalarna và pass Malardalen rồi Nhưng dù sao vẫn sẽ chiến JIBS vì có nhiều bạn hơn
    P/S : Vé của Thái Air không cần phải có Visa mới đặt đâu. Mình chỉ cần gọi điện lên phòng vé bảo nó giữ chỗ trước cho mình thôi là được Trước 15 ngày xuất vé mới phải đóng $$ Cơ mà anh cũng bay tối 14/8 với bọn em lun đi nhể Toàn đàn bà phụ nữ chân yếu tay mềm rất cần có người che chở và xách hộ hành lý Có gì cứ add nick em rùi ta từ từ bàn tính
  9. duckline

duckline Thành viên mới

Ở Hà Nội thì bạn liên lạc với cái Nga LiebeM ý Tớ không rành ngoài đấy lắm đâu. Cơ mà nếu thích có thể qua trước cọ xát hàng hoá cũng nuột Tại bọn tớ nhà quê không biết đường nên tính qua hôm 15 để kịp cái pick-up service, ngồi rung đùi cho nó đèo về trường sướng thân
  10. windasmvn

windasmvn Thành viên mới

hỵ hỵ tớ thì cũng nhà quê chính hiệu đây, biết gì đâu . Còn phải tính tha hết đồ sang trước lo bị chém chứ lấy đâu ra cơ hội cọ với xát hàng hoá huxhux. Cũng may vì có người nhà nên hok lo bị lạc thôi =.=
    Mà tớ nghe nói duckline nhận được thư confirm bên đấy hả? Nó bảo với ấy bao giờ cái letter kia về đến nơi? Mà sao chả ai nhận được confirm gì nhẩy huhu