1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bác nào kiểm tra được thông tin thuê bao Mobifone?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi aspx, 18/04/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Cyber_girl

Cyber_girl Thành viên quen thuộc

Không nhầm đâu bạn ạ, tại mọi người không có thói quen thanh toán một phần thôi. Mình làm bên công ty đối tác kết nối với các nhà mạng , trong đó có mobifone nên vụ này mình khẳng định. Khách hàng của mình có thể chủ động nhắn tin theo cú pháp đến tổng đài để thanh toán cước với số tiền họ tự chọn, không những có thể thanh toán một phần còn có thể thanh toán thừa ra.
  2. pussy_cat6996

pussy_cat6996 Thành viên mới

cái loại biết 1 mà ko biết 10, ko làm trong cty viễn thông thì đừng có chém như thật thế nhé, các thể loại đối tác ko thèm chấp [:D]

over
  3. aspx

aspx Thành viên mới

Thank all!
    @*****_cat6996 Tớ thấy bạn Cyber_girl nói đúng mà, ý của bạn ấy là trong trường hợp xấu nhất Khi có khiếu nại, kiện tụng =D>
    Chắc bạn
    *****_cat6996 là nhân viên công ty viễn thông à? Nếu là nhân viên Mobifone thì giúp tớ với nhé :-*
  4. Cyber_girl

Cyber_girl Thành viên quen thuộc

Chú em hăng quá, về nhà bú mẹ thêm đi nhé.
  5. gacontapdi

gacontapdi Thành viên mới

Ở đâu cũng có cách:D phần mềm nào cũng ko kiểm soát được:D thế giới cũng thế mà VN càng thế... Ai trong ngành tự hiểu bạn nói thế là chắc ko phải trong ngành, Còn việc chó cắn chó thì ko phải chỉ viễn thông ngành nào VN chả thế:D
  6. daigia001

daigia001 Thành viên mới

chen ngang tí tớ thấy cho dù là nói đúng đi nữa nhưng nên nói với nhau bằng ngôn ngữ hoà nhã
    đừng động tí là văng lọ văng chai, chửi bới
    xin hết
  7. thang_xeng

thang_xeng Thành viên rất tích cực

Cách này là cực kỳ khả thi và chính xác, có điều nếu gặp trường hợp cước nhiều quá thì tốn lắm.
    Em cũng dùng trả sau mobi nên biết không có chuyện đóng được 1 phần như bác gì nói, trừ khi bác thanh toán bằng thẻ trả trước thì có thể thanh toán 1 phần nhưng không có hoá đơn.:-":-"