1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bác nào kiện cáo, set title, hay muốn dính bài lên, mời vào đây

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi rockvn, 21/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. becungdau83

becungdau83 Thành viên mới

@ Oisương: Nể mặt tui ông bớt giận nhá, tui biết là ông bức xúc không riêng chuyện này mà còn nhiều chuyện khác nữa nhưng trong chuyện này thì mod cũng đã xin lỗi và mở lại topic rùi mà. Her là bạn học cùng cấp 2 với tui, ông đừng làm tôi khó xử nhá. Với lại ông cũng mắng mod rùi mà. Chuyện này chấm dứt tại đây. Nếu có bức xúc nữa gặp tui cho ông oánh thoải mái lun ( Oánh nhẹ thui nha không có tui méc Còi đấy hihi)
    @ Mit: Dạo này khoẻ không mít, làm ở đâu rùi? Chuyện này thui bỏ qua nhá, hnào lớp mình họp gọi tui nha. Cười cái nhẩy hii
    @ Mod: Chuyện này làm cả nhà mìn cãi nhau nhìu quá, mod lần sau chú ý tẹo nha. Chúc mod ngày càng quan tâm nhiều hơn tới nhà ỉn.
    @ Cả nhà: Chuyện này dừng nhá. Mọi ng cũng đừng cãi nhau vì chuyện này nữa nhé. Ai đúng ai sai mọi người đều biết. Mà ai đã bít lỗi rùi cả nhà mình bỏ qua lun.
  2. blackxitin

blackxitin Thành viên mới

trời đất ơi
    chủ vắng nhà đàn gà mọc đuôi hả ? chiều đang đi câu thấy em chân dài gọi bảo là thằng sướng dửng mỡ hả mày ?
    mà mít ơi ? đi với bụt mặc áo cà sa , đi với ma mặc áo giấy là sao vậy mít ơi là mít
    câu của mít mình đang quan tâm đó mít ạ
  3. ke_tron_tu

ke_tron_tu Thành viên rất tích cực

sợ các bác "có học" woá chừng, hề hề . Trát có tý muối vào mà giãy đành đạch lên ....
  4. noloves83vn

noloves83vn Thành viên mới

Thôi cắt đê, thằng này hôm đó cũng ức chế 1 số việc nên tự nhận sai về mình, cả nhà bỏ qua hết đi, đừng cãi nhau thêm nữa, mỗi thành viên là 1 cây cột trong nhà, thiếu đi sẽ ảnh hưởng đến sự chắc chắn của ngôi nhà đó.
    Her đừng nói tôi là con gái nhé, tôi ghét nhất bị nói như vậy đó. Ức chế thì nói và nếu như không được thì tôi cũng chả vào làm gì nữa.
    @ oisướng: Mày làm gì mà mọi người mắng ghê thế, cả ngày qua tao hok ol hok bít. đừng bảo thủ nữa, sai thì nhận mà không sai thì éo nhận, việc gì phải thế.
    @ all: Mọi người có cay cú cũng nên thận trọng trong lời nói không thì chính mình thành kẻ vô học chứ không phải người khác. Xảy chân thì không sao chứ xảy miệng nhiều vấn đề lắm đó.
    Bắt đầu chốt cái việc khoá topic lại ở đây, chuyển chuồng sang topic khác nhé. Mod giờ cứ đi lít thoải những bài không đúng chủ đề.
    Chào !
  5. ntmanh

ntmanh Thành viên mới

ôi ôi! Bức xúc roài! Ông ơi, xuôi xuôi nào! xuôi xuôi! Mới vào được vài hôm dã thấy nhà mìn "có vấn đề" rồi. Từ từ giải quyết nào!
  6. rockvn

rockvn Thành viên rất tích cực

Mọi chuyện đến đây là chấm dứt, tôi có hạn chế đồng chí oisuong với thời gian là 6 tháng ko post bài đc ở box mình. Lí do là đồng chí Spam tất cả các topic với cùng 1 nội dung.
  7. abitmetal

abitmetal Thành viên quen thuộc

,mày cứ để vài ngày,xem ai còn có bức xúc thì nói luôn đi,vì xem chừng còn khá nhiều đấy (tất nhiên tránh văng bậy)
    Được abitmetal sửa chữa / chuyển vào 09:42 ngày 16/07/2008
  8. blackxitin

blackxitin Thành viên mới

quách công công ôi sướng thế là đi tu mấy tháng rồi hưhu
  9. thubuont10

thubuont10 Thành viên mới

Hĩixhix bác Rock ơi cái topic "Raise me up" đâu hẳn là tâm sự, cái sai ở đây là ban đầu e k nói rõ cái topíc đó mở ra với mục đích gì. thực sư e mở là để mọi người cùng viết, đọc, suy ngẫm và cảm nhận, cùng vào bàn luận về cuộc sống, công việc, học hành và tình yêu của bản thân, của những người xung quanh và thậm chí là của một ai đó mà mình k bít chỉ được đọc qua, cùng giúp đỡ nhau, đúng như cái tên của nó "Raise me up". Nó là những truyện của ngày hôm qua, hôm nay và ngày mai cũng k fải của chính bản thân mình thì làm sao cho vào tâm sự hay cho vào mỗi ngày một tâm trạng, cũng k thể cho vào một góc cho riêng mình đc. Với lại Raise me up là đâu fải lời nói của mỗi bản thân em mà của tất cả mọi người của tất cả các thành viên nhà ỉn mà.Hy vọng Rock hiểu và có thể tiếp tục mở nó.Thanks mod.
  10. Gio_mua_dong_bac

Gio_mua_dong_bac Làm quen Moderator

Tình hình Cu Ba Căng Thẳng, các đồng chí không nên động thủ.