1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bác nào làm bên ngân hàng cho hỏi

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi G1G2G3, 14/11/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. anhminhk42

anhminhk42 Thành viên rất tích cực

Đấy là bác nhìn bề ngoài nó vậy thôi, cứ thử về PGD làm công tác huy động vốn xem kiếm được con gà béo gửi 2 tỉ có dễ không nhé. Còn vụ lộc lá hay thoả thuận lãi suất nếu có cũng chả đến lượt họ share thông tin cho mấy nhân viên quèn như bác đâu. Đừng khẳng định như đúng rồi thế.
  2. dothimuoi

dothimuoi Thành viên quen thuộc

nói ko bằng làm, bác chứng minh đê. Em có sẵn 4t đây, ngoài 14%năm như đúng rồi thì bác thử ls thỏa thuận với em coi đc nhiêu, sáng mai em cầm qua bác?
    mịa, có mấy cô bé tín dụng khóc rưng rức vì thiếu doanh số, huy động moị quan hệ để đủ, nhưng khi hỏi đến cái "thỏa thuận" kia thì chỉ dám "anh thương thì gửi ủng hộ, ko thì đành mang đi chỗ khác chứ giờ ko ai dám làm gì" gửi ủng hộ nó 2t, nó khuyến mại bấm số trúng thưởng đc ... 240k=))
    vợ em nó làm ở Agribank cũng có thấy NH nó dám chi xu nào đâu? chả hoàn thành kế hoạch thì cùng lắm là ko thưởng, lương ít, còn hơn liều mà nó cách chức, đuổi việc. HDBank vừa tiễn mười mấy chú đó
  3. ggbite

ggbite Thành viên mới

Nhân viên thì cứ 14% mà phang nhé
    Còn các sếp thì bao nhiêu để các anh, không phận sự các chú miễn thắc mắc
    Cái vàng vàng : Nhận, 14% + 2% cá hồi, ok ? [:D]
  4. dothimuoi

A ggbite: nhận, NH nào thế?pm đt để giao dịch.
  5. lengkeng07

lengkeng07 Thành viên quen thuộc

Em là em họ của Chị Cúc vợ Anh Hùng, dưới thường tín ạ, bác nào gửi em nhận lãi suất 14 +6% nhá :)
  6. anhminhk42

4T thì bác là VIP rồi, ko cần tới bank làm gì cho mệt. Bác cho địa chỉ, sdt em cử 1 đôi chân dài đến chăm sóc bác tận giường. Đảm bảo ko để bác thiệt
  7. anhminhk42

Thế thì em chịu bác rồi. Bác có 4 tỉ gửi kỳ hạn 2 tháng chẳng hạn. Giả sử lộc lá đi đêm theo như bác gì ở trên nói là 2%/năm lãi suất cộng thêm thì phần chi ngoài là khoảng hơn 13 triệu. Cầm 13 triệu về sang tuần sau bác đến NH đòi tất toán trước hạn thì ai chịu cho bác vụ 13 triệu đấy ạ?
    Mà nghe nói PVFC nhà bác được anh Ba Dũng phê chuẩn về chủ trương cho upgrade lên thành NH rồi đấy.
  8. dothimuoi

rút trước hạn e trả lại nguyên rổ lá.
    còn việc cơ quan:éo quan tâm, thấy rục rịch vài năm nay,để nhảy nhót lên NH, thấy có những lúc tưởng lên đến nơi rồi mà giờ vẫn đã đâu vào đâu đâu. PVbank rồi Hồng Việt Bank rồi PGbank rồi oceanbank loạn cào cào. gì thì cũng bình mới rượu cũ, lên bank thì nó rộng chân hơn tài chính thì phải
  9. seagod

seagod Thành viên rất tích cực

Chủ đề có một số thông tin nhạy cảm. Mong các bạn không bàn bạc ở đây
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa