1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bác nào quan tâm đến vợt Babolat vào đây nhé...

Chủ đề trong 'Tennis' bởi thequangnguyen, 27/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thequangnguyen

thequangnguyen Thành viên mới

Bác nào quan tâm đến vợt Babolat vào đây nhé...

Hôm qua đi dạo quanh thì trườn HN, xem các Shop bán vợt Babolat thấy nhiều chủng loại quá.
    Mình mới đánh đang đánh Babolat nên muốn hỏi ý kiến các bác đánh lâu năm : thấy có 2 cây hay hay là : Pure Drive Team ( Roddik đang đánh ) và cây NCT Tour .
    Cây nào đánh hay hơn vậy các bác, vân biết là cây Pure Drive Team là cây chủ đạo cảu Babolat nhưng thấy cây NCT cũng hay quá.
    Mình đang đánh cây Drive Z-Tour.
    Bác nào rành cho ý kiến nhé.
  2. xipomos

xipomos Thành viên mới

Hôm nay em vừa cầm thử cây Babolat AeroPro Drive , màu vàng nõn chuối! Hình như là cây Nadal đang đánh thì phải! Cây này nhẹ lắm! Mà đánh cũng khá phết bác ạ!Cảm giác đầm hơn cây Pure Drive Team! Bác thử cây đời mới này xem sao?
    Nó đây!
  3. xipomos

xipomos Thành viên mới

Hôm nay em vừa cầm thử cây Babolat AeroPro Drive , màu vàng nõn chuối! Hình như là cây Nadal đang đánh thì phải! Cây này nhẹ lắm! Mà đánh cũng khá phết bác ạ!Cảm giác đầm hơn cây Pure Drive Team! Bác thử cây đời mới này xem sao?
    Nó đây!
  4. thequangnguyen

Bác xipomos ơi, cây Babolat AeroPro Drive là cây nặng nhất trong dòng Babolat đấy chứ, nó nặng 330g lận, hơn cả cât Pure Control Team nữa kia, em đang đánh Z-Tour nặng 285g mà muốn chuyển lên Pure Drive Team 300g mà sợ hơi nặng. Cây AeroPro thì mới ra được đánh giá rất cao nhưng nặng quá. Có mỗi Nadal đánh cây này thui.
  5. thequangnguyen

Bác xipomos ơi, cây Babolat AeroPro Drive là cây nặng nhất trong dòng Babolat đấy chứ, nó nặng 330g lận, hơn cả cât Pure Control Team nữa kia, em đang đánh Z-Tour nặng 285g mà muốn chuyển lên Pure Drive Team 300g mà sợ hơi nặng. Cây AeroPro thì mới ra được đánh giá rất cao nhưng nặng quá. Có mỗi Nadal đánh cây này thui.
  6. Batigol_HN

Batigol_HN Thành viên rất tích cực

ui zùi ui cây này hay phết nhỉ. mình khoái mấy cây kiểu thế này :) cho giâ đi ngó phát xem sao
    Hi mình đang chơi cây đời cũ Pure Control MP Team 315g cũng khá nặng nhưng đc cái êm rã man :)
  7. Batigol_HN

Batigol_HN Thành viên rất tích cực

ui zùi ui cây này hay phết nhỉ. mình khoái mấy cây kiểu thế này :) cho giâ đi ngó phát xem sao
    Hi mình đang chơi cây đời cũ Pure Control MP Team 315g cũng khá nặng nhưng đc cái êm rã man :)
  8. nangtiencachetduoi

nangtiencachetduoi Thành viên mới

Ối, cái vợt màu đỏ ấy nặng gấp rưỡi cái vợt của em đấy. Hôm nọ em cùng anh trai ra sân mà quên mang vợt (tức quá) nên cầm thử vợt của lão ta chơi. Vợt nặng như búa, dây cứng như thép, đánh toàn vào cạp... Hết chịu nổi luôn... Nhưng anh nào ko chơi mà định Sale thì cứ nhắn em, mua cho ông anh Tay To của em...
  9. nangtiencachetduoi

nangtiencachetduoi Thành viên mới

Ối, cái vợt màu đỏ ấy nặng gấp rưỡi cái vợt của em đấy. Hôm nọ em cùng anh trai ra sân mà quên mang vợt (tức quá) nên cầm thử vợt của lão ta chơi. Vợt nặng như búa, dây cứng như thép, đánh toàn vào cạp... Hết chịu nổi luôn... Nhưng anh nào ko chơi mà định Sale thì cứ nhắn em, mua cho ông anh Tay To của em...
  10. megaidep

megaidep Thành viên gắn bó với ttvnol.com

xipomos, con N-Code anh em mình chơi cũng là con nặng đấy. Từ tuần này tôi phải đi tập thể hình lại rồi, cầm con N-Code đánh khoảng 4h, tay mỏi phết. Nhưng nếu đánh được thì khá uy lực.
    to anh em ở Sao Mai:
    Nguyên cứu lại chiến thuật đê, tao thấy anh em mình xưa nay đánh đôi với bắt lưới sai hết, chẳng theo 1 nguyên tắc nào cả, hehe