1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bác New ơi! Hứt....hứt....hứt...Em cảm bác mất rồi!!!!!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi Becky_Sharp_new, 04/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Becky_Sharp_new

Becky_Sharp_new Thành viên quen thuộc

Bác New ơi! Hứt....hứt....hứt...Em cảm bác mất rồi!!!!!

Ha ha ha...... tối hôm 03.02.2002 thành viên HPC trên HN đã họp mặt nhau rùi đấy. Hic.....nhưng mọi người về HP gần hết nên chỉ có 8 mống đi dự thôi (trong đó chỉ có 5 thành viên HP chính thức, còn 3 nhân còn lại là khách mời danh dự). Em chỉ chờ để gặp mặt bác New nhà ta mà cổ em dài ra như cổ ngỗng vậy. Bác đến muộn quá. Nhưng dù sao thì em cũng được diện kiến cái dung nham nhở của bác rùi.
    Các đồng chí ơi ới ời...... (hihihihihihhi) bác ấy (hihihhihiih) handsomebaby đáo để
    (Bật mí cho các HPGirl là bác ấy chưa có người iu đâu) Vậy ai muốn làm bà "xã chủ tịch" thì báo em một câu nhé.......

Becky
  2. Everestxyz

Everestxyz Thành viên mới

Báo với em để làm gì thế em Becky , chẳng phải là em nói là cảm bác ấy rồi mà . Như thế có phải là muốn có thêm tính cạnh tranh không đấy.
    Vô Danh
  3. ngochp

ngochp Thành viên quen thuộc

Haha bác Newtazzan có nhiều người mến mộ nhỉ. Nhưng mà em nghi Becky Sharp là con trai các bác ạ. Híchíc, một quả lừa ăn dưa bở chăng?

GemCloud
  4. ngochp

ngochp Thành viên quen thuộc

Thôi chết rồi, nếu Becky là con trai thật thì cho mình xin 5* vì quá giỏi nhé! Còn nếu không thì ... hì hì ... xin lỗi em nha, anh quá lời, đứng trước Thái Sơn mà tưởng ... gò Đống Đa, chung quy cũng chỉ tại chưa có diễm phúc dụng kiến dung nhan em mà thôi. hìhì, không tặng 5* thì thôi, tặng anh dưới 4* là đời anh bạc, 3.5 điểm rồi
    (híchíc, rút kinh nghiệm từ vụ Zoobie "chơi" em 1*, nói chung là không nên đụng chạm vào chị em nhà ta các bác nhể)

GemCloud
  5. nywyn

nywyn Thành viên mới

hà hà, thằng cha ngochp này vui tính thật. không ngờ room này cũng vui nhỉ. giờ mới biết.
    mà bầu 5* bằng cách nào đấy chỉ cho mình để bầu cho hắn 1/5 của 5*

-- Time is all ... ---
    -- Money is all of all ...---
    -- Love is time and money ---
  6. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Ai bảo các bác Becky là con trai! Hôm nay em vừa về HP cùng với Becky đây. Con gái chính hiệu đấy. Chị ý xinh cực, lại rất vui vẻ hồn nhiên. Hic! Buồn ngủ wá! Cả đêm qua không ngủ, về đến HP là chỉ muốn ngủ luôn.
    Interceptor
  7. Milanista

Milanista Thành viên rất tích cực

hic hic hic, đừng tin lời Interceptor becky là con trai đấy, hic hic hic, có ai tin lời tôi nói không nhỉ, hi hi hi

HÃY SỐNG NHƯ TA ĐÃ CHẾT.
    HÃY YÊU NHƯ TA CHƯA BAO GIỜ ĐƯỢC YÊU

8. New_Tazzan_new

New_Tazzan_new Thành viên tích cực

Cám ơn becky nhá, cám ơn nhũng lời quảng cáo, he he, xấu hổ quá..
    Nhưng nhân tiện đây, tui cũng thông báo cho mọi người biết là New Tazzan này đã nguyện suốt đời theo đuổi sự nghiệp Anti-girls rồi. Nếu các boy nào có cùng chung ý tưởng, mời ra nhập tại địa chỉ :http://www.ttvnonline.com/forum/topic.asp?TOPIC_ID=34136 nhá!!!

NEW TAZZAN
    Cha mẹ sinh con nhầm thế kỷ,​
    Lạy mẹ con đi trả nợ đời !
  9. Bigtoe

Bigtoe Thành viên rất tích cực

hehehehehehehehehehehehehehehehehehehe...........anh tazzan được nhiều người mến mộ nhỉ.không ngờ đấy ông anh a. hahahahahahahahahahahahahahaha....................dẹp trai thế.eo oi!!!!!!!!chưa chi đã phổng mũi lên rồi....theo phong trào có lẽ em phải nói là"em ma không la em gai của ông anh thì em dã yêu ông anh roi" có phải nói vậy không??
    hihihihihihihihihihihihihihihihi............................ma có khi dến thứ 7 này,em có thể đi được đây'.để xem mặt bác tazzan nhà ta như thế nào.
  10. marco_vanbasten

marco_vanbasten Thành viên rất tích cực

Bác ngochp ơi Becky là girl 100% đó không tin thì bao giờ họp mặt bác sẽ biết ngay mà. Sáng nay Becky được tiếp đón bởi phái đoàn CNT-41-ĐH cho nên về nơi cư ngụ an toàn

Van Basten